Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

banh_he90

Nấm bình thường
Hồi xưa em cũng có 1 cuốn kage giống vậy, nặng chịch nhưng mà không biết phải băng gốc không, bây giờ không còn nữa!

obi123

Nấm bình thường
Hông biết bác nào có băng RE trên GBC ko nhỉ? EM có cuốn Metroid trên cube đầy đủ hộp hành sách vở muốn giao lưu :D

Tunny

Nấm nhỏ
Hôm nay đi chợ trời mưa, mua mớ ve chai hạng sang 3:-O

Em Megaman 7 SNES hơi rách tem :bye2[1]:

Nhưng bù lại em Rockman 7 SF lại khá đẹp

Sau đây là mấy em X

Em X2 và đặc biệt là X3 tương đối khan hiếm tại VN, cho nên em phải trả giá khá sang để mời đc cả 2 em ấy về kho :sorry[1]:

Còn thiếu cuốn Megaman & Bass SNES (Rockman $ Forte SF) ai có thì để lại mình nhé, cảm ơn ae nhiều

Mario

Thành viên lâu năm
Megaman :x nh mà thần tượng tủi thơ của em chỉ là Zero :D

cún bát bít gì đó có giống cún này trên GBA ko a ?

(máy chụp hình đi Vũng Tàu rùi, lấy điện thoại X3 cùi chụp đỡ :)) thông cảm)

Tunny

Nấm nhỏ
Đúng rứa, nhưng trên GBA là bản remake từ SNES (anh nghĩ vậy vì chưa chơi trên GBA bao giờ :myemo0111: )

Trên SNES nè:

Trên Super Famicom nè

mariobeo

Thành viên lâu năm
Anh Tunny thế là đủ hết Mega Man trên SNES rồi còn j :myemo0136:
Cái Megaman & Bass ko có trên SNES đâu anh ơi, chỉ có trên Super Famicom thôi. Cái hình cuộn băng của anh chắc là ai đấy dump rom vào băng rồi in cái nhãn dán vào thôi. Em vừa tra google xong :D

nickcarter9

Banned
SNES đã xog rồi quay lại với gameboy nào :)
Ước mơ của mình đã thành hiện thực rồi đây GBC Pikachu Edition đi kèm với pokemon puzzle với 2 nhân vật chính là Pikachu và Pichu dễ xương :x

Chụp bằng 3ds nên hình ảnh xấu ^^!
Tiếp theo là pokemon elmerald \m/

Chiến tranh giữa các vì sao

Ninja rùa \m/

Super Mario Bros Deluxe :myemo0113:

Tiếp theo là DS
Kirby Canvas Curse :x

Yoshi Island \m/

Mario

Thành viên lâu năm
Đúng rứa, nhưng trên GBA là bản remake từ SNES (anh nghĩ vậy vì chưa chơi trên GBA bao giờ :myemo0111: )
Tin buồn cho anh Tunny là băng Megaman and Bass ko có trên SNES :D Mega Man ​​& Bass, ở Nhật gọi là Rockman & Forte là 1 spin-off của dòng Megaman và vẫn do Capcom phát triển. Ban đầu được phát hành độc quyền tại Nhật Bản vào ngày 24 tháng tư năm 1998 cho Super Famicom. Mega Man ​​& Bass đã được chuyển qua GameBoy Advance trong năm 2002.

Lại nhớ về hồi nhỏ................................ :x
Mình giờ còn 1 bộ PS 1 và 1 NES.Băng thì có gần chục băng.
Mà cả 2 máy đều hỏng rồi :(
Đang bòn tiền đem đi sửa.Giữ lại làm kỉ niệm cũng như sưu tập đồ cổ vậy :)
Phụ kiện game ngoài tay cầm ra thì mình có mỗi khẩu Zapper .Các bạn có nhiều phụ kiện thật đấy :x

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN