Thảo luận / Hỏi đáp Inazuma Eleven 2 : Blizzard / Firestorm

Cửa hàng game Nintendo nShop

cho mình hỏi bên Alpine coach Competition Route mình đấu tới đội Cutesy A mà nó ko cho mình chọn team để đấu nó đề là "You have not met the required conditions!" là sao vậy,giúp mình với.:em20:

Action replay code là gì vậy bạn??? Move j chưa kiếm dc? Nếu mà move của bọn alius thì hình như không có hay sao ấy
Maquina của Genesis là ai vậy
Action replay code là nhưng mã hack của game ds khi chơi trên giả lập trên pc.Vì bản E này mới ra nên chưa có action replay code hồi trc mình chơi bản JP rồi nên thấy còn nhiều Move chưa có.Maquina của Épilion mình lộn,mà giờ mình kiếm dc rồi,hi.Cho mình hỏi sao mình đá Match của Tsunami coach tới đội Diamon dust rồi sao mình ko đá dc đội tiếp theo ko biết nữa?Giúp mình với.

Action replay code là nhưng mã hack của game ds khi chơi trên giả lập trên pc.Vì bản E này mới ra nên chưa có action replay code hồi trc mình chơi bản JP rồi nên thấy còn nhiều Move chưa có.Maquina của Épilion mình lộn,mà giờ mình kiếm dc rồi,hi.Cho mình hỏi sao mình đá Match của Tsunami coach tới đội Diamon dust rồi sao mình ko đá dc đội tiếp theo ko biết nữa?Giúp mình với.
bởi vì đội tiếp theo đó là đội Chaos, đội mà cả Diamon dust lẫn Promience kết hợp vào làm 1. Để unlock đội này bạn phải kết nối con ds của bạn với 1 con ds khác chơi bản firestorm đã phá đảo qua phần connect/secret(nhưng nếu bạn dùng giả lập PC thì chịu rồi)

stupidghost0112

Nấm nhỏ
mới kiếm dc một ít password cho bản EU- hình như tiếng anh thôi( pháp đức ý tbn thì pass khác). Cách dùng: Lên bus, dùng máy chọn Scout > Name > nhập pass rồi đi kiếm nv nói chuyện là xong.
allinorder - Colin Binder
lotsofswaps - Larry Pogue
fullhouse - Rob Cardson
grandmaster - Ken Mayfield
whatabelter - Casey Leather
onmeheadson - Ethan Swallow
backothenet - Bob Daruma
stitchedup - Mitch Blackston

trời bạn kiếm mấy cái password này ở đâu vậy, chỉ mình với:myemo0111::myemo0111::myemo0111:
có pass cho mấy nhân vật trong Dark Emperor ko??????

Hình như nhiu đó là hết rồi đó, ko có pas cho mấy nv trong Dark Emperors đâu:
http://www.gamefaqs.com/boards/961360-inazuma-eleven-2-blizzard/62535477

ai có file save blizzard ko???
file save của bạn đây:http://www.mediafire.com/?3gymd1u28kn2y7n:shake::shake:
đây là save của bản E đó chứ ko phải bản undub đâu:no::no: (lấy ở http://www.gamefaqs.com):rolleyes[1]::rolleyes[1]::rolleyes[1]: tất cả đều là route S rank trừ Mary Times vì đội Chaos. Đã có Hide, Bellatrix, Syon, Shadow, Silvia. Tiger và Asher có Slack Off, Winter, King, và Queen. có rất nhiều friendship points

stupidghost0112

Nấm nhỏ
trời bạn kiếm mấy cái password này ở đâu vậy, chỉ mình với:myemo0111::myemo0111::myemo0111:
có pass cho mấy nhân vật trong Dark Emperor ko??????
Pass này là dành cho các nv ẩn ko scout bình thường dc, chỉ có chừng đó thôi. Nếu bạn dùng DS thật thì đầu tháng 6 sẽ download dc lighthouse key để recruit Hijikata Raiden, còn hiện tại vẫn ko biết cách nào để recruit Dark Emperor, team Forest với Inazuma Eleven ( team Legend của mấy ông già nhưng là young form). Giả lập thì chờ Action replay thôi.

vậy bạn chỉ mình cách đá competition route trong ware house đi, mình dùng ds thật này
Nếu bạn muốn đá competition trong warehouse thì bạn phải có dc cái wifi key item gì đó.
Theo như mình biết thì trong warehouse có skill Cross Fire, còn phần thưởng thì scout dc Max.

Nếu bạn muốn đá competition trong warehouse thì bạn phải có dc cái wifi key item gì đó.
Theo như mình biết thì trong warehouse có skill Cross Fire, còn phần thưởng thì scout dc Max.
nghĩa là key đó phải download qua wifi về à bạn??????:bye2[1]::bye2[1]:thế thì toi rồi con ds mình ko liên kết dc mặc dù cái wifi để ngay bên cạnh:em25::em25::em25:chả hiểu tại sao nữa:idontknow::idontknow:

nghĩa là key đó phải download qua wifi về à bạn??????:bye2[1]::bye2[1]:thế thì toi rồi con ds mình ko liên kết dc mặc dù cái wifi để ngay bên cạnh:em25::em25::em25:chả hiểu tại sao nữa:idontknow::idontknow:
là do router k tương thik thôi , wifi nhà mình cũng thế , thỉnh thoảng phải ra quán cafe chiến :bleh[1]:

Các bác cho e hỏi, e chơi bản blizzard phá đảo rou mak s cái shopping area nó không xuất hiện :sorry[1]:

vs lại bác nào chỉ cách tìm thằng Zel của Épilon cái tìm hoài mak khog ra.

---------- Post added at 08:57 PM ---------- Previous post was at 08:54 PM ----------

http://imageshack.us/photo/my-images/16/inazumaeleven2blizzarda.png/

Up hình cho các bác xem s
Thì ở trang 3 bạn Nintendo DS đã nói rồi: Đến Hokkaido, rồi northern ridge, ở đây bạn sẽ tìm thấy đội brainwashing. Đánh xong brainwashing, bạn sẽ unlock được shopping area ( Nhớ phải đá trước với mấy đội ở competition route trong xe buýt nhé)
Zell của Epsilon thì bạn tới Cloister Divinity vào chỗ mà có sân tập bóng của Cloister thì Zell ở góc trái của màn hình trên đó

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN