Thắc mắc liên quan đến phần mềm DS/DSi

Cửa hàng game Nintendo nShop

Helap! vấn đề về wifi chẳng của NDS Lite

máy NDS lite của em vẫn chưa lên mạng được vì chưa setting cho WFC,anh nao biết setting thì chỉ cho em nha .thankkkkkkkkkkkk:em25:

có chứ nhà em co cái rounter wireless,ma mỗi lần seach for an access point thì nó thông báo "The access point security are not supported by nintendo ds

sonchuaquy

Nấm nhỏ
có chứ nhà em co cái rounter wireless,ma mỗi lần seach for an access point thì nó thông báo "The access point security are not supported by nintendo ds
thế thì chắc cái router ko phù hợp với máy DS rồi, chia buồn :em34:
p/s:bạn nên viết lại tiêu đề cho phù hợp, ví dụ như " vấn đề về wifi chẳng hạn", viết thế kia ít người vào xem với lại có khi bị xóa bài đấy :em42:

kamus

Thành viên lâu năm
USB wifi bạn mua ở ngoài shop game hay vi tính bán thiều gì, tầm vài trăm k 1 cái, còn USB wifi của Nintendo luôn thì hầu như đã sold out cả rồi. Mà USB wifi nào cũng xài được hết

skin cho M3 Sakura

máy NDS lite nhà em sài M3 Sakura 8GB nhưng chỉ có mỗi default skin nhìn hoài cũng ngán vậy anh nào có skin hay địa chỉ tải thì chỉ gium em nha .thankkkkk:em32:

fly_us

Nấm bình thường
kiếm cái hướng dẫn của cái wireless router, vô set lại security setting là WEP-64 là đượx, DS ko support WPA hay WPA2.

Cho em hỏi có phần mềm nào hack pass wifi ko vậy ??
Em thấy có cái aireplay mà đọc anh văn ko hiểu ai dịch cho em phải cái đó hack wifi ko ?? Nếu ko thì có chương trình nào dành cho ds ko ??

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN