[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

beurney

Nấm bình thường
Mới chiêu bộ em 3DS XL Pikachu về để thành lập đội hình máy game Pokemon ^_^

Bộ sưu tập băng Pokemon NDS fullbox của mình ^_^

Thế hệ Pokemon lần đầu tiên có 2 phần, cũng là 1 trong những GEN mình thích nhất.

niềm ao ước của mình,ôi poke'mom là poke'mon

nghoaiduc

Nấm nhỏ
Mới chiêu bộ em 3DS XL Pikachu về để thành lập đội hình máy game Pokemon ^_^

Bộ sưu tập băng Pokemon NDS fullbox của mình ^_^

Thế hệ Pokemon lần đầu tiên có 2 phần, cũng là 1 trong những GEN mình thích nhất.

fan pkm nhìn ghiền quá đi mất :v

Mình thì không có đủ khả năng để mua máy 3DS limited và cũng một phần là đợi đến khi 3DS được gỡ bỏ hoàn toàn region lock (và vừa mua Vita nữa :D ) nên mình chỉ mua cây ocarina này và tập các giai điệu trong game Zelda Ocarina of Time để thỏa mãn mong ước thôi :D . Mỗi lần thổi là mình lại nhớ :D

Cây này bằng nhựa thôi bạn, mình đang tập nên chưa đầu tư :D
Sau khi mình thạo thì mình sẽ đầu tư cây bằng sứ vì cũng không quá đắt so với cây này :D
Mà mình cũng bất ngờ là dù bằng nhựa nhưng tiếng rất tốt và thiết kế đẹp, trông rất giống với chất liệu sứ :D

Không liên quan nhưng số trang là 69 =))

Vampire King

Nấm nhỏ
Mình thì không có đủ khả năng để mua máy 3DS limited và cũng một phần là đợi đến khi 3DS được gỡ bỏ hoàn toàn region lock (và vừa mua Vita nữa :D ) nên mình chỉ mua cây ocarina này và tập các giai điệu trong game Zelda Ocarina of Time để thỏa mãn mong ước thôi :D . Mỗi lần thổi là mình lại nhớ
Bác với e có chung niềm đam mê rồi :(
E tìm cái này lâu rồi mà toàn thấy bán mấy cái của TQ hoa văng màu mè hoa lá hẹ, với ko thấy cái nào có dạng đúng với nguyên bản trong Zelda, mà lần đầu tiên mới thấy có nhựa luôn. E tính kiếm được thì về luyện mấy bài trong Zelda với Skyrim :D

Bác với e có chung niềm đam mê rồi :(
E tìm cái này lâu rồi mà toàn thấy bán mấy cái của TQ hoa văng màu mè hoa lá hẹ, với ko thấy cái nào có dạng đúng với nguyên bản trong Zelda, mà lần đầu tiên mới thấy có nhựa luôn. E tính kiếm được thì về luyện mấy bài trong Zelda với Skyrim :D
Hi hi mình có đam mê chung là âm nhạc nên ngoài việc mua sưu tầm thì mình cũng mua để chơi những bản nhạc mình thích :D . Lý do là vì mình không hát được nên phải dùng ocarina để chơi giai điệu :D
Cũng tại lương tháng bòn cho violin trước đó nữa nên nghèo rớt, phải mua cái nhựa để tập =))

Mario

Thành viên lâu năm
Xin chào tất cả các bạn ^_^ hôm nay mình tiếp tục post hình 2 máy 3DS phiên bản Zelda mà mình mới truy lùng ra được. Mời các bạn xem ảnh để hòa cùng niềm vui với mình.

cá nhân mình thích 3DS Origin hơn vì vỏ bóng phủ nhựa rất sang trọng, cầm vừa tay. còn với 2 màu sắc của 2 máy limited này thì mình vẫn thích Origin hơn vì có những logo và viền rất đẹp, máy là màu đen tuyền, ko như màu đen xám lông chuột ở bản thường, điều này gây ấn tượng cho mình vì hồi đó mình rất thích DS Lite màu đen

ko còn dám tự nhận mình là fan Nintendo nữa, vì tử nhỏ đến h chưa bao h chơi bất kỳ 1 bản Zelda nào :( kể ra thấy quê quê -,- nhưng cái duyên của 1 fan Nintendo vẫn tìm thấy được 2 phiên bản tuyệt đẹp của huyền thoại Zelda

máy 3DS của mình ^_^

cuối cùng là túi xách dành cho 3DS, chất lượng sản xuất của Mỹ, đường chỉ tinh tế, kiểu dáng rất năng động phong cách

có thể đựng 2 3 máy 3DS và xạc chung

ngoài ra còn 1 ngăn dưới cùng dùng để đựng game card

hẹn gặp lại các bạn ở dịp sau :D

Sửa lần cuối:

saxnuoc92

Nấm nhỏ
Xin chào tất cả các bạn ^_^ hôm nay mình tiếp tục post hình 2 máy 3DS phiên bản Zelda mà mình mới truy lùng ra được. Mời các bạn xem ảnh để hòa cùng niềm vui với mình.

cá nhân mình thích 3DS Origin hơn vì vỏ bóng phủ nhựa rất sang trọng, cầm vừa tay. còn với 2 màu sắc của 2 máy limited này thì mình vẫn thích Origin hơn vì có những logo và viền rất đẹp, máy là màu đen tuyền, ko như màu đen xám lông chuột ở bản thường, điều này gây ấn tượng cho mình vì hồi đó mình rất thích DS Lite màu đen

ko còn dám tự nhận mình là fan Nintendo nữa, vì tử nhỏ đến h chưa bao h chơi bất kỳ 1 bản Zelda nào :( kể ra thấy quê quê -,- nhưng cái duyên của 1 fan Nintendo vẫn tìm thấy được 2 phiên bản tuyệt đẹp của huyền thoại Zelda

máy 3DS của mình ^_^

cuối cùng là túi xách dành cho 3DS, chất lượng sản xuất của Mỹ, đường chỉ tinh tế, kiểu dáng rất năng động phong cách, ko thể tìm mua dc ở bất kỳ 1 shop game tại Việt Nam

No76oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo wa đã

Kurogane

nWriter
em thấy Zelda 3DS thường đẹp hơn, còn Zelda 3DS XL thì nhìn sang hơn, nhưng anh Mario giống em, chưa chơi qua bản Zelda nào ngoài cái Zelda bản đầu tiên do hồi trước qua chơi ké nhà thằng bạn :)) Nói chung em ko phải fan Zelda hay Mario, em fan Pokemon :">

banh_he90

Nấm bình thường

máy 3DS của mình ^_^

cuối cùng là túi xách dành cho 3DS, chất lượng sản xuất của Mỹ, đường chỉ tinh tế, kiểu dáng rất năng động phong cách

Thế nào cũng có ngày bị tui với mấy anh em khác chuốc say rồi hốt hết thôi! Kakakaka!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN