Multi Super Smash Bros. cho WiiU và 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

shenlong213

Thành viên lâu năm
3DS brand new bây giờ giá cũng chỉ 3mil, cậu bán giá đó thì có người mua chứ có phải thương buôn đâu mà ép giá ghê thế :eek:

kamus

Thành viên lâu năm
Chính xác là 3tr5 đó, vậy 1tr9 là ok hả? Mình tưởng cũng phải 2tr3, 2tr4
Thui nghe bạn nói vậy cũng hết tức, LOL

Chính xác là 3tr5 đó, vậy 1tr9 là ok hả? Mình tưởng cũng phải 2tr3, 2tr4
Thui nghe bạn nói vậy cũng hết tức, LOL
Đợt trước mình mua 3DS XL 3tr5 cũng mới bán lại đc 3tr5, công nhận là hên, vì 3DS hay XL giờ cũng khá xuống giá rồi :lol:
Super Smash phát hành vào mùa đông năm nay, còn Kart Wii U ra vào 30/5. Chắc là phân đều ra thì dân tình mới đủ tiền mua :))

kamus

Thành viên lâu năm
wow @_@

ảnh Sakurai vừa đăng này @@ :x

Pic of the day. Samus and Zero Suit Samus!! How will she match up with her new jet boots?

Zero Suit Samus, with her power suit, showing off their rockets. - Wiki

Vậy là cả 2 bay được à @@???? Ôi, muốn giết mình sao :(( :x :))

zelda nintendo1

Nấm nhỏ
Trước là Ike thư sinh trong Path of Radiance còn giờ là Ike lực sĩ trong Radiant Dawn
Giá mà thêm anh Hector (lord mình thích nhất) thì càng vui

Hình như trong cái Direct, phần về Yellow Devil có nói tới mấy boss khác thì đâu phải Ridley trên Pyrosphere tại cánh nó hình như màu trắng. Có khi Ridley lại vào game thật :3

kamus

Thành viên lâu năm
Trong ssb direct Sakurai có nói "boss characters make appearances in other stages, not just this one" cùng lúc cho thấy cái bóng của Ridley đang bay trong stage Pyrosphere, bự bằng nữa cái stage thì làm sao là playable character đc

Boss mà xuất hiện trong Pyrosphere thì chắc chắn chỉ có Ridley thui, stage đó lấy từ game Metroid Other M, trong Metroid Other M stage đó ngoài Ridley ra chả có ai nữa

Nên mình nghĩ ridley đã là boss rồi thì ko thể làm playable character đc đâu, còn olimar với kirby là 2 nhân vật chính trong series pikmin & kirby của nintendo nên tất nhiên phả xuất hiện thôi, bowser trong nhìu game mario chiều cao cũng chỉ hơn Peach tý, mấy game hóa thành boss khổng lồ thì ko tính

P.S: bạn chơi Metroid Other M chưa forum có nguyên bài review http://nintendovn.com/forum/index.php?threads/9182/ nếu đã từng chơi metroid thì ko nên bỏ qua game này . Thêm nữa, nintendo club đang cho download Super Metroid miễn phí, nếu bạn có đủ 200 coins bạn có thể download tại đây: https://club.nintendo.com/rewards-details/a/45035.do

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN