Tập đoàn ve chai Nintendo: Nơi mua bán giao dịch của bạn (cập nhập trang 1)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn quan tâm những hệ máy game nào ?

• Số thành viên bình chọn
    129

Mario

Thành viên lâu năm
băng tàu cũng trung bình 50k 1 cuốn :))

mình đang giữ cuốn Metroid Fusion gốc, sẽ ưu tiên share cho alivis và mariobeo trước vì 2 bạn này đang cần, nếu 2 bạn đó ko liên lạc dc vs mình, hay ko đọc dc bài post này mình sẽ để lại cho bạn khác :D

mariobeo

Thành viên lâu năm
băng tàu cũng trung bình 50k 1 cuốn :))

mình đang giữ cuốn Metroid Fusion gốc, sẽ ưu tiên share cho alivis và mariobeo trước vì 2 bạn này đang cần, nếu 2 bạn đó ko liên lạc dc vs mình, hay ko đọc dc bài post này mình sẽ để lại cho bạn khác :D
Vừa mua NES của a Marus xong nên tình hình tài chính đang hơi bị lao đao :)) nhưng sẽ xem xét trong vài ngày tới ;))

---------- Post added at 01:21 AM ---------- Previous post was at 01:20 AM ----------

Dù bữa h đã chuyển sở thix sang phim Hàn Quốc và game PSP, nhưng vẫn có duyên nợ vs Nintendo lắm :D
Nghĩa tình với Pokemon quá nặng rồi mà :spiteful[1]:

aliviss

V.I.P Member
tình yêu nintendo không thể ngăn cách đc = pin hết :bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]: . Hết thì cắm dây nguồn vào :)) chơi đến khi nào nát máy thì thôi :clap2[1]: cho bõ tức cái bọn băng Tàu :spiteful[1]:
hix chuẩn ko cần chỉnh nhớ hồi trước mới mua được cái GBASP sau bao lâu tích cóp chơi cái castlevania, metroid mà băng tàu ko save đc nên toàn phải cày theo kiểu sạc đầy xong chơi 1 lèo tới phá đảo thì thôi :)) khổ thật đấy.

còn chơi zelda trên GBC thì toàn chơi nửa đường thì đứt gánh do băng 2 in 1 :( giờ muốn tìm chơi lại 2 bản đó quá

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN