[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

banh_he90

Nấm bình thường
Bộ sưu tập Pokemon GEN 5

Bộ sưu tập Pokemon GEN 2 của quá khứ và hiện tại.

Bộ sưu tập Fire Emblem (Mộc Đế) trên GBA và Kingdom Heart

Tất cả đều là món quà vô giá của mình (chỉ riêng Rumble thì bán). Xuất thân từ ve chai, nhưng lại đẹp như hàng like new.
Bộ Pokemon DS nhìn rất quen, từ cái tình trạng full box (có cả hộp giấy) của SoulSilver và HeartGold, tới 2 cái chỉ có hộp nhựa làm tui nhớ tới bộ Pokemon của 1 người đăng trên 5giay, phải ông mua trên đó không?

Mario

Thành viên lâu năm
Banhhe: nói ra sợ ông ko tin chứ cái HG và SS t săn dc 4 cái, trong đó a Nkid và Highborny mỗi ng lấy 1 cái (có thể gọi điện thoại 2 ng đó nếu mún mua lại), có 1 anh chạy xe Ari Blade cũng lớn tủi lấy 1 cặp, h t mởi mua lại 2 cái đó trên Tạ Quang Bửu quận 8

Beurney: thix thì đừng cho ng nickcarter bây h tiếc :shake:

sẳn show lun cái Zelda mất công lại mang tính chất spam trong topic này:

mặc dù ko chơi Zelda bao h, nh với huyền thoại của Nintendo thì cũng quá đủ để mình giữ lại trong bộ sưu tập.

banh_he90

Nấm bình thường
Banhhe: nói ra sợ ông ko tin chứ cái HG và SS t săn dc 4 cái, trong đó a Nkid và Highborny mỗi ng lấy 1 cái (có thể gọi điện thoại 2 ng đó nếu mún mua lại), có 1 anh chạy xe Ari Blade cũng lớn tủi lấy 1 cặp, h t mởi mua lại 2 cái đó trên Tạ Quang Bửu quận 8

Beurney: thix thì đừng cho ng nickcarter bây h tiếc :shake:

sẳn show lun cái Zelda mất công lại mang tính chất spam trong topic này:

mặc dù ko chơi Zelda bao h, nh với huyền thoại của Nintendo thì cũng quá đủ để mình giữ lại trong bộ sưu tập.
Vậy thì tui với ông trao đổi đi, ông thì khoái Pokemon còn tui thì thích Mario và Zelda! :myemo0102::myemo0102::myemo0102:

mariobeo

Thành viên lâu năm
Cái ảnh all nên để cuộn băng KH trong cái DS Lite còn 3DS bật KH demo, GBA SP để chạy KH Chain of Memories :)) Đủ bộ sậu KH luôn :)>-

obi123

Nấm bình thường
Bộ sưu tập của mình nè :D

Một góc bộ sưu tập

GBA và DS

SNES

N64

Gamecube

Wii

Pokemon

Zelda

Mario

Tổng thể

Mình mới tập tành sưu tập đồ Nintendo 3 năm trở lại đây thôi. Riêng N-classic thì chưa đủ tầm :sorry[1]:

mariobeo

Thành viên lâu năm
Có SNES và N64 với 1 đống game đỉnh là cũng khá lắm rồi :beach[1]: Cố kiếm thêm NES cho đủ bộ 5 đời máy Nin ;))
Tiện thể bạn có mấy cuộn băng Gameboy là băng j thế, với mấy cái DS card nữa :-?

obi123

Nấm bình thường
Có SNES và N64 với 1 đống game đỉnh là cũng khá lắm rồi :beach[1]: Cố kiếm thêm NES cho đủ bộ 5 đời máy Nin ;))
Tiện thể bạn có mấy cuộn băng Gameboy là băng j thế, với mấy cái DS card nữa :-?
Thanks bạn, GBA mình có
Mario Superstars Saga
Mario World 2
Super Mario Bros. 4 & Mario bros 3
Yoshi Island & Mario bros 3
Mario Kart
Mario Party
Zelda a link to the past & 4 swords
Zelda the minish cap
Metroid fusion (mất nhãn)
Kingdom Heart Chain of memory
Fire Emblem 7
Pokemon Emerald
Pokemon Fire Red
Street Fighter Alpha 3
Harvest Moon (boy)
Golden Sun 2
The Sims 2
The Sims petz
Duel Master
The Hobbit
(game gốc hết ạ)

Game DS:

Không hộp:
Brain Age
Ninja Gaiden
Final Fantasy III
Metroid Prime Hunters
Mario Kart
Super Mario 64 DS
Pokemon Heart Gold + Sould Silver
Star Wars Ep. III
Star Wars Lethal Alliance

Có Hộp:
Pokemon Heart Gold
Pokemon Platinum
Zelda Phantom of Hourglass
Golden Sun - Dark Dawn
Advance Wars Days of Ruin
Nintendogs - Chihuahua
NFS Prostreet
Star Wars the Clone Wars Jedi Alliance

nickcarter9

Banned
oa oa pokemon kìa pokemon kìa để lại cho e được không a obi :myemo0111::myemo0111::myemo0111:
hay là giao lưu bằng bộ NES đi a thiếu máy NES kìa :D

Mario

Thành viên lâu năm
cảm ơn obi dễ mến đã chia sẻ Platinum và Emerald cho anh :shake: một lần nữa cảm ơn em rất nhìu. và theo lời yêu cầu của e, a show những thứ mà e mún thấy đây :shake:

bộ sưu tập Gen I trên Gameboy, Gameboy Color.

*Cảm ơn a Nkid tặng cuốn Red và Yellow
*Cảm ơn Nickcarter tạo điều kiện a cuốn Silver và Crystal
*Cảm ơn Highborne về cuốn Gold
*Cảm ơn banhhe về cuốn Blue

3 cuốn mới săn hôm nay trên Phú lâm quận 6. Gồm Metroid, Mario nấm đuôi và Zelda 4 thanh kiếm (game này Mario giữ 1, a Nkid giữ 1, anh Tunny giữ 1, Obi giữ 1... Vậy nếu chúng ta hội tụ sẽ tạo nên 4 thanh kiếm huyền thoại của Zelda)

Tưởng nhớ thế hệ Flashcart đầu tiên, với tên gọi là Flashtop đã làm say mê biết bao trẻ em đầu thế kỷ 21, khi vô cùng tiết kiệm chi phí chơi game GBA.
Bên cạnh đó là Dummy Card :)) chỉ là cái card trồng giúp cho DS có thể "ngủ ngon" khi hoạt động vs bất kỳ Flashcard slot2 \m/

Super Card SD bộ nhớ Flash đời đầu. Nếu 1 ng có kiến thức sẽ biết giá trị của nó, vì nó ko hề dùng pin save, phương cách hoạt động tương tự băng gốc, ko bao h bị lỗi game, lỗi màn hình, lỗi phong chữ hay mất save... Bên cạnh đó là R4 đời đầu (giá của nó ngày xưa tính ra bằng cái DStwo bây h) Hiện tại tất cả những R4 mang tiếng Original bây h ko có lò xo ấn đẩy thẻ nhớ chỉ là clone của nó mà thôi!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN