[Release] Doraemon - Nobita no Ningyo Daikaisen (2010) Bluray

Cửa hàng game Nintendo nShop

Công nhận bản này kết nhạt thật. Doraeiga chỉ hay khi dựa theo nguyên tác của ngài 3F thôi. Năm sau là Cuộc xâm lăng binh đoàn robot hi vọng sẽ khá hơn.

---------- Post added 27-09-2010 at 01:04 AM ----------

Cám ơn bạn bạn nhiều lắm , tuy bộ năm nay không hay nhưng cũng down về sưu tập ^_^ .

Khánh cũng đồng ý bộ 2007 với 2009 cách dẫn dắt câu chuyện hay , bộ năm nay lủng củng quá , phải chi làm thêm tình tiết cuộc sống

dưới đại dương đi tham quan chỗ này chỗ kia , hoặc chí ít cũng tạo 1 thành phố thật ấn tượng với nhiều thứ không tưởng ^^.

tiếc thật đấy !!! khi nào bạn up xong thì pm mình nhé mình mogn up cho hết lỗi rùi dow về tại mấy bữa nay mắc thi giữa HKI nên chẳng lên FC xem thế nào !! hjc hjc

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Dora 2010 làm quái gì có Bluray :rolleyes[1]:

Còn cái bản 2GB 1280x720 các bạn ấy làm là hàng upscale từ DVD lên đấy, có gì lạ :rolleyes[1]:

Cái trên kia là bản DVDISO gốc, 4.5GB đấy ạ :rolleyes[1]:

@congthanh: Là sao hả bạn? :rolleyes[1]:

congthanh

Nấm nhỏ
Chỗ 5 phút 55 giây

"Chẳng qua là Nôbita với tụi nó..."

Có dấu ------------------------ gạch ngang sub :D không hiểu cố ý hay vô tình :D

Chừng nào ra V2 vậy :D

---------- Post added at 05:00 PM ---------- Previous post was at 04:58 PM ----------

ISO chứ gốc géo gì
Thì bạn í viết "có trong tay bản DVD gốc" mà :bye2[1]:

tanpatto

Nấm nhỏ

Bé NM toàn nói sài ISO
Chả có tí tin thần ủng hộ mà mua 1 cái DVD gốc về
Thật là đáng trách

À, mới nhận cái CDS 1989 về, ôi, yêu quá, sướng quá, đã quá, yomost quá :x

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Con tan cút ngay, cút ngay

Mày đưa tiền đây tao mua cho, nhà nghèo không có tiền mua mỳ tôm thì đào đâu ra hơn triệu mua DVD

Mai ông xuống Cần Thơ cướp CD đấy con lợn

@congthanh: V2 còn lâu :))

congthanh

Nấm nhỏ
V2 encode 3 pass.
Chọn chế độ very slow >:)

Cái Viet-ED ấy, đừng cho nó phạm qua cái dòng chữ chạy dưới lên trên :D nhìn nhức mắt lắm ;))

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
3 pass á? Tớ ko rảnh, nó chả hơn gì 2 pass cả, preset very slow đang xem xét, mà cũng chả cần thiết, thêm mấy cái filter vào là đẹp rồi :-"

Còn cái ED, bọn này thích làm thế đấy, có sao không? :-"

Gấu Ú

Doraemon Master
Dora 2010 làm quái gì có Bluray :rolleyes[1]:

Còn cái bản 2GB 1280x720 các bạn ấy làm là hàng upscale từ DVD lên đấy, có gì lạ :rolleyes[1]:

Cái trên kia là bản DVDISO gốc, 4.5GB đấy ạ :rolleyes[1]:

@congthanh: Là sao hả bạn? :rolleyes[1]:
À ra thế,huống gì thấy lạ :))
Mà có bồ tèo nào giữ bản gốc của "Nobita Trong Nam Hải Đại Mạo Hiểm" không nhỉ ? Xem bản Spanish nghe các bạn ấy nói mà cười rung ghế :spiteful[1]:

congthanh

Nấm nhỏ
3 pass á? Tớ ko rảnh, nó chả hơn gì 2 pass cả, preset very slow đang xem xét, mà cũng chả cần thiết, thêm mấy cái filter vào là đẹp rồi :-"

Còn cái ED, bọn này thích làm thế đấy, có sao không? :-"
Ờ... Muốn làm gì thì là quyền của bạn ;)) tớ lấy tư cách gì mà chen ngang vào ;))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN