Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
He bt cũng đi dạo phố suốt nên thấy cũng bt :-j, công nhận mấy bác ngồi tọa lạc ở cafe lâu thật ;))
- Nhớ trước có coi cái ảnh nào của bác C.forest bên topic post ảnh thây to con lắm cơ mà, h` nhìn thấy đc cái cao nhưng hơi gầy ;)) he giống mih so với cùng lứa đc cái gầy nhưng cao =))
P/s: Mai đi uống nước sáng hok bác ;)), mai thằng e rủ đi vì tối nay nó thác loạn ở đâu đó :em33:

Có ai nghe đến cây Thần kỳ chưa nhỉ mình thấy nó có thể biến chua thành ngọt như ăn xong 1 trái thì mình ăn nguyên trái chanh cũng thấy ngọt và nó cũng rẻ tính chiều nay rinh 1 cây.

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Cái này hay ta :D Để em giới thiệu qua lun :D

Cây Miraculous ( hay còn gọi là cây thần kỳ ) vì tính năng của nó rất " kì diệu "
Nó là một loại cây hoang dại, do các thổ dân Châu Phi phát hiện ra đặc tính của nó : chuyển vị chua ,đắng sang vị ngọt nhưng vẫn giữ huơng vị ban đầu . Vì vậy, nó rất tốt cho nguời tiểu đường ( họ không thèm đuờng nữa )
Bạn có thể ăn 10 quả chanh cùng 1 lúc( như nuớc chanh đường vậy ). Chanh rất chua mà còn như vậy, thì huống chi những loại trái cây khác (cóc, xoài, buởi thì tuyệt vời, không có vị đắng nghét.......... )
Uống bia rất ngon ( những người không chịu được vị đắng của bia ), và đặc biệt, cafe không đường.

Đặc tính của cây :
1/ dễ trồng ( nghe ai cũng thích ), tuới nữa mỗi ngày, thích nắng ( wên tuới 1 ngày cũng chẳng sao )
2/ Bền, ít rụng lá ( hình như là cực ít )
3/ Cây trên 3 , 4 năm tuổi có thể cho trái quanh năm .
4/ hương của loài hoa khá thú vị, giống mùi sữa , rất thơm .
5/ Không thấy sâu bệnh

GIÁ CÂY TỪ 1.000.000 đ NGÀN TRỞ LÊN, TÙY THUỘC VÀO CHIỀU CAO, CÓ KHẢ NĂNG CHO HOA, CHO TRÁI .( ĐỘ TUỔI CỦA CÂY )
TRONG NHÀ CÓ TRỒNG 1 CÂY THÌ CÒN GÌ BẰNG .BẠN SẼ ĂN TRÁI CÂY CHUA RẤT NGON . BẠN CÓ THỂ MỜI NGUỜI THÂN, BẠN BÈ DÙNG. .HỌ SẼ NGẠC NHIÊN ĐẾN MỨC NÀO. BẠN LÀ MỘT PHÙ THỦY CHĂNG !!^.^
google.com :-"

Tớ quảng cáo giá cho cây con từ 50 trở xuống cây 1 năm tuổi 10 cm 200 ngàn cây 2-3 năm tuổi 350 ngàn cây lớn 4 năm tuổi 500 ngàn cây đã cho trái thì 2 triệu rưỡi và đặc biệt loài cây này cho trái quanh năm.

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
ảnh đi abra ơi :x tớ có con Voltorb, tròn tròn bằng bông đáng yêu cực :x
Hờ hờ, thì ảnh vậy, chết thật, máu tự sướng lại nổi lên. >:) (dọn phòng, đồ đạc vất tùm lum nên vơ vào mấy thứ, đựng bối cảnh chụp cho đẹp :D (mình thật là nhí nhảnh hí hí :em26:)

Hôm nay Goomba về nhà, làm quen với các anh chị em, mấy đứa đi giặt rùi thì làm quen sau hén. ^^

Luôn luôn hướng về phía trước cùng các bạn mới quen. :D

Luôn tự hào là mình có đôi mắt to nhất trong bọn. :))

Và ... đẹp ở mọi góc độ

NintendoDS

Nấm nhỏ
Hic, cái chữ kí của bác Zephyr nhìn cứ ghê ghê làm sao ấy , em nhìn mà thấy cứ ám ảnh hoài , nhìn kĩ 1 hồi còn hơn coi phim kinh dị nữa T_T , mà em là nhát nhứt 4rum nài , cứ nhìn nó lại nhớ đến phim ma sói sợ vkl luon , mỗi lần đọc bài thấy có bác là em kéo chuột nhanh suống để khỏi nhìn cái chữ kí =.=' . hic..

gameboy89

V.I.P Member
Hic, cái chữ kí của bác Zephyr nhìn cứ ghê ghê làm sao ấy , em nhìn mà thấy cứ ám ảnh hoài , nhìn kĩ 1 hồi còn hơn coi phim kinh dị nữa T_T , mà em là nhát nhứt 4rum nài , cứ nhìn nó lại nhớ đến phim ma sói sợ vkl luon , mỗi lần đọc bài thấy có bác là em kéo chuột nhanh suống để khỏi nhìn cái chữ kí =.=' . hic..
Valentine, ai có ng` iu ra rạp coi phim này thú vị đấy nhỉ :em12:
- Canh giữ hòa bình thế giới ah :-j, ảo gê =)

P/s: NDS có thể dùng Fire fox chặn ảnh của bác đó hok cho load đc đó :P

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN