[Thảo luận] Fire emblem Awakening

Cửa hàng game Nintendo nShop

Zephyr

Nấm bình thường
^x2 DLC có nhiều loại , có loại mở rộng thêm map để unlock đồ lấy nhân vật , có loại dùng để cày tiền với exp , có loại ra đồ để change class .

---------- Post added at 01:05 PM ---------- Previous post was at 12:54 PM ----------

Ko biết cái Double duel là bắt buộc phải Street pass mới được hay chỉ cần có trong Friend list cùng onl là chơi được nhỉ :-?
Mình đã add thử fc của mấy người rồi (Ada Wrong , Ice Creepy 10A9 ...) , mọi người add lại phát nhóe :D
FC : 0559-7546-7678

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
^x2 DLC có nhiều loại , có loại mở rộng thêm map để unlock đồ lấy nhân vật , có loại dùng để cày tiền với exp , có loại ra đồ để change class .

---------- Post added at 01:05 PM ---------- Previous post was at 12:54 PM ----------

Ko biết cái Double duel là bắt buộc phải Street pass mới được hay chỉ cần có trong Friend list cùng onl là chơi được nhỉ :-?
Mình đã add thử fc của mấy người rồi (Ada Wrong , Ice Creepy 10A9 ...) , mọi người add lại phát nhóe :D
Ice Creepy :em13: Có thể kem sẽ add lại trong thời gian lâu tí vì nhà wifi hư mất r =,= ( kem down Fire Emblem Awakening hết 1 ngày á =)) )
Mà mọi người biết chuyện này chưa?

Nice play, Nintendo, nice =))

add rồi nè, add lại đê :)]
4597-0171-8382

Ai chơi lunatic chưa vậy cho ý kiến dùm, lết mãi mới lên chap 3 đang tắc ở đó, 2 ngày mới tìm qua đc̣ 1 bàn thật kinh hoàng

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
Lunatic mode: Frederic edition từ chap 1-4. Chịu khó đi. Qua chap 5 thì có cái DLC EXPotential để luyện char. Stahl sẽ trở thành Frederic 2.0 nếu chịu khó luyện, rồi chuyển class anh này sang myrmidon để có thêm speed, chứ Str với Def là quá ổn rồi

Qua chapter 3 thì pair up Frederic với Kellam để có thêm denfense. Nhớ coi chừng bọn bow, Sumia bị bắn là chết ngay khỏi bàn cãi. Nói chung là sử dụng Frederic làm lá chắn càng nhìu càng tốt

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Tại sao Build lại ảnh hưởng tới kiểu tóc, vô lý quá, Build 3 có nhiều kiểu đẹp hơn

ủa cho mình hỏi, mình mới mua game mà sao trong hộp không có cái tờ giấy màu đỏ chứa mã PIN để lấy coin trên nintendo club nhỉ, chỉ có tờ hướng dẫn cách chơi với tờ địa chỉ dịch vụ sin malay gì đó, chẳng có cái tờ giới thiệu các game khác giống mấy cái unboxing trên youtube

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
^ vậy là bạn mua bản của khu vực Sing, Mã Lai rùi....khu vực này thì là tiếng Anh nhưng ko có code nintendo đâu....^^

phuc47

Nấm nhỏ
Mới mua và đã chơi được vài ngày có ai add FC với mình nhé, vừa mới add bạn Zephyr rồi, bác có gì add lại phát nào. Mong mọi người thảo luận nhiệt tình.

FC: 0645 - 5917 - 6002

phuc47

Nấm nhỏ
add để khi nào thảo luận bằng swapnote luôn cho nhanh và tiện. Có cái trương trình hot thế mà không dùng thì phí lắm. Mà tớ cũng muốn làm quen nhiều bạn có cùng sỡ thích về trò này chứ không nhất thiết phải có chơi được online. Có gì bạn add mình để thảo luận nhé\m/

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN