Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

lê min hô

Nấm nhỏ
Thành quả cho buổi sáng lang thang khắp nơi là thêm được 2 em Mario đua xe, tennis, siêu nhân sấm sét và thêm 1 em pkm crytal mới toanh:myemo0111:

Vài cuốn kiếm mấy bữa trước\m/, Dynasty warriors ké thêm em lubu sd

Cuối cùng là super mario land 3:yahoo[1]:

quá dữ , kì này tui cạnh tranh show k lại ông rồi , 3 cuốn mario land GAMEBOY tui cũng muốn sở hữu lắm :myemo0111:

Thiên Yết

Nấm bình thường
Haha hồi đó tui ghiền game này lắm nè, sút tuyệt chiêu xong là hết năng lượng hay chỉ số gì ấy còn đối thủ năng lượng dồi dào sút tuyệt chiêu hoài không hết ức chế:sorry[1]:

raishusaku

Nấm nhỏ
Nói thật hồi đó chơi subasa cha nhận ra được mặt char em nào cung hao hao nhau nhất là có em subasa với em số 11 có tuyệt chiêu cũng na ná nhau

Mario

Thành viên lâu năm
GBA SP Pearl White (Club Nintendo Japan Exclusive)

Thêm 1 chụp tấm ban đêm cùng với đèn Flash :D

Đây là bộ sưu tập Pikachu dễ thương của mình ^_^ được thu thập khắp các nơi đầu đường cuối hẻm mà mình đã từng đi qua. Và trong đó cũng có sự đóng góp của các ae 4rum dành cho mình :shake:

Thiên Yết

Nấm bình thường
Chúc mừng bác,game đỉnh mình cũng muốn có 2 băng này để ôn lại tuổi thơ, mà sao bác không post hình trực tiếp luôn vậy, hình nhỏ phải bấm vô mới thấy:)

Mario

Thành viên lâu năm
Máy Sega CD đây >:D< máy mới tinh luôn

Còn đây là loa của máy Sega SD :D nó nằm chung bao ve chai mình gom về chung, hàng xuất xứ Mỹ đó nhé, Made in U.S.A

Cái này còn độc hơn, siêu bự lun :))

Có dây đeo khoác lên vai =))

Tất cả máy và phụ kiện đều còn mới tinh :x

Đĩa gốc để mồi máy Saturn :D sau khi dc ku Nick tặng cái Shining Force thì mình kiếm thêm 2 đĩa nữa, lúc cần hok thấy đâu :)) lúc có rùi thì có thêm

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN