Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
Mấy lần đầu thấy bạn Retro úp hình thoe kiểu đính kèm, bữa nay, lấy máy chụp hình Canon ra chụp rùi vào photoshop và up lên photobucket :D thấy Pro hơn nhìu :D

Ngưỡng mộ bạn về những chiếc máy Gameboy, mình thì không sưu tầm máy nhiều, chỉ cần 1 2 chiếc để chơi thôi ^_^ chủ yếu là sưu tầm băng từng chơi từ thời ấu thơ :shake: Bộ máy Gameboy đỉnh quá \m/

Mario

Thành viên lâu năm
Mới có thêm băng Pokemon Pinball, vậy là mình đủ bộ băng Pokemon của GBA :yahoo[1]:

Chụp toàn cảnh tất cả băng Pokemon của GBA luôn, Full rồi vui quá đi :clap2[1]:

mariobeo

Thành viên lâu năm
Công cuộc tiếp theo là tìm box và sách cho các em rồi đóng full bộ vào nữa là hoàn hảo :spiteful[1]:

Mario

Thành viên lâu năm
Hjx -,- béo ơi, hộp thì kiếm đâu ra cho mấy cái băng Gameboy :( nh mà mình vẫn còn 1 cái hộp Ruby giữ từ nhỏ đến h luôn, đó là cái duy nhất m có Fullbox

Tunny

Nấm nhỏ
Đùng 1 ngày tự nhiên Mario gọi điện: Anh Tunny ơi, em tặng anh bộ Pokémon của em, vợ em nó hông cho em chơi đồ con nít nữa :bleh[1]:
Hí hí.:clap2[1]::clap2[1]::clap2[1]: (mơ giữa ban trưa)

Mario

Thành viên lâu năm
Đùng 1 ngày tự nhiên Mario gọi điện: Anh Tunny ơi, em tặng anh bộ Pokémon của em, vợ em nó hông cho em chơi đồ con nít nữa :bleh[1]:
Hí hí.:clap2[1]::clap2[1]::clap2[1]: (mơ giữa ban trưa)
Qua mấy đời vợ rồi mà ko em nào bằng mấy em Pokemon :))

gominam ác độc quá , zám ngăn cản tình củm trainer ae r\ta:spiteful[1]:
Ko dc nói Gominam như vậy B-(

có ai chỉ em mua băng snes ở đâu hok ? hok cần hàng thiệt đêu :D tại kinh tế khó khăn qoá :D hôm nay mới đi xuống ngoại với mama thì thấy 1 tiệm điện tử bán băng game snes ( theo em thăm dò thì chắc là của china ) thấy cái băng 132 in 1 ham qoá kiu mama mua cho tốn 15k ngồi nâng niu tới khi về nhà thì tá hoả :(( 132 mà chỉ có 5 game lập đi lập lại nhìu lần :(( so với cuốn china papa em mua 36k thì nó nhẹ hơn hẳn , bên trong thì thấy cái băng 36k ( mã là KT-A j đó ) đầy đủ chip , mạch từa lưa hột dưa gì đó ..... còn cái 132 in 1 ( mã là YH ) kia thì chỉ có cái khe cắm băng vs cái cục j` màu đen đen nổi lên ( dốt đặc điện tử :D ) cả 2 đều có . Bây giờ làm sao để bik băng nào là thật băng nào là giả đây :(( buôn bán kỉu j` mà như cho có chứ chẳng ai thật thà hết :(( bik vậy em nghe mẹ mua cái game 32 in 1 thoi :( . Ai chỉ chỗ cho em mua nhé :( băng chất lượng tí phạm vi từ q.Tân bình , Nhật Tảo ( cho cái name tiệm nhé ) và q.1 :bleh[1]: hết bài zòi

nickcarter9

Banned
[/COLOR]Bandai Wonder Swan

Thêm chút thông tin để mọi người biết thêm về dòng máy BANDAI

Bandai Wonder Swan là dòng máy trắng đen sản xuất năm 1999 và ngừng sản xuất năm 2003 . Ra đời cùng thời với Neogeo pocket và Gameboy Color . Dòng máy này có chút thành công là nhờ mua license của Final Fantasy

---------- Post added at 10:59 AM ---------- Previous post was at 10:18 AM ----------

Máy Family Computer

Băng Famicom Nhật

Băng Snes và Super Famicom
1 trong những game 3d đầu tiên

Ninja lùn

Ninja gấu

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN