Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
@Yan, N-man: Thiệt mà hok tin thử xem :bounce[1]: , lưu ý trong nồi phải có tầm xịch cái mới đảm bào 80% thành công :spiteful[1]:
@Yan: Thèm bánh chưng ah :)) , chả bù với mih có khi tết chả động đến bánh bao h`...ehehe, sau tết nhà ế nhìu bánh wa' đành ăn giúp ^!

@rock: Táng comfor thật lực vào bác ah, tớ có cách này hay hơn khử mùi tốt lắm.....cho ô Mô + ComFor + 1 âu trà nóng đặc (có cafe càng tốt) = Vắt khô đem phơi => khử mùi tuyệt đối, lại có hương thơm lạ lùng ^!
- Vừa từ quê lên xog >:D<, năm nay đc đóng xe 1 mih về quê, cảm giác đã thật ;)), lướt trên đường cảm nhận cái không khí tết, đón nhận cái gió rét đến cóng tay ;)), rùi thi thoảng lại có vài hạt bụi bay vô mắt làm mih phải đỗ xe lại để rụi rùi mới đi típ, khi tới đường cao tốc, cảm giác như hòa với dòng ng` cũng đag hối hả về quê hương, ng` thì chở quất, ng` thi mang đào về....Công nhận gió mạnh và cóng thật, đôi lúc những đợt gió to nổi lên cứ như mún thổi bay mih đi vậy, nhưng làm sao mà thổi đc, nghiêng nghiêng tý xíu thui :P........Bất chợt 1 làn gió thổi hất cái mũ bảo hiểm của mih, típ tục đỗ xe thêm lần nữa thắt chặt hơn :spiteful[1]:

- Nhìn ra xung quanh nhận ra mih đang đứng trên cầu (hok bít tên :P phía MeTro) ở dưới là Sông Hồng, khung cảnh lúc đó thật ấn tượng và tuyệt vời :myemo0127: , chợt nhớ ra câu chuyện thằng bạn kể tối qua cafe, có ôg mua đc cái máy ảnh hơn chục triệu có cả cái giá đỡ, đi qua sông hồng đúng lúc hoàng hôn, dừng lại......dựng máy lên chụp mấy kiểu sau lóng ngóng lỡ tay rơi luôn cả cái máy ảnh xuống sông hồng =)) => Mặt nghệt đừng hỏi :em11:

- Quay lại chủ đề chính :D, tóm lại là mọi năm về quê đi ô tô nhà bác mệt đừng hỏi :)) đi toàn bị say, mà say kiểu gì hok bao h` bị ói trên xe nhưng bước chân xuống xe thì thôi rồi :-& => nên mọi lần trước khi lên ô tô về quê toàn coi phim suốt đêm hum sau lên ngủ 1 mạch đến nơi :em33:

- 1/ tết về típ bên nội :>, chả bít có nhớ đường hok :)) chỉ nhớ mang máng =) , đc cái năm nay đc đóng xe 1 mih đi ahaha.......Có mem nin nào thik về quê bạn chơi hok, hú bạn 1 tiếng, ae về cho zui ;)) 01658 100 410 >:D<

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Hì hì ;)) Nói thiệt chứ tớ là loài ăn tạp ;)) Đồ ăn gì ngon dở gì cháp tất :)) Từ bánh chưng, bánh giò, bánh giày, bánh cẳng, tớ ăn tất :)) (Ngoại trừ những món xuất ra từ đường "Nature call" :myemo0126:, Ok ?) Trọng lượng lên cũng đầy đặn :D 1 năm lên 3 kí :)>-
Có điều chả hiểu sao ăn bao nhiêu đồ ăn nó nuôi chiều cao bấy nhiêu :em11: Cho nên bi giờ cao lêu khêu như cây gậy T_T Ai dòm cũng nói là "ma cây" :em11: Tay chân chả có lực đấm đá gì hết :( Nhưng may cái là mình có Range Attack cao :em33: Ra ngoài đường thèng nào giở chứng là cho một phát đau...:em17:

thì mới gọi vào đây để bố trí chứ thế ở Nguyên Hồng đc ko ??

---------- Post added at 09:57 PM ---------- Previous post was at 09:52 PM ----------

tôi bố trí chỗ ở Nguyên Hồng rồi có bác nào hưởng ứng thì post nhé .(tạm thời quên địa chỉ để xem lại nhưng chắc chắn là ở quán cafe)

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Ai biết tí gì về lập trình C++, LUA, Python bảo tớ cái :(

Tối có bom đấy, mọi người cố chờ ;)) . Cho nổ đúng giao thừa.

rock

Nấm bình thường
Mỹ Tho nơi chuyên buôn bán nho, gần tĩnh bán lò xo, nghe như mùi con bò, ai thích thì qua mò, chỗ ông back giở trò, ôm ông gameboy nhảy lò cò, cuối cùng vấp lò xo, chở đi bệnh viện Mỹ Tho, gặp phải một con chó, rồi ông back thấy lo, ai dè nó nhìn bịch nho :)

Zephyr

Nấm bình thường
chúc anh tết anh em luôn :D , tối nay đi bán lộc , anh em nào trong nvn đi mua lộc gặp mình thì mình giảm 10% :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN