Tập đoàn ve chai Nintendo: Nơi mua bán giao dịch của bạn (cập nhập trang 1)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn quan tâm những hệ máy game nào ?

• Số thành viên bình chọn
    129

X_Halo1_z

Nấm nhỏ
ZHa.Lo: e còn thíu băng j vậy :D
để hồi nào em up ảnh tham gia topic sưu tầm Pokemon của anh chứ nhỉ :rolleyes[1]:.
GBA thì chưa có Pokemon Emerald
DS thì chưa có Diamond, Platinum, HG, SS,
còn thiếu 1 vài cái mà do em vừa sưu tầm vừa chơi, nên bỏ qua 1 số cái chứ chơi nhiều quá ko hết

X_Halo1_z

Nấm nhỏ
cứ đồng hồ chạy là băng gốc, băng giả thì lúc new game chỉnh mấy giờ, cả đời sẽ thấy hoài đồng hồ dừng ở thời điểm đó, đến khi hết pin thì chẳng thấy chữ continue ở main menu đâu cả :))

khi hết pin thì băng gốc sẽ báo là hết pin, nhưng vẫn còn file save, còn băng nhái thì bá đạo lắm =))

khui vỏ băng ra sẽ nhận ra ngay, mạch băng thật gọn gàng sạch đẹp lắm, băng nhái nhìn cái mạch bắt ghê luôn

bởi fải 1 lần dọc cuốn băng mới biết có gì trong đó... :myemo0111:
@Bee: lớp 6 a nói thiệt muốn 1 cái GBA màu tím mà ko dc phép mua nữa, ngày đi học có 2k mà dành dụm mãi vẫn ko dc đó em
mà nhà e ở q6 hả ^^
máy thì marus tặng =.= đèn thì mario ( số hên thế ko biết :em33: ) . Còn băng thì gần nhà có nguyên 1 dãy đồ điện tử sát trường Ng~ thượng hiền có thấy để bảng hiệu là bán playstation - gameboy - xbox ko biết từ đời cố nội nào nữa :)) chưa dám lết ra hỏi :D ( e ở q.tân bình ;)) )

Mario

Thành viên lâu năm
Băng GBA thời kỳ đầu vẫn dùng pin để save. Khoảng vào năm 2001 và 2002. Vì thế các bạn thấy băng GBA gốc mà vẫn có pin là chuyện bình thường.

Mario

Thành viên lâu năm
Bán băng gốc DS, Mario Hoop 3 on 3 Fullbox giá 250k

2 cuốn băng gốc DS, Mario Kart JP (có box ko sách) và New Mario EU (thẻ game), tổng cộng 250k (nofix)

482 CMT8 P.11 Q.3 - 0908760400 (Ship Toàn Quốc)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN