Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

banh_he90

Nấm bình thường
Hòa chung vs chủ đề của những chiếc console hnay. Mình sẽ post tiếp 1 chiếc console mà ở topic sưu tầm N-Classic này chưa có ai từng post. Đó chính là chiếc GameCube màu cam :D dù cho cái Limited Spin-off XD màu bạc thì cũng 2 3 người có rùi, hay đến chiếc màu trắng cũng có 2 người và ngay cả Panasonic Q thì mình cũng đang biết là 3 người đang giữ.

Nhưng... Phải nói là chiếc GameCube mà mình mới tìm dc, nó quá đẹp, quá mới và đúng vs màu mình thix nhất. Máy chỉ phát hành nội địa Nhật Bản

Đi kèm vs máy là Game Boy Player màu cam, cũng chưa có ai post :D nhưng mình lại ko tìm dc tay cầm màu cam :(

2 chiếc Console màu cam mình đang có :D

Đúng là tuyệt đẹp! Nhưng tui mê Raichu hơn.

banh_he90

Nấm bình thường
Tiếp tục làn sóng những món chưa ai có, mình xin post thêm vài tấm hình về 1 trong những tay game hiếm nhất của Nintendo 64, vì nó không được phát hành đại trà mà để có được nó, mọi người phải tham gia các event mới có. 4 tay hiếm nhất đều đến từ thị thị Bắc Mỹ với những cái tên như: Nintendo Power: NP100, Nintendo Power: Millennium 2000, Nintendo Power: DK64, E3 1997/Starfox competition. Và cái tên duy nhất Bánh Hẹ đang sở hữu là Nintendo Power 100, tay game được tung ra để kỉ niệm số báo 100 của tạp chí game Nintendo Power.

Thêm một tấm bé nó đọ sắc với Sony Bravia EX700

banh_he90

Nấm bình thường
og này lôi hình cũ đã post ra post nữa hoài vậy :D

à, ông thấy sát góc bên phải có cái áo của tay cầm ko? :D

Chỉ có một tấm với Sony là cũ thôi, hô hô hô.
Cái áo thể hiện ước mơ cháy bỏng của một gamer. =))
Em tui thích King of Swing lắm nhưng chơi trên flash card SC thì chỉ chơi được nữa game là đứng, không biết là do rom hay do flash card nữa. Tội nghiệp thằng nhóc. Bán hết đồ tui vẫn chừa cho nó Yoshi's Island, Mario and Luigi Saga nếu có cuốn King of Swing nữa thì hay biết mấy :D.

banh_he90

Nấm bình thường
Chỉ có một tấm với Sony là cũ thôi, hô hô hô.
Em tui thích King of Swing lắm nhưng chơi trên flash card SC thì chỉ chơi được nữa game là đứng, không biết là do rom hay do flash card nữa. Tội nghiệp thằng nhóc. Bán hết đồ tui vẫn chừa cho nó Yoshi's Island, Mario and Luigi Saga nếu có cuốn King of Swing nữa thì hay biết mấy :D.
Trong tấm hình chụp đống băng N64 đó. Chỉ có 5 game tui không có!

Hòa chung vs chủ đề của những chiếc console hnay. Mình sẽ post tiếp 1 chiếc console mà ở topic sưu tầm N-Classic này chưa có ai từng post. Đó chính là chiếc GameCube màu cam :D dù cho cái Limited Spin-off XD màu bạc thì cũng 2 3 người có rùi, hay đến chiếc màu trắng cũng có 2 người và ngay cả Panasonic Q thì mình cũng đang biết là 3 người đang giữ.

Nhưng... Phải nói là chiếc GameCube mà mình mới tìm dc, nó quá đẹp, quá mới và đúng vs màu mình thix nhất. Máy chỉ phát hành nội địa Nhật Bản

Máy Cube Cam của pác Mario đẹp toá lại kèm theo gameboy player nữa, th cũng có 1 con mua ở Nguyễn Kiệm cũng lâu rùi, và kô có tay cầm :(

tommy95

Nấm nhỏ
Xem từ đầu đến cuối thấy tinh thần sưu tầm của ae thật đáng nể mình cũng xin góp vui 1 tí
Disney's magical quest 1,2 ở duoi la x-men va super ghouls n' ghosts<:-P
Hình ảnh2363.jpg

Final fight 1,2,3 :)
Hình ảnh2359.jpg

Megaman x1,3 va Megaman 7 rách tem =))
Hình ảnh2362.jpg

Một vài băng n64:
Hình ảnh2354.jpg

Và cuối cùng là một số hệ may mình đang có:
Hình ảnh2366.jpg

P/s: hình chụp bang dt cùi bắp nên hơi mờ các bạn thông cảm:D

Mario

Thành viên lâu năm
em trai Tommy :D anh biết mấy cún băng của e xuất xứ từ đâu có lun đó :D vì mấy cún này đã từng post ở mấy trang đầu của topic này rùi :D hjhj

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN