[Thảo luận game] Resident evil: Revelation

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Đã xử được em Racheal :clap2[1]: cứ nghĩ ở gần thì shotgun hơn nên phí hơn nửa số đạn dự trữ :bye2[1]:
Cảnh cuối bị dồn vào góc lật đật lấy rifle ra, chưa kịp nhắm gì chỉ nghe tiếng đạn vào đầu và em ấy ngã xuống \m/ đến phát thứ 2 thì xiên táo được 3 em ooze, vừa được chìa vừa được máu, một cảm giác rất Yomost \m/

Đoạn sau đi ngang thang máy nghe có tiếng than mà đi kiếm không thấy con nào xuất hiện nhỉ

Chuẩn bị đi raid đây, nhờ mọi người giúp đỡ nhé ^^

Mà không hiểu ông chơi trước đi kiểu gì, lv 50 mà trang bị với súng ít quá :-/

Mìn đag chơi raid mode lev 42 tới dc absys nhưg sao chưa có auto loader nhỉ? Súg mìn cao nhất là 24k damage chơi onl thấy họ có súg mạnh quá ko bik lấy ở đâu ra bắn 1 phát là chết hết?

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Abyss thật là dữ dội, bắn hồi lỗi card luôn =))

Ai rảnh raid nào \m/

Tham khảo chút, mọi người thường dùng kiểu control nào vậy, mình là type C với Gyro

tibitibo

Nấm nhỏ
Abyss thật là dữ dội, bắn hồi lỗi card luôn =))

Ai rảnh raid nào \m/

Tham khảo chút, mọi người thường dùng kiểu control nào vậy, mình là type C với Gyro
Mình thấy type A dễ dùng nhất. Gyro thì đôi lúc mỏi tay thì hơi khó canh :D. Mà giờ lượng người onl raid mode ít hơn trước nhiều quá. Thiếu cái item lấy đạn súng khác đem qua sài :))

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Đi màn cuối mà gặp mưa to sấm chớp thế này phê thật :x

tibitibo: đâu cần gì nhiều, 2 người hẹn giờ gặp nhau là raid được rồi

tibitibo

Nấm nhỏ
Đi màn cuối mà gặp mưa to sấm chớp thế này phê thật :x

tibitibo: đâu cần gì nhiều, 2 người hẹn giờ gặp nhau là raid được rồi
À Mấy cái infestion mission lấy item độc thì yêu cầu phải raid chung với những người cùng có chung mission ( như cái item Full Bust là cần 4 người ). Mấy ngày trời kiếm dc có 1 người có :(

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Mình chơi máy lâu quen rồi, gắn ciclepad pro vô không thể nào đi quá 10 phút. :| Cảm giác nó to tướng và vướng víu sao đó.

p/s: Mình thành màu hồng rồi nè. Bạn nào Raid Mode chung thì tìm session: maipham nhe. :spiteful[1]:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
vụ màu để làm gì vậy ada :-/

của mình là JK, FC ở chữ kí :D

có quá chừng vụ ở Abyss 14-19 mà giờ chưa đi qua 13 nữa

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Nick màu hồng có nghĩa là đạt được rank S cho tất cả các màn chơi ở độ khó Abyss. Màu xanh lá là đạt rank S ở độ khó Trench. Còn lại màu trắng clear mức độ Chasm ở rank S.

tidusboy21

Nấm nhỏ
òa đi gì mà nhanh thế @.@'' tidus đi tới Abyss chap 14 :D rank S máy chap sau rồi :D hôm trước có bạn bè ở trường chơi chung nên đi tới đây ai muốn Raid mode thì pm nhé.

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
òa đi gì mà nhanh thế @.@'' tidus đi tới Abyss chap 14 :D rank S máy chap sau rồi :D hôm trước có bạn bè ở trường chơi chung nên đi tới đây ai muốn Raid mode thì pm nhé.
Nhanh gì đâu bạn ơi. Có mỗi cảnh 15 mà chơi mấy ngày trời mới được rank S. Bạn FROZEN của forum mới gọi là nhanh. ;))

p/s: Mà hai sư huynh này cho leo cây hoài hé. Người thì nói Raid Mode mọi lúc; ông nói online lúc 8h mà tới chừng lập session thì không thấy mặt mũi. :-w

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN