Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
@Kawaii: Kawaii chưa đủ 1k bài nhưng số thank của Kawaii cũng đủ làm người khác phải ngước nhìn rồi :girlpower:

@kamus: thân phận VIP không biết làm gì cho Phó Smod à :em16:

@AbraShiva: nhóm này dịch cũng khá, mà hình như là 2 người dịch hay sao mà lời văn mỗi chỗ mỗi khác
với dịch từ Jap->Vie mà sao lời lẽ không được trơn tru như bản Eng, đúng ra dịch từ Jap sang phải sát nghĩa hơn chứ

giờ mới để ý, cuối phim là 3 poster phim của Satoshi Kon, PR hay quá :)) để từ từ ngâm dần mới được :x
nhìn cái poster cuối tự nhiên nhớ đến phim Bokurano
RIP :bye2[1]:

Đề nghị bạn Luigi bỏ chữ kí đó đi, nhìn rất đau mắt, mà mạng nhà mình rất chậm nên chỉ tải cái phần đó của bạn thôi đã làm máy mình chậm hẳn lại rồi. Mình nói thẳng đấy. Nhiều lần bạn cũng để các chữ kí kiểu đó nhưng mình không muốn nói.
Anyway, tên K-pop fan kìa, chém đê\m/.
Giờ chơi Love Plus khổ kinh. Phải kham cả 3 mệt quá:(. Ban đầu chỉ định chơi thêm lấy CG nhưng giờ thì ... :(
Cái tay nghe đứt dây rồi:((, cứ phải cứng cả cổ mới nghe được:((

Ashera

Nấm bình thường
Hàn Quốc cũng hay mà, công nhận các bác sĩ phẫu thuật chỉnh hình và các chuyên gia âm thanh Hàn Quốc quá giỏi, có thể giúp mấy đứa ăn hại lên thành sao nọ sao kia.

BubbleHead

Nấm bình thường
đùa, nhịn 1 câu thì lại thêm 1 ông nữa nhận là Kpop fan :( nản vãi (mình là Anti đấy bạn Heo ới :D )
nhịn j ở đây :-?? cứ làm như đây là forum anti k-pop k =.Mỗi ng có một sở thik riêng cậu anti k-pop tôi cũng có ý kiến j đâu.Quan điểm mỗi ng khác nhau nhưng đừng có mỉa mai nhau là dc

ko thích, ko ưa nhưng cũng ko ghét lắm kpop, tuy nhiên đứa nào mà mở mồm 1 tí là anh ấy đẹp trai quá, xinh nhỉ, cute thế ko biết thì cạch, lượn luôn, mà bây giờ US cũng toàn nhạc dance đều đều nhau như nhạc thị trường, đổi sang UK cho nó lạ :bee:

Mình thực lòng đề nghị bạn Luigi's number bỏ chữ kí đó đi, nhìn rất đau mắt. Mạng nhà mình chậm nên chỉ tải các chữ kí đó cũng mất rất nhiều thời gian, và nó làm chậm cả máy mình. Nhiều lần mình cũng định nói nhưng nghĩ lại không nói nữa. Nhưng giờ thì mình thực sự đề nghị bạn bỏ nó đi, vì nó rất vướng víu.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN