Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Sau 2 tuần ở ẩn, quyết tâm dừng cuộc chơi sưu tầm thì ông anh mới quen trên 5s gọi điện rủ đi cafe cuối tuần, ngồi 1 lát thì ổng nói , "máy thì anh đã bán hết rồi, thấy e có vẻ đam mê nên tặng em mấy cuốn băng làm kỉ niệm " , mình ngĩ hàng tặng nên chắc là game thường thường thôi, ai ngờ.... toàn là thuộc top 20 gamecube, tiếc là cuốn mariokart đã mất sách và super smashbros mất hộp, còn lại là khá mơi.

banh_he90

Nấm bình thường
Sau 2 tuần ở ẩn, quyết tâm dừng cuộc chơi sưu tầm thì ông anh mới quen trên 5s gọi điện rủ đi cafe cuối tuần, ngồi 1 lát thì ổng nói , "máy thì anh đã bán hết rồi, thấy e có vẻ đam mê nên tặng em mấy cuốn băng làm kỉ niệm " , mình ngĩ hàng tặng nên chắc là game thường thường thôi, ai ngờ.... toàn là thuộc top 20 gamecube, tiếc là cuốn mariokart đã mất sách và super smashbros mất hộp, còn lại là khá mơi.
Mơ ước của bao người, muốn bỏ cuộc chơi mà anh em cứ post lên hoài à! =.=

Mario

Thành viên lâu năm
Thịnh :D mấy cái đĩa đó thì mình hok thix đĩa nào hết ;)) hok thì cướp của Thịnh 1 2 cái rùi :D

Bucbuc :D Contra của GBA dc remake từ SNES. Tuy nhiên, nó dỡ hơn bản tiền nhiệm là đã bị lược bỏ những màn chơi có góc nhìn từ trên cao nhìn xuống, chính vì thế nó ko dc đánh giá cao như bản tiển nhiệm :D

Tiếp theo là EZ Flash 4. Flashcard dc đánh giá cao nhất của GBA. Vào thời điểm này đã ko còn sản xuất và các trang đặt hàng nếu còn tồn thì sẽ bán giá rất là cao. EZ ko như Super Card dc phát hành rộng rãi, chính vì thế nó đã trở thành 1 loại Flashcard tốt cho GBA nhưng lại khan hiếm

Cuối cùng là chiến tích của một buổi trưa nắng đến một buổi chiều mưa tầm tã :D
Chính là XBOX phiên bản Translucent Green

Và đây là XBOX phiên bản Crystal mà mình đã từng post lúc trước, nhưng bị xóa bài đến 3 lần, chắc là ko có thiện cảm vs XBOX :))

Mario

Thành viên lâu năm
Mario chuyển sang sưu tầm Xbox lun à X_X
lo gì Hưng ơi, mình có bỏ Nintendo đâu :))

mình chỉ sưu tập máy Limited thui :D vì thấy nó đẹp, còn đĩa game thì ko sưu tập, hùi trước mình có 15 đĩa top game hay nhất của xbox nhưng lại đem cho hết rùi

thật ra ngoài Nintendo ra thì mình còn sưu tập các hệ máy khác của Sony như PS1, PS2, PS3 và PSX nữa. Sega thì có DreamCast, Saturn.

Thiên Yết

Nấm bình thường
có chứ :D dạng như mấy album đầu tay của nhóm hay là mấy cái show truyền hình thực tế :)) nhưng mà đang dòm ngó cái gì của tui vậy mà đòi mua đĩa Sulli để dụ dỗ tui vậy ;))
Đồ hot của ông quá trời cái nào mà chả thèm đặc biệt là kho gba gbc:))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN