Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
Mới ăn bún mộc và ún cam vắt với anh Tunny về :x thơm gon quá :myemo0111: cảm ơn anh, mai em bào tiếp :bleh[1]: hehe

Sẳn post mấy cái băng DS lượm được luôn :bye2[1]:

2 cuốn Fantasy III. Lunar Knight kết hợp với Boktai tạo thành bộ đôi hoàn hảo.

2 cuốn Pokemon. Mario Luigi. Kirby Super Star Ultra và Animal Crossing

Đã share hết rồi, chỉ còn Animal Crossing :D

axl123

Nấm nhỏ
Mới ăn bún mộc và ún cam vắt với anh Tunny về :x thơm gon quá :myemo0111: cảm ơn anh, mai em bào tiếp :bleh[1]: hehe

Sẳn post mấy cái băng DS lượm được luôn :bye2[1]:

2 cuốn Fantasy III. Lunar Knight kết hợp với Boktai tạo thành bộ đôi hoàn hảo.

2 cuốn Pokemon. Mario Luigi. Kirby Super Star Ultra và Animal Crossing

Đã share hết rồi, chỉ còn Animal Crossing :D
Trời ko share tui cuốn kirby :(

Mario

Thành viên lâu năm
Sr :sorry[1]: tui mà kiếm được gì là share cho 2 sư huynh trước và 2 nhóc ở HN là Bicas và Obi, những người anh em tốt nhất của mình ^_^

mariobeo

Thành viên lâu năm
Hồi trước mê mẩn cái Mario vs Donkey Kong, gameplay khá là gây nghiện và đồ họa cũng đẹp nữa. Nhưng 5 năm rồi vẫn chưa phá đảo trò này vì chưa có thời gian :))

Mario

Thành viên lâu năm
Trong quá khứ, thì thần tượng săn hàng của em là anh ThaiLong và anh Lee.Nhan, đáng tiếc là 2 anh đã bỏ nghề. 2 sư huynh đã từng share cho em những món hàng rất tuyệt. Lần cuối gần đây anh ThaiLong còn tặng cho bạn em cái máy in của Gameboy nữa mà :x

nickcarter9

Banned
N64 Pikachu Limited Edition :)

Gameboy Color ANA Airline Limited
ANA là tên viết tắt của hãng hàng không All Nippon Airways
Chiếc mày này do All Nippon Airways đặt Nintendo nhằm mục đích cho hành khách trên máy bay được thư giãn với những dòng game tuyệt đỉnh :)

Camera Gameboy :D

Romancing Saga 3
một dòng game tuyệt đỉnh thể loại tìm đường dàn trận theo lượt tiếc là không có bản tiếng anh :(

Mario

Thành viên lâu năm
Bánh hẹ chuyên N64 mà anh :)) chắc là có rồi đó :)) Quan trọng là Banhhe có game Pikachu Hey You! Kết hợp vối cái máy thì giá trị lắm :shake:

Anh Tunny ơi! Tuần sau em đi Campuchia :D sẳn đảo vòng vòng bên đó săn hàng coi có lượm được gì ko về share anh em.

Tunny

Nấm nhỏ
Anh có game Pikachu Hey you nè, nhưng khổ cái là không chịu mua cái micro để chơi nên Pikachu nó hông nghe mình kêu :D

banh_he90

Nấm bình thường
Cái N64 Pikachu chắc là Bánh Bèo thích lắm đây :bleh[1]:
Em có 2 cái 1 EUR 1 US

---------- Post added at 01:48 PM ---------- Previous post was at 01:48 PM ----------

Bánh hẹ chuyên N64 mà anh :)) chắc là có rồi đó :)) Quan trọng là Banhhe có game Pikachu Hey You! Kết hợp vối cái máy thì giá trị lắm :shake:

Anh Tunny ơi! Tuần sau em đi Campuchia :D sẳn đảo vòng vòng bên đó săn hàng coi có lượm được gì ko về share anh em.
Hey Pikachu tui có 1 cuốn US 1 cuốn JP nhưng cho ai đó cuốn JP rồi :bleh[1]:

---------- Post added at 01:49 PM ---------- Previous post was at 01:48 PM ----------

Anh có game Pikachu Hey you nè, nhưng khổ cái là không chịu mua cái micro để chơi nên Pikachu nó hông nghe mình kêu :D
Mic em có nốt, muốn trải nghiệm thì em mang qua!

Mario

Thành viên lâu năm
Bánh Hẹ: Ở Forum này, ông nhận mình thứ nhì thì ko ai dám nhận nhất về N64, đã từng đến nhà Bánh Bèo chơi, được tiếp đón nồng hậu và thưởng thức bộ sưu tầm N64... đúng là Thiên Đường N64 :D

Bicas: bên đó có dây inox ko à e, đeo ko :))

Những thứ hôm nay Mario lượm dc đây:

Đầu tiên là Brain Age, một game cực kỳ bổ ích của Dr. Kawashima dành cho NDS

Tiếp theo đó là 4 cuốn băng gốc DS, bao gồm: Pokemon HeartGold (Kim Tâm) và Pokemon Pearl (Ngọc Trai) cả 2 là JP :DNew Mario Bros cùng với Metroid Prime Hunter

Cuối cùng là một đĩa UMD gốc của PSP, ko phải hàng của Nintendo, những toàn là tuyển tập những game rất hay của N-Classic như: Nhật Nguyệt Thần Kiếm, Street Fighter, Cú Đấm Ngàn Cân, Bionic Commando... Tổng cộng 20 games

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN