Thảo Luận 999: 9 Hours, 9 Persons, 9 Doors

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn đã giật cầu tiêu cho nó kích hoạt rồi đúng ko. Bạn dùng cái hộc tủ có tay nắm lấy được ở phòng Sun, lắp nó vào chỗ hộc tủ phòng Moon. Hai mảnh gỗ số 14 sẽ rớt vào trong đó. mở ra lần nữa sẽ thấy.

Giúp gj thì bạn nói rõ ra chứ zzz

---------- Post added at 05:09 PM ---------- Previous post was at 04:50 PM ----------

À nếu bạn kẹt ở steam room ở trên mà chưa tìm đc đồ gì thì có lẽ bạn bỏ sót lối lên tầng trên rồi
để ý ở góc phải có cái cầu thang sắt , bạn ấn vào góc chân cầu thang sẽ hiện lối lên , lên trên cũng làm như vậy để tới 3 cửa A B C tìm đồ
P/s : mình xin lỗi nhé :D tại bài trên bạn post sau bài của bạn khác nên mình ko để ý

Bookmark thì chỉ là bạn gặp đc sự kiện là nó tự lưu lại thôi :D.
Cái sơ đồ trên trông hơi loạn @@ , nhưng theo như mình chơi thì sự kiện Ice-9 bạn lấy đc ở trong phòng đông lạnh ở nhà bếp . còn cái Allice thì ở phòng thuyền trưởng
P/s : theo sơ đồ trên thì mình bỏ sót cái Coffin ending @@ nhưng mình lấy đc true ending nó hiện ra 2 ô ==> hình của June hồi bé và hình cái ..quan tài ( chắc là coffin ) . Như vậy là ko tính là cả 2 ending đúng ko , giờ mình chọn cửa 4-7-1 chỉ đc cái true-eding chứ ko thể nào lấy đc cái Coffin . Bạn nào xem hộ mình Coffin ending như thế nào đc ko =.='

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Chả có cái gì đâu, y chang như True ending nhưng bị cắt mất đoạn sau, thay bằng cái đoạn phim số 2 trong phần preview đó

Lấy đc than thì bạn ấn vào cái máy ở bên trái có 3 cái nắp hình tròn đó , rồi lên cầu thang bật công tắc là đc
Còn tên người vn ở trong credit cũng thường thôi mà bạn mình thấy cũng nhiều Might and Magic Clash of hero chẳng hạn , nhưng toàn ở vị trí bình thương thôi =.=' ko cần phải ảo đâu :))

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Có 6 cái thôi mà, trong đó có cái Coffin Ending không cần phải lấy làm gì, tổng cộng là 5 cái. Chơi Visual Novel trên PC có vài chục cái Ending thôi hà :P

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Trong cái phòng chỗ có mấy con hình nộm gì nằm trên bàn mổ ấy, phải nghe thấy Seven giải thích về Allice nữa mới được, lúc Seven kêu nó đang nhớ ra cái gì đấy thì chọn Allice

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN