[Release] Doraemon - Nobita no Ningyo Daikaisen (2010) Bluray

Cửa hàng game Nintendo nShop

congthanh

Nấm nhỏ
Cho tớ hỏi bài hát giọng nam giữa phim 2010 tên gì vậy :(( có trong CD soundtracks không và là track mấy vậy :(( lục hoài không thấy (hy vọng là lục ẩu) :((

congthanh

Nấm nhỏ
Sao không ghi đĩa kiểu xem trên vi tính á ;))

Fansub mà ghi ra DVD để xem trên TV thì còn thể thống gì nữa. Phí cả công làm Karaoke. :sorry[1]:

Vì vậy mình chúa ghét những đứa phát ngôn ra câu: Mình không tải được, mình không thích xem trên vi tính, bạn ơi sub to lên đi, mình có thể nhờ ai đó tải xuống ghi ra đĩa (xem trên TV) ở đâu...

In để xem trên vi tính thì tớ in rồi. Có điều tớ ít được bật máy wá nên muốn in hẳn ra DVD để xem được thường xuyên. Dù sao cũng cám ơn vì đã góp ý

congthanh

Nấm nhỏ
Thực ra những ep để xem trên vi tính sẽ được làm kỹ hơn, hoa mĩ hơn.

Subtitle trên TV thế nào cũng sẽ dôi ra một khoảng, dịch lời nói của hai người cùng một lúc, nhưng những ep để xem trên vi tính thì có khi hai người khác nhau sub hai màu khác nhau, canh thời gian chính xác hơn... :yahoo[1]:

congthanh

Nấm nhỏ
Thelma Aoyama có hát nhạc trong phim Hachiko bản mới, nhưng mà không biết có nên xem không vì người Mỹ đóng :D Mới coi bản cũ của Nhật hồi chiều, khóc ngon lành :((

Gấu Ú

Doraemon Master

congthanh

Nấm nhỏ
Không biết bản OP mới đó có đủ sức chiếm giữ cảm tình độc giả như bài hát cổ điển Doraemon no Uta suốt bao nhiêu năm qua không nhỉ??

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN