Pokémon mạnh nhất nào !

Cửa hàng game Nintendo nShop

theo tui thấy hình như hok có con pkm nào mà gọi là mạnh nhất vì luôn bị các hệ khác khắc trừ phi có 1 con pkm có hệ đặc biệt khắc tất cả hệ thì may ra còn dc gọi là No.1

hehe bang thep chi thua lua~ va` vo~ si~ thoj con` bat cu kill he khac thi la notvery voi' lai ko tac dung con` bang thi` khoi~ phai~ noi' rong` cung chet nua~ la` tui noi vay boi~ tui thay bang an dc rat nhiu` he va thep thi khang' dc wa' trui` luon. 1 he khang nhieu^` + 1 he an nhiu` thi` an dc rat nhiu` nhiu` pokemon con` lai chi so lua~ va vo~ si~ thọ nha' yeu cau` nintendo che' ra con do' di tui se~ dung masterball bat con nay` chu ko bat Meo

MrLee: chỉ weak fire và fight thôi :-s uh thì đúng thế nhưng 4x dam đấy.nếu nói như cậu parasect cũng mạnh lắm nhỉ =))
1 he khang nhieu^` + 1 he an nhiu` thi` an dc rat nhiu`
Xem con meta đi,tanker thuộc dạng good đấy(atk & def) nhưng cũng chả phải vô đối nữa là ice và steel.

Híc bạn nói thể thì chịu rồi.Bạn đã tham gia vào forum thì phải tôn trọng mọi người chứ!
Đừng nói pokemon nào là mạnh nhất cả.Dù nó mạnh đến thế nào thì cũng bị đánh bại cả :D

espeon

V.I.P Member
Post nhiều bài không dấu quá rồi, giải quyết thế nào giờ, rõ ràng mình đã nhắc nhở rồi mà :<

Về vụ khắc chế...
Spiritomb chả bị dính Super Effective của đòn nào, vậy mà có mạnh nhất đâu....

wow_wow

Thành viên lâu năm
Thực ra nếu bỏ sleep clause ra thì darkrai cũng thuộc dạng ko có con khắc đấy :))
Arceus cũng khó, bởi vì khả năng biến đổi hệ và các move của nó là ko lường trược dc.

"Chưa biết thì người ta phân tích cho hiểu rõ còn nói thế này cho dc Thật bó tay mà " ai kiu cười tui chi hihix
+ice_divel noi " nói chung con nào vô tay tui thì yếu cũng thành manh thui!" xạo ghê luôn ông thủ bắt con nhộng ko cho tiến hóa thành bướm cọ mạnh lắm á

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN