Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

nghoaiduc

Nấm nhỏ
Hàng độc nhất của tối hôm qua mình lượm dc là:

Kirby Tit'n' Tumble - Game Boy Color

Là băng duy nhất của GBC có con quay gia tốc, tương tự như Wario Twisted trên GBA ^_^ thật tuyệt vời, thật hạnh phúc

Nối tiếp cho buổi chiều tối may mắn là mảnh ghép cuối cùng của chiếc máy GameCube mình thix nhất!

GC cam, GB Player cam và tay cầm cam!

vái lạy siêu nhân săn hàng! mà toàn post đêm @.@ con kirby với con cube độc quá

Mario

Thành viên lâu năm
Đây chính là món quà của Pokemon siêu linh/thép huyền thoại Jirachi tặng cho fan hâm mộ trong dịp movie 6 của Pokemon: "7 ngày cùng ngôi sao nguyện ước Jirachi"

Bao gồm 1 cái case bảo vệ mặt trên và miếng nhựa chắn bụi khe kết nối của GBA SP

Tiếp theo là máy PSX huyền thoại, rất có giá trị sưu tầm và trưng bày rất cuốn hút, lần này mình kiếm dc màu bạc, rất đẹp, bên cạnh 2 cái màu trắng mình đã có 2 phiên bản 2 đời HDD, nay đã có thêm em màu bạc là 3 máy PSX ^_^

Tiếp theo là save zin PS2 màu trắng, phiên bản Gran Turismo 4 (dc phun sơn lên, ko phải dán decal), hàng Nhật

Đĩa gốc PS1, trò Yugi :x

Kết thúc là DOA 3 của XBOX hệ Nhật, bổ sung vào phần Ultimate và 4 mình đang có

Mario

Thành viên lâu năm
Topic này bây h cũng còn có ai tham gia đâu :))

T dự tính vào bài thứ 1000 của tui, hay là trang thứ 100 của topic này thì ngỉ lun ko post nữa :))

Cuối tuần này hứa hẹn sẽ có nhiều thứ hay ho để post, coi như là kỷ niệm topic trang thứ 100 :))

Mario

Thành viên lâu năm
Mấy bữa cuối tuần rãnh thì ghé tui chơi đi. Sẳn mấy em tui đang giữ của ông về luôn :D

à tui mới kiếm dc cái băng DS Fullbox là Trauma Team :D có hứng thú ko

Sửa lần cuối:

banh_he90

Nấm bình thường
Nhân dịp mua được figure Donkey Kong, Bánh Hẹ upload hình chụp của em nó với game Donkey Kong mà Bánh Hẹ thích nhất và cũng là có nhiều ký ức tuổi thơ với nó nhất - Donkey Kong Country.
Trong hình là figure Donkey Kong và GBA Donkey Kong Country. Cả hai cùng đọ sắc với ly uống rượu sake bằng gỗ có hai Hán tự với âm Hán Việt là "Túy Tâm" - Say Lòng. Rượu cũng như Donkey Kong, cả hai cùng làm cho người thưởng thức phải "say lòng".

Mario

Thành viên lâu năm
Con DK này là cón cuối cùng ở tiệm rồi đúng ko.

Ghét nhất mấy cuốn băng bị mấy tụi Nhật Tảo dán băng keo trong lên tem. Nhiều cuốn còn bị lấy lưỡi lam cạo nữa mới gê.

banh_he90

Nấm bình thường
Con DK này là cón cuối cùng ở tiệm rồi đúng ko.

Ghét nhất mấy cuốn băng bị mấy tụi Nhật Tảo dán băng keo trong lên tem. Nhiều cuốn còn bị lấy lưỡi lam cạo nữa mới gê.
Đây là cuốn tui mua ở ông Lý những ngày đầu sưu tập. Rất bực mình nhưng kệ vậy.
Còn 1 con nữa.

Mario

Thành viên lâu năm
Băng Vua Khỉ này ngày xưa là nỗi ám ảnh của mấy tiệm game. Vì nó đến 3 4 đĩa A, load đầu UFO bị lỗi nữa chừng "áo áo áo" hoài :)) cứ mỗi khi có khách đến chơi, "cô ơi lấy trò Vua Khỉ" , y như rằng... tha hồ mà nghe "áo áo"

Giờ nghĩ lại hùi nhỏ chẳng biết hình dạng cuốn băng SNES nó ra sao, chỉ biết là trên đầu UFO còn có 1 khe cắm, lúc nhỏ đoán là băng Famicom mới gê :))

Ấn tượng hùi nhỏ chơi, ko biết tay cầm zin là gì. Vì tiệm nào cũng toàn xài tay cầm Turbo của China.

Riêng cá nhân mình, thì SNES mới là ông Vua console của ấu thơ, của trẻ con, vì tất cả game SNES mang lại rất nhiều trò co-op tuyệt đỉnh, găn kết dc nhiều người chơi, vì 1 lý do đơn giản, càng nhiều người chơi thì sẽ càng thêm vui, hạnh phúc sẽ nhân đôi ^_^

banh_he90

Nấm bình thường
Băng Vua Khỉ này ngày xưa là nỗi ám ảnh của mấy tiệm game. Vì nó đến 3 4 đĩa A, load đầu UFO bị lỗi nữa chừng "áo áo áo" hoài :)) cứ mỗi khi có khách đến chơi, "cô ơi lấy trò Vua Khỉ" , y như rằng... tha hồ mà nghe "áo áo"

Giờ nghĩ lại hùi nhỏ chẳng biết hình dạng cuốn băng SNES nó ra sao, chỉ biết là trên đầu UFO còn có 1 khe cắm, lúc nhỏ đoán là băng Famicom mới gê :))

Ấn tượng hùi nhỏ chơi, ko biết tay cầm zin là gì. Vì tiệm nào cũng toàn xài tay cầm Turbo của China.

Riêng cá nhân mình, thì SNES mới là ông Vua console của ấu thơ, của trẻ con, vì tất cả game SNES mang lại rất nhiều trò co-op tuyệt đỉnh, găn kết dc nhiều người chơi, vì 1 lý do đơn giản, càng nhiều người chơi thì sẽ càng thêm vui, hạnh phúc sẽ nhân đôi ^_^
Mỗi cái ông nói đều rất okie riêng cái vụ tay cầm và "áo áo" thì chỗ tui toàn đồ zin (tay SF rất nhiều) và khong thấy lỗi. Đĩa Donkey Kong ở chỗ tui toàn màu vàng chuối không.

haigau

Nấm bình thường
số lượng băng đĩa mình tích cóp dc sau vài tháng sưu tầm

game boy thì chỉ có chừng này chủ yếu là để vọc vạch độ đèn cho vui , chứ niềm vui chính của mình vẩn là gameboy original nhưng đang backlit e nó nên chưa có hình :D

mới mua dc cuốn metroid này :x

góc chơi game

cái joystick tự chế lâu rồi để chơi neogeo , mame :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN