[Thảo luận] Fire emblem Awakening

Cửa hàng game Nintendo nShop

cho hỏi: Priam
Hero
Daisuke Ono 9th February
Descendant of the Radiant Hero. He travels the world, seeking only power, and enjoys fighting those stronger than him. His swordsmanship is first-class, but he's not exactly bright. Surprisingly social and easy to get along with. The biggest fan of meat.
là nhân vật nào và làm sao để có đc a ấy vậy :S

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
cho hỏi: Priam
Hero
Daisuke Ono 9th February
Descendant of the Radiant Hero. He travels the world, seeking only power, and enjoys fighting those stronger than him. His swordsmanship is first-class, but he's not exactly bright. Surprisingly social and easy to get along with. The biggest fan of meat.
là nhân vật nào và làm sao để có đc a ấy vậy :S
Spotpass, chờ khoảng 2 tháng nữa mới có

các bác cho hỏi sao mấy đứa con chỉ số thấp tè ma nó xanh hết vậy làm ko train đc bọn này,chỉ số thấy 30 đã max rồi làm sao giờ

- Tức là cho về cấp độ 1 rồi lại dùng master seal là được à, minh reclass nó vẫn không được vẫn xanh lè chỉ số

[E]arth

N-Poll
Bạn nói rõ ra nhân vật nào class gì xem sao? :)
Nếu là mấy class chưa promote thì dùng Master Seal còn promote rồi mà xanh là nó không lên được nữa đâu chỉ có sang class khác bằng Second Seal thì có thể sẽ lên được :)

Bấn game vật vã mà cả ngày đc chơi có đúng buổi tối 4h rồi lại phải ngủ đi làm . :myemo0125:
Game nhiều char quá ko biết nên dùng char nào, mỗi trận chỉ được vài em . Hic :yahoo[1]:

^ Nhưng mất trí nhớ :v
Mà ko để tag spoil à :))

Mà game này do có thể luyện đi luyện lại, chủ yếu là chọn ai mình thích thôi, vì reclass chừng 3 lần ai cũng gần max hết stats. Khuyến khích cặp Cordelia x Lon'qu, vì sau này con họ là Severa thừa hưởng stat khá ngon + skill tốt :))

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Buồn cười nhất là cặp Sumia và Gaius: hài kinh khủng.
cặp sau này có con có chỉ số khủng bố nhất là Avatar ( nam) và Tiki: chỉ số lên kinh khủng\m/
À cho hỏi làm sao Chrom cưới đc Olivia vậy, vì Olivia gia nhập ở chap 11 mà sau chap này Chrom tự động cưới vợ nên làm thế nào vậy mọi người ?:sorry[1]:

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Chapter 1-10 đừng cho Chrom đứng gần bất cứ em nào hết, chap 11 thì cho 2 anh chị này đeo dính vào nhau để kiếm support

Các bác cho em hỏi giờ có shop nào bán game này không? Lang thang ở Hà Nội toàn nhận được cái lắc đầu hết hàng :((

Cho em hỏi dow DLC chỗ nào ? Em có vô phần add on trong eshop thì không thấy Golden pack đâu cả mà chỉ có lẻ map EXPonential Growth với mấy map khác .

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Đánh xong chapter 4 nó hiện ra một khu vực mới trên bản đồ là Outrealm Gate, vô đó chọn Purchase Map

anminh

Nấm bình thường
Chắc hiếm đấy vì phần lớn đều mua bản digital vì không chờ được =))
Hơn nữa nếu đã chót bỏ tiền ra đầu tư dlc chắc chả ai còn muốn bán đâu

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN