Thảo luận / Hỏi đáp Inazuma Eleven 2 : Blizzard / Firestorm

Cửa hàng game Nintendo nShop

mình chỉ dc đấu với đội Prominence 1 lần thôi à,lúc quay lại thì lại đấu vs đội forest team lạ hoắc?????
Nếu muốn đấu lại với Prominence bạn tới chỗ Tsunami Coach, Prominence ở đằng sau Robo Guards.
CHo hỏi nếu hoàn thành hết 23/23 trận đấu của Mr. Veteran, nó đề Complete! Coi 1 vài thông tin thấy sau này có thêm Alpine Coach cũng là Competion Route

Nếu muốn đấu lại với Prominence bạn tới chỗ Tsunami Coach, Prominence ở đằng sau Robo Guards.
CHo hỏi nếu hoàn thành hết 23/23 trận đấu của Mr. Veteran, nó đề Complete! Coi 1 vài thông tin thấy sau này có thêm Alpine Coach cũng là Competion Route
à cái này thì mình biết:em28::em28::em28:, sau khi bạn đã đánh xong dark emperor rồi, quay lại trường raimon thì game sẽ lại cho mình đấu đội này tiếp, xong trận thì nó sẽ mở khóa Alpine Coach

cho mình hỏi làm sao để recruit những thành viên trong Dark Emperror như Tod, Kevin hay Nathan vậy
Muốn recruit Tod tới Naniwa Land, qua phần gần chỗ bánh xe lớn ak, đi kiếm nha.
Timmy thì bạn tới Cloister Divinity, Trên sân bóng của Cloister Divinity có Timmy đứng giữa.
Kevin thì bạn tới River Bank, gần chỗ sân tập.
Shadow thì hình như bạn thử recruit Malcom Night của Kirkwood, Feldt của Brainwashing,
recruit xong bạn bỏ 2 đứa vào 4 đứa đi theo ak. Tới ngôi nhà kho kế bên Tòa tháp ở Tower, đi vào lấy Shadow, khỏi đá, nó sẽ tự vô.
Nathan và Steve mình vẫn đang kiếm.

HÌnh như trong bản Blizzard thì là DIamond Dust (Firestorm là Prominence) ở chỗ Competition ROute của Tsunami COach ở đằng sau Prominence/Diamond Dust để dấu ? sẽ là đội Chaos của cả Torch và Gazelle luôn ấy hay sao ấy, kết nối Firestorm với Blizzard và ngược lại

rokzeng

Nấm nhỏ
À...với cho mình hỏi là ông tài xế trên xe ( Veteran) nói muốn đá giao hữu với cái đội mà toàn Ninja thì phải ra central của Tokyo....cho mình hỏi chính xác là ở đâu ?

À...với cho mình hỏi là ông tài xế trên xe ( Veteran) nói muốn đá giao hữu với cái đội mà toàn Ninja thì phải ra central của Tokyo....cho mình hỏi chính xác là ở đâu ?
Có phải bạn nói là tìm đội trưởng của mấy đội như Shuriken(ninja) hay Occult(Talisman) đúng ko?

bạn ơi mình hỏi là sau khi đấu xong Prominence ở chỗ Competition Route của Tsunami Coach thì thấy ô đằng sau vẫn trống, vậy phải đấu với đội nào tiếp để mở ô đó và đấu ở đâu

bạn ơi mình hỏi là sau khi đấu xong Prominence ở chỗ Competition Route của Tsunami Coach thì thấy ô đằng sau vẫn trống, vậy phải đấu với đội nào tiếp để mở ô đó và đấu ở đâu
Đó sẽ là đội Chaos, bạn kết nối 2 bản Fire (đã đánh bại Prominence) và Blizzard (đã đánh bại Diamond Dust) Sẽ có đội Chaos và chiêu thức Fire Blizzard.

@rokzeng: Occult, bạn tới gần Nara City, vừa vào nara gần có cây cầu sẽ thấy Talisman,
Brainwashing tới Northen Ridge, Wild tới Deer park, Farm tới Fukuoka city,
Shuriken mình quên rồi. Kirkwood vào fuji forest, dĩ nhiên là phải theo thứ tự như trong những đội mình gặp ở phần 1

chời!!!!!kết nối 2 bản thế nào vậy bạn??????????mà fire eng có kết nối dc với blizzard undub ko??????

à mà bạn đã phá đảo bản blizzard chưa cho mình cái save, mình phá đảo fire rồi

xong bạn chỉ mình lấy thằng torch ở đâu nhé, thank nhìu

chời!!!!!kết nối 2 bản thế nào vậy bạn??????????mà fire eng có kết nối dc với blizzard undub ko??????

à mà bạn đã phá đảo bản blizzard chưa cho mình cái save, mình phá đảo fire rồi

xong bạn chỉ mình lấy thằng torch ở đâu nhé, thank nhìu
Bạn vào connect, chọn Secret... có lẽ vậy, nghe nói. Mà mình chơi Fire mà. Đang nhờ thằng bạn chơi dùm bản blizzard đây.

@rokzeng: muốn lấy nathan, bạn chơi hàng có raimon subs A ở Tsunami Coach. Được hạng S tất cả, lấy Jim Wraith thì hạng S tất cả các đội ở hàng có Raimon Subs B ở Alpine coach.
Ai chơi bản blizzard cho mình xin file save (đã xong) nha! Tks nhiều! Chưa đá với Diamond Dust hoặc đá với Diamond Dust cũng dc. Chưa đá càng tốt!!!

điều kiện để lấy nathan là gì vậy bạn ? có phải hoàn thành tất cả route rank s ko ? cái lv nhỏ hơn 50 bực mình quá =.=

điều kiện để lấy nathan là gì vậy bạn ? có phải hoàn thành tất cả route rank s ko ? cái lv nhỏ hơn 50 bực mình quá =.=
Thì bạn lấy Nathan ở hàng có Raimon subs A(hàng trên) ở Tsunami Coach.
Hạng bt dc Canon Evans, cháu của Mark
Hạng S dc Nathan

Thêm nữa, ai có file save blizzard khi chưa đá(đá rồi cũng dc) với Diamond dust. CHưa recruit gazelle nha. tks nhìu

OMG.........:myemo0117::myemo0117::myemo0117: mình ra chỗ station thì tự nhiên lại thấy thằng Hidetoshi Nakata, đội trưởng của đội Orpheus:em22::shok[1]::shok[1]:, đây là nhân vật mà phần 3 của phim Inazuma eleven mới có:em19::em19:(nếu bạn xem phim thì chắc rõ rồi đấy), có bạn nào giống mình ko chỉ mình cách recruit thằng này
à mà tomkhun đã recruit dc hết các nhân vật trong raimon chưa vậy cho mình xin cái save:myemo0111::myemo0111:,team lv quá 50 rồi nên ko đấu dc vs đội đeo mặt nạ mà đi recruit bọn khác thì ko thắng nổi chúng nó:sorry[1]::sorry[1]:

OMG.........:myemo0117::myemo0117::myemo0117: mình ra chỗ station thì tự nhiên lại thấy thằng Hidetoshi Nakata, đội trưởng của đội Orpheus:em22::shok[1]::shok[1]:, đây là nhân vật mà phần 3 của phim Inazuma eleven mới có:em19::em19:(nếu bạn xem phim thì chắc rõ rồi đấy), có bạn nào giống mình ko chỉ mình cách recruit thằng này
à mà tomkhun đã recruit dc hết các nhân vật trong raimon chưa vậy cho mình xin cái save:myemo0111::myemo0111:,team lv quá 50 rồi nên ko đấu dc vs đội đeo mặt nạ mà đi recruit bọn khác thì ko thắng nổi chúng nó:sorry[1]::sorry[1]:
Sao kì vậy? bữa trc có thấy nói nakata có skill mạnh nhất: Neo Galaxy. Đi kiếm mãi, tới bước station thì ko thấy nó đâu cả? Muốn recruit dc thằng này hình như phải có team level 60+(master) và có trên 60 friends. Mình team level master rui, có hơn 60 friends mà ko thấy???
Mình còn thiếu Steve, Max, Sam ak mình cũng vượt wa New Genesis rồi...

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN