Thắc mắc liên quan đến phần mềm DS/DSi

Cửa hàng game Nintendo nShop

xim phim trên ds hoặc gba voi super card

đây là 1 chưong trình cũ rồi nhưng chắc ít ngừoi đang xài superd card biết tới ,có thể dùng cái này xem phim với đuôi *.gbm , nghe nhac với đuôi *gbs.
phần dow :http://eng.supercard.cn/download/FilmPlaySDen.rar
phần convert :http://eng.supercard.cn/download/GBAMEDIA-eng.rar

cái này đã test wa rồi convert nhạc từ wma sang *gbs cực lẹ ......âm thanh khá tốt .còn convert phim thì đang thử (nếu muốn convert dc thì nên để đuôi *wmv -> *gbm thì sẽ okie) các đuôi còn lại thì chưa thử (*avi,*mov.....),ngoài ra nó còn convert image dang *bmp

up cho anh em xài thử xin ý kiến

Làm ơn chỉ dùm tôi

Tình hình là đang sử dụng 1 DS lite và R4, các bác làm ơn giúp dùm làm thế nào để chơi các game GB Advance và các giả lập Mame, NeoGeo. Thanks nhiều nhiều

Giai Thích Cho Em Về NDS vỚi

Em Mới Mua Lại 1 Con Nintendo DS !
Nhưng Nó Hok Có Thẻ nhỚ ! kO Có Tai nGhe .... nÓi chUg lÀ Nó Còn máy ko và 1 cái sạc ạ :em25:
Em Ko biet tẹo j` vè nintendo DS ! cách Dow game về máy ! các phần mềm các anh nói như giả lập hay ..... :em04:
Có anh nào Pro chỉ em qua về các Tính năng của Nintendo DS ! Em Xin cảm ơn và :em25: giúp em với các anh ơi
Số Điện Thoai Cưa em là 01693678087 Nếu Anh nào giúp Thì nhăn tin cho em nói là : giúp NDS ! Em sẽ gọi lại ! Mong các cao thủ cho chỉ giáo cho em ^_^ Em mê game lắm

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Giờ giải thích lại cũng nhiều. Nếu được cậu xem kĩ lại 2 box HardwareFlashcard và chính topic này từ những bài đầu là sẽ tự biết ngay.
Những topic ngoài box chính thì không cần đọc, chỉ cần 2 box con ở trên thôi.

batchdpg

help me tự nhiên cái file batchdpg.exe của em bị bkav nói là virus rồi xóa mất tiêu rồi.Em down lại trên mạng về cũng ko có file đó giờ làm sao xài được.Ai bít cách sửa chỉ em đi.T hanks nhìu

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Tắt rồi thì làm sao mà bị được. Tắt hẳn cái Bkav đi ý, rồi cậu down lại file mới, xong xuôi thì bật lại.

MÌnh đã kiếm trên forum, nhưng mình kô tìm thấy phần mềm nào để đọc được Ebook(*.pdf) dành cho R4 cả, bạn nào biết thì chỉ giúp mình với.cảm ơn rất nhiều :D

huhuh sao em cài cái mốnhell 1.71 nhưng khi vào game nó lại bảo là no adapter support là sao, em cài đặt sai ở chỗ nào àh T___T

em gà, các bác vô giúp em với, thanks a lot

Firmware là gì vậy mấy bác?:em04:
DS dủng để chơi game rồi còn dùng làm gì nữa ko?:mellow[1]:
em nghe nói cài từ điển vô dc phải ko?
nhưng mà làm sao, các bác chỉ rõ cho em được ko?
còn cheats, rồi linh tinh thứ nữa:em42:
ai có thể nói cho em các công dụng của DS rồi update gì gì đó
em ngu mấy cái này lắm:em25::em25::em25:
em cám ơn trước.
àh nói thêm em xài R4

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN