[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Cuối cùng thì hàng của mình cũng về. Show cái cho vui nào. ^^

Sẵn tiện show luôn mấy cái đĩa của Utada Hikaru mà mình có. Bạn nào chơi Kingdom Hearts chắc biết Hikki hết nhỉ. :D

Cái này là hai cuốn "Ten, "Sen" tự truyện của Hikki. :321: Hai cuốn này phát hành để kỷ niệm sự nghiệp ca hát 10 năm của Hikki. Giờ chụp chung với bộ kỷ niệm 10 năm Kingdom Hearts lun. He he he. ^^

Còn giờ đi vô chi tiết...:biggrin[1]:

Vậy là hết rùi.....^^

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Bản Limited đẹp nhỉ, tiếc là hem bằng bản JPN vì thiếu 2 bản DS. Nhưng cũng ổn rùi ^^ . Chiều mang ra shop cho anh rờ với em :P

boytoof198

Pokemon Master
Nhớ hồi đầu 3DS mới ra, anh BlueAngleX cũng là một trong những người có sớm nhất ;)) về sau còn mua lại 1 em Aqua Blue của anh, ko biết anh có nhớ ko :-<

BlueAngleX

Nấm nhỏ
Nhớ hồi đầu 3DS mới ra, anh BlueAngleX cũng là một trong những người có sớm nhất ;)) về sau còn mua lại 1 em Aqua Blue của anh, ko biết anh có nhớ ko :-<
Thanks e,hihi,nhưg a cũg ko nhớ nữa..A mua,bán,tặng cho bạn bè rồi a e trên nintendovn này nhìu lắm..Hầu hết các nick đều giao lưu rồi nhưg nhiều quá nên chẳg nhớ mặt nữa..Đừg giận ngen..:)

TiểuLong

Nấm nhỏ
Vâng,em cũng nghĩ thế,cái tuổi học trò sống còn dựa dẫm vào bố mẹ,không dám đòi hỏi nhiều,sau này làm kiếm ra được tiền,mua bằng chính đồng tiền của mình nó ý nghĩa lắm bạn ạ ! (= v =)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN