Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
Ko thuận lợi như Ali nghĩ đâu, mấy ae ở miền Nam cũng lầy mưa vãi nắng lắm đó =,= Mà đâu phải đi tìm băng lúc nào cũng có đâu. Chưa tính việc đến mấy cửa hàng hoài khiên chủ cửa hàng khó chịu, bởi vậy phải chịu khó +,+ ai vượt qua nhìu cơn bĩ cực rùi gặt hái sưu tầm dc game thì hạnh phúc lắm.

Tunny

Nấm nhỏ
Chưa kể những lão bán game hống hách, không bán 1 game mà bán nhiều game, không bán cho những ai có gương mặt gian gian, không bán cho mấy thằng ăn nói không lễ phép, thích thì bán, không thích thì đuổi, cấm trả giá,... muôn hình vạn trạng, họ cho họ cái quyền sinh sát :sorry[1]: . Cũng có những người sẵn sàng bán hết game và cho nợ trả sau, vừa bán vừa cho nhưng nào có được mấy người.

Mario

Thành viên lâu năm
Chưa kể những lão bán game hống hách, không bán 1 game mà bán nhiều game
em biết tiệm này

không bán cho những ai có gương mặt gian gian, không bán cho mấy thằng ăn nói không lễ phép
em biết tiệm này

thích thì bán, không thích thì đuổi, cấm trả giá
em biết tiệm này luôn

Cũng có những người sẵn sàng bán hết game và cho nợ trả sau, vừa bán vừa cho nhưng nào có được mấy người.
em biết những ng vậy luôn

Đọc xong tư nhiên em cảm thấy mình may mắn sao đó ^_^

Mario

Thành viên lâu năm
Thank bạn :shake: bộ sưu tập Color ấn tượng lắm :spiteful[1]: hy vọng bạn sẽ tiếp tục post hình lên cho tất cả mọi người cùng thưởng thức nhé. Đó là 1 cách thể hiện niềm đam mê cùng chung lý tưởng sưu tầm gaem Classic đó.

Mario

Thành viên lâu năm
Ồ thật tuyệt \m/ chiếc Micro fullbox tuyệt đẹp! Máy của bạn có phải là Micro Ique ko ?

Mình cũng có Micro, nh ko Fullbox dc như bạn :sorry[1]:

Cuối cùng là Color và Pocket

gameboyer

Nấm nhỏ
Hôm qua mới ra đường Hồng Bàng tìm mua FBA sp ique cũ, chỗ thì không có, chỗ thì hét giá cả triệu @@. Có người còn chê thời buổi này mà gameboy j, mua DS đi e. Thấy tui ko có tiền nên tui hỏi giá mà ko thèm trả lời nữa. Nản.

Hôm qua mới ra đường Hồng Bàng tìm mua FBA sp ique cũ, chỗ thì không có, chỗ thì hét giá cả triệu @@. Có người còn chê thời buổi này mà gameboy j, mua DS đi e. Thấy tui ko có tiền nên tui hỏi giá mà ko thèm trả lời nữa. Nản.
trường hay đường vậy anh ? Nghe nói là trường DH Hồng Bàng mà ta ?? :-?

@_@ xem đến cả tiếng đồng hồ lun +_+ mấy anh săn 3 cái păng điện tử 4 nút ở đâu vậy ? cho giá cả từ nhiu -> nhiu ngen :D ( máy em lượm nhầm hàng china :(( nên nó hem có kén băng :(( )

Mario

Thành viên lâu năm

Cảm ơn anh Tunny đã tặng em cuốn Mộc Đế 3 :x Đây có lẽ là phiên bản ý nghĩa nhất của dòng game, khi dẫn đưa em vào Thế Giới của những trận chiến theo lượt kinh điển ấy ^_^

Retro Game Handles

Gameboy Pocket

---------- Post added at 11:04 PM ---------- Previous post was at 10:53 PM ----------

Gameboy Original TM

---------- Post added at 11:07 PM ---------- Previous post was at 11:04 PM ----------

Bandai Wonder Swan

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN