Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
Donkey Kong 64 mới tinh đây :D

Tiếp theo là máy Sega cổ :D

Chưa chùi làm vệ sinh máy nên nhìn hơi dơ :sorry[1]:

Tay cầm của máy

Khẩu súng giống máy NES

3 cuốn băng game nằm trong hộp

banh_he90

Nấm bình thường
Lần đầu tiên thấy một cái Sega Master System ở VN :eek:
Thế là chỉ còn Sega CD với Sega 32X là chưa đc thấy thôi :beach[1]:
Mấy cái Béo vừa kể tên, cứ việc qua nhà anh Nguyên (marus) là thấy ngay đó mà, thậm chí còn hơn cả mong đợi. Em sẽ được chơi máy game thùng với màn hình CRT 25inch!

---------- Post added at 12:37 AM ---------- Previous post was at 12:34 AM ----------

Donkey Kong 64 mới tinh đây :D

Cuốn băng này chắc là mua của 2 chị em ngồi đối diện xéo tiệm bán máy chụp hình và mấy thứ liên quan ở chợ Nhật Tảo nè, hồi sáng tính hốt luôn rồi mà nghĩ lại, thứ nhất là còn có 35k đổ xăng, thứ hai là đã có rồi, nên định để khi khác lấy, ai ngờ Mario nhanh tay quá. Lúc ông tới, bộ SNES đã bán chưa?

---------- Post added at 12:53 AM ---------- Previous post was at 12:37 AM ----------

Sau đây là hàng Bánh Hẹ "lượm" được trong ngày hôm nay, cùng chỗ Mario lượm Donkey Kong 64 (nếu không nhầm)
Lần lượt từ trên xuống dưới, từ trái qua phải:
Mario Kart SNES và Nintendo 64
Yoshi's Island (bé khóc nhè) và Army Man: Air Combat
Super Mario RPG: Legend of the Seven Stars (Truyền thuyết thất tinh) và F-Zero X

Và đây là Nintendo 64 Console phiên bản Limited có tên là Funtastic Grape (tạm dịch là Màu Nho Cực Vui)
Cái đỏ đỏ là Expansion Pak, cái đen đen, cạnh tay game là Rumble Pak

Review mấy anh em Cartidge nhà Kart (không bán Kart 7 thì giờ đầy đủ mặt anh tài rồi :bye2[1]:)

Bé khóc nhè lượm ngày hôm nay và bé khóc nhè do Obi share

mariobeo

Thành viên lâu năm
F - Zero X, 1 trong những game đầu tiên phô diễn cho mình thấy khả năng đồ họa tuyệt đẹp của N64 :D
Còn đám băng Mario SNES thì no cm, quá đỉnh rồi :x

banh_he90

Nấm bình thường
Cuốn Kart DS trong hình nhìn tem là biết băng China rồi :))
Cuốn đó hồi xưa ông share tui đó cha nội, đúng hơn là bán kèm cái SP thì phải, chẳng nhớ rõ, nhưng mà đợt đó nó dọn qua nhà tui ở chung với cuồn băng film Pokemon fullbox. Giờ đây mới biết sự thật hén! :no:

Mario

Thành viên lâu năm
Cuốn đó hồi xưa ông share tui đó cha nội, đúng hơn là bán kèm cái SP thì phải, chẳng nhớ rõ, nhưng mà đợt đó nó dọn qua nhà tui ở chung với cuồn băng film Pokemon fullbox. Giờ đây mới biết sự thật hén! :no:
Trước h t chỉ có cái băng Kart tiếng Nhật chứ làm gì có cún đó. Flashcard chơi game copy còn ko thèm chơi đi chơi băng fake chi ông.

Cún Kart GBA chắc ông mua cho đủ bộ băng Kart nên mới mua đại hả :D

Chắc ko có nhìu ng bít cún Yoshi này đâu nhỉ, game ứng dụng cảm ứng chuyển động :D

Bonus:

banh_he90

Nấm bình thường
Trước h t chỉ có cái băng Kart tiếng Nhật chứ làm gì có cún đó. Flashcard chơi game copy còn ko thèm chơi đi chơi băng fake chi ông.
Ông không chơi thì chắc chắn rồi nhưng lý do từ đâu ông có thì tui không biết, chỉ biết 1 điều là không chỉ cuốn Kart là TQ thôi, cuốn New Super Mario Bros. DS fullbox kèm theo đó là Mario Party cũng là fake nốt. Chắc ông không nhớ nổi đâu, đó là lần đầu tiên ông lên nhà tui ở Thủ Đức, cũng là lần đầu tiên tui giao dịch với ông; hôm đó ông mua luôn cái Wii EUR của tui nữa mà.

Cuốn Mario Kart GBA là vì bắt buộc phải lựa 1 cuốn nên tui mới đành lấy thôi, trước đây đã từng có Kart tên rất đẹp nhưng mà đã để lại cho một anh em nào đó trong forum quên rồi. Share cũng nhiều lắm nhưng nhớ có mỗi cuốn Mario & Luigi Saga share cho Obi thôi.

Cún Kart GBA chắc ông mua cho đủ bộ băng Kart nên mới mua đại hả :D

Chắc ko có nhìu ng bít cún Yoshi này đâu nhỉ, game ứng dụng cảm ứng chuyển động :D

Bonus:
anh bán cho e mà :))

Mario

Thành viên lâu năm
Ông không chơi thì chắc chắn rồi nhưng lý do từ đâu ông có thì tui không biết
T cho ông mấy cún đó phải ko ? Trước h t chỉ cần nhìn sơ qua là biết băng giả băng thật, điều này chắc ông cũng biết, nên ko lý do gì mà t mua băng giả về cả. Có thể là ai đó cho tui rồi tui cho lại ông luôn chứ ko để ý.

Nhắc cái Wii EU thì t nhớ, vì nó nằm ở nhà
anh bán cho e mà :))
share cho e cũng hơi tiếc :( mai mốt có cơ hội a mua lại cún us để đủ cặp vs e

Mình giải nghệ vì mình đã hài lòng với bộ sưu tầm hiện nay thôi. Mình giờ chú tâm vào mấy thú vui mới :myemo0111:

@Bánh bèo: sống là hông chờ đợi, cứ phá đi em ! Có gì mới cứ phá !:clap2[1]::clap2[1]::clap2[1]:
Anh ơi anh có thể để lại cho em cái băng Final Fantasy tactic được không anh. Em ở ngoài HN nên chẳng còn chỗ nào bán băng này nữa !!!!

Mario

Thành viên lâu năm
Super Nintendo trở lại :clap2[1]:

5 anh em và 6 anh em Siêu Nhân

Đây là 1 trong những game có ký ức tuổi thơ nhiều nhất thời học cấp 1. Những tháng ngày ấy rất đam mê bộ phim 5 anh em siêu nhân này. Khi post bài này thì mình đang hát bài theme của phim: :em36: Go Go Power Ranger! Gô gô bao quờ rén chờ ơ... \m/

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN