Tập đoàn ve chai Nintendo: Nơi mua bán giao dịch của bạn (cập nhập trang 1)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn quan tâm những hệ máy game nào ?

• Số thành viên bình chọn
    129

chipbaby911

Nấm nhỏ
còn tamagotchi , yugi thì sao ha ? SC vs Ez Flash cái nào mắc hơn a ? Tại cúi năm mới có tiền mua SC :D
bee chơi máy gì ế?

hic đau 2 hum nay và sự thật phũ phàng hơn đối thủ sưu tầm lần này là mario nhà ta (sao giống trong manga pkm wa', bạn thân nhứt trong 4rum cũng là đối thủ :bleh[1]: ) oh ze, ước mơ bay xa... bay xa... bay xa mãi 8-x

Mario

Thành viên lâu năm
BEE: Yugi có nhìu bản lắm, e mún chơi bản nào hum nào thấy thì a hú e cho ?

Chip: ^_^ mình rất bất gờ và rất vui vì Chip xem mình là bạn thân nhất ở 4ru, :sorry[1]: hjx

X_Halo1_z

Nấm nhỏ
hì ~^^~ nói thiệt là để chơi chứ hông có sưu tập :D tiền ăn sáng còn phụ thuộc vào mẹ mà ;)) sao có tiền sưu tập anh \m/ sẵn cho em bik tiệm game vs đồng nát mấy anh hay lùng đi :em36: giá cả luôn để em để dành :clap2[1]:
chơi hay sưu tầm thì cũng như nhau, chứ em thích kiếm mấy băng GBA chơi, mà tuổi thọ của chúng nó cũng gần 10 năm rồi chứ ít đâu

anh ở Đà Nẵng chứ ko phải trong Sài Gòn, ở đây có khu chợ trời, họ thu mua đủ thứ đồ điện tử rồi bán lại, mấy thằng túng tiền, hoặc ăn trộm hay tiêu thụ hàng ở đây nên chỗ này nên đây cũng khá lý tưởng để tìm đồ ngon đặc biệt là sau mấy mùa cá độ bóng đá :)). thì ở đây anh từng kiếm dc 1 cái cable link đa năng (dùng cho GBA, GBC và nối với GC), 1 cái băng Ruby, 1 cái băng Fire Red, 1 cái Crystal khá may mắn là băng gốc hết, lấy về chỉ cần thay pin. ở đây cũng có máy nữa, mà tụi nó hét giá chát quá, mua băng thì cứ 60k 1 cái, quá may mắn là tụi nó ko hiểu giá trị Pokemon như chúng mình

Hipi01

Nấm bình thường
ngày trước mình cũng mê sưu tầm game GBA gốc , đến giờ vẫn thấy tiếc 2 game đã từng bán là Harvest Moon ( bản Boy ) , bán cho cu Milles còn cái game nữa là Zelda 4 Swords của thằng bạn gửi bạn hộ , ngày trước chẳng hiểu sao lại đặt đc trên ebay cuốn đó giá 20 USD , cuối cùng bán lại cho anh Obi , rồi cứ đống game sưu tập cứ đem bán dần , hiện tại còn giữ mỗi cái Final Fantasy Tatics yêu quí

bởi fải 1 lần dọc cuốn băng mới biết có gì trong đó... :myemo0111:
@Bee: lớp 6 a nói thiệt muốn 1 cái GBA màu tím mà ko dc phép mua nữa, ngày đi học có 2k mà dành dụm mãi vẫn ko dc đó em
mà nhà e ở q6 hả ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN