[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

banh_he90

Nấm bình thường
Như đã hứa với Obi mình chụp hết GC mình có nè.

có 20 gốc băng 3 băng không hộp còn nhiêu thì hộp sách hết/

3 Mario sunshine, baseball, super mario smash bros melee không có hộp

3 need for speed

Soulcalibur II , Time Splitters.

:))
Cái ông quỉ này còn có Need For Speed nữa mới kinh chứ! Đang rất là ganh tị và thèm thuồng!

Thỉnh giáo 2 huynh đệ Mario và nickcarter9 cuốn băng 1080 trong hình của Key_blade là băng US, EUR hay JP :rolleyes[1]:
Bổ sung thông tin cho lời "phán quyết" của Mario là hình được Key_blade chụp có thời gian phơi sáng là 1/14 giây và được chụp lúc 10h52' tối ngày 26.06.2012

Mario

Thành viên lâu năm
ông bánh bèo lun là ng đến sau mà cũng giỏi bắt trước :)) trong pokemon chiêu này gọi là "vẹc nhại lời" =)) của con céc Spearow :))

lại muốn tui xuất hiện để thử tài à ;)) vậy tui trả lời lun nhé, 1080 là US, mặc dù chẳng bao h chơi N64, nh chỉ cần liếc qua thôi quá biết là băng US, dù cho hình có mờ đến thế ;)) xin chủ cún băng và anh banhhe tự nhận là chiên da N64 cho câu đáp án ạ ;))

SkydragonZX

Nấm nhỏ
Cái ông quỉ này còn có Need For Speed nữa mới kinh chứ! Đang rất là ganh tị và thèm thuồng!

Thỉnh giáo 2 huynh đệ Mario và nickcarter9 cuốn băng 1080 trong hình của Key_blade là băng US, EUR hay JP :rolleyes[1]:
Bổ sung thông tin cho lời "phán quyết" của Mario là hình được Key_blade chụp có thời gian phơi sáng là 1/14 giây và được chụp lúc 10h52' tối ngày 26.06.2012
vào details của ảnh là bik hết mà\m/

banh_he90

Nấm bình thường
ông bánh bèo lun là ng đến sau mà cũng giỏi bắt trước :)) trong pokemon chiêu này gọi là "vẹc nhại lời" =)) của con céc Spearow :))

lại muốn tui xuất hiện để thử tài à ;)) vậy tui trả lời lun nhé, 1080 là US, mặc dù chẳng bao h chơi N64, nh chỉ cần liếc qua thôi quá biết là băng US, dù cho hình có mờ đến thế ;)) xin chủ cún băng và anh banhhe tự nhận là chiên da N64 cho câu đáp án ạ ;))
Nhìn sơ qua thì đúng là US thật nhưng tui cũng chưa dám khẳng định, bởi vì console N64 của Key_blade là EUR nên không biết có trường hợp ngoại lệ cho label của 1080 EUR hay không, cái này đợi chủ thớt giải đáp!

Key_blade

Thành viên lâu năm
Mình phá đảo bản X(như trên Hotest Party 3) Trên PS2 rồi,thik nhất là bài Zero,This Is Orange,You 're a star và Taking To Sky

mariobeo

Thành viên lâu năm
F-Zero X thì bá đạo rồi, đồ họa đẹp ngang ngửa với Star Fox 64 :"> StarCraft 64 thì có nghe rồi nhưng chưa nghía thử thế nào, xem review trên youtube thấy đc phết, nhạc nền phim cắt cảnh đồ họa cũng chả kém ai :))

Mario

Thành viên lâu năm
máy ảnh sau khi ng nhà đi nha trang về đã cạn sạch pin :D nên ae bạn bè chịu khó nhìn mờ chút nha, chụp bằng điện thoại Iphone 2G cổ :sorry[1]: hjx

(mong các bạn đừng sms mình hỏi bán nha, lần nào úp hình cũng có ng nt hỏi mua +,+ mình sưu tập thui, cái nào bán mình sẽ post ở box quảng cáo) :shake:

Mario

Thành viên lâu năm
anh Tunny ú ù :D vô xem nè. sau khi share lại a cái micro tím :x em đã tìm lại dc cái màu đen của 1 sư tỷ share lại ;)) bên cạnh đó là cặp Metroid siêu đỉnh của GBA nhé :x hehe

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Hí hí mới nhận được Fatal Frame 2 chiều nay. Chụp hình khoe tí.

Clip unbox

[YOUTUBE]axVjmiza88w[/YOUTUBE]

Mình quay bằng 3DS. Nghe rồi các bạn đừng cười nhe. Lần đầu tiên nên nói không tự nhiên. :D

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
Topic này, ít nhiều nâng cao ý thức mua game 'gốc'.
Lẽ ra, các hãng phần mềm phải tài trợ cho Nclub, để tiếp tục phát triển topic này, nâng cao ý thức tôn trọng bản quyền trí tuệ, ít nhất là tại Việt Nam ! :))

@Ada: Không thấy mặt ngừi, mà chỉ nghe tiếng... nói ! ;))

banh_he90

Nấm bình thường
Topic này, ít nhiều nâng cao ý thức mua game 'gốc'.
Lẽ ra, các hãng phần mềm phải tài trợ cho Nclub, để tiếp tục phát triển topic này, nâng cao ý thức tôn trọng bản quyền trí tuệ, ít nhất là tại Việt Nam ! :))

@Ada: Không thấy mặt ngừi, mà chỉ nghe tiếng... nói ! ;))
Ai mà chả muốn chơi game gốc nhưng vấn đề là để mua được thiết bị chơi game thì gamer đã mất máu chập một khá nhiều, chưa kịp phục hồi nữa, đến chập hai mua game là coi như bị rút xương gà làm gỏi luôn rồi. 3 năm làm người củ sen mới có thể phục hồi xác thịt, máu mủ nổi thì làm sao cứ nhắm game gốc mà bắn được chứ!

---------- Post added at 10:37 AM ---------- Previous post was at 10:36 AM ----------

Oh thật không bạn !? Đừng nói làm mình mừng hụt nhe. :D Mình mà giống Ada thì mình đâu thích Ada. ;))
Giống kiểu tóc đó mà :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN