Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
ge anh TigerBoy tâm huyết về vụ xuất hình ảnh đẹp cho SNES tự nhiên thấy mình hổ thẹn :( sau nhiều năm trước chơi trên TV 14in, bây h e toàn chơi màn hình tí xíu in của DS :))

ÙH kể ra đập 1 em LCd choi thì cũng đã thật nhưng đôi lúc gà mờ như tui thế này thì là:bee::bee:m sao mà biết chỉnh thông số đây thôi thì đành chấp nhận phệt nguyen cái crt 32 inch nghĩa địa chơi nes cũng vi vu nà ! ( mỗi cái tội to tỗ chãng hixhixx ) :myemo0111:myemo0111:

Tunny

Nấm nhỏ
Thấy Mario một mình đơn phương nên nhảy vào phụ họa xíu cho vui :shake:
Thành quả đi lượm mấy ngày hôm nay và đc Mario cũng như Nkid tặng:

Wario

Cái này Nkid tặng

Hàng ve chai:

(em này do Mario chỉ mua, ko nhắc tên cái hắn lại nói ra nói vào)

Vài cuốn băng hơi dơ do mới lượm chưa chùi kịp :sorry[1]:

Mario

Thành viên lâu năm
a Tuuny: đổi em cuốn Zelda tem đẹp đi :D

nhóc Nick: e có đủ loa rùi (GB và GBC) chỉ thíu loa Pocket thui ;)) Pocket đang trong tay a >:P lêu lêu :bleh[1]: khỏi đủ bộ nếu ko có Pocket nhé :yahoo[1]:

Mario

Thành viên lâu năm

Action Replay Code dùng để chơi cheat dùng cho GBA và DS :D có cổng USB 1.3 để cập nhập cheat từ máy tính luôn.

USB chuyên trị băng China, dùng để lưu File save từ băng game chuyển qua. Có cái này rùi sau khi hết pin và thay pin sẽ chuyển vào tiếp tục chơi tiếp. Phát huy vai trò trong những game chỉ có 1 Slot save duy nhất, điển hình như Pokemon thì với USB này bạn có thể chơi nhiều người trong nhiều save trên 1 băng game :myemo0123:

Tae kwon-Do
テコンドー
Tetris Battle Gaiden
テトリス武闘外伝
Romancing saga 1 2 3
bahamut dragoon

Tất cả label và băng đều trong tình trạng hoàn hảo
Nhưng siêu sao của lần gom hàng này là Wild..... thì không up vì đã có chủ sở hữu.Một "đa đề" trong forum của chúng ta.
Giá của cuộn băng đó bằng một con DS.

*Tak kwon-do và Tetris Battle Gaiden xách về để gửi thông điệp đến một ngừời bạn :
Núi cao còn có Thái Sơn , Giang hồ ngọa hổ tàng long là rồng hay rắn thử rồi mới biết ^_^

==================================
Super Nico Fami<スーパーニコファミ>

https://lh5.googleusercontent.com/Z2pSXw8dcj6E5dzxk3JvXbnuzmdFQaPltTh7uy0LvG-fBgke7PSGSA8l2q1VF6r8ReHw8Mp4PXguhDsEyerY9BF_ovVQ2Ak-eci9_LjQ2wayqddULrA

Máy chỉ có bán tại thị trường Nhật , hàng nội địa không xuất khẩu

banh_he90

Nấm bình thường
Xuất hiện một con khủng long bạo chúa vừa chui từ lòng đất lên sau giấc ngủ đông cả trăm triệu năm! Nhức đầu quá!

Tunny

Nấm nhỏ
Nhìn 2 cuốn game mơ ước Taekwondo và Tetris Battle Gaiden mà lòng đau đớn :(( Hai game chơi cả thời thơ ấu :sorry[1]:

Chủ thớt có thể để lại cho mình hay mua giúp mình không ? :shake::shake::shake:

Xin đa tạ.

PS: Mà anh em chơi game, ai có gì thì quý món đó, tôi không muốn tạo nên ý nghĩ cạnh tranh gì ở đây. Nếu bạn có điều kiện để chơi thì thật quý cho bạn. Còn nếu bạn chỉ mua game về để nói chuyện núi non/hổ báo/rồng rắn thì đó hoàn toàn là quyền của bạn vì tôi biết bạn nhắn câu đó cho riêng tôi.
Ai cũng chỉ có 1 cuộc đời để vui, niềm vui của bạn là để nguấy vào nỗi đau của tôi thì tôi xin nhận.:xm0011:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN