Thảo luận / Hỏi đáp Inazuma Eleven 2 : Blizzard / Firestorm

Cửa hàng game Nintendo nShop

topic ít khách quá nhỉ ,mình đang xem anime inazuma :myemo0111: thôi chứ game rpg còn 1 đống chưa phá đảo nên chưa chơi được :myemo0103:

bạn ơi cho mình hỏi recruit thằng xavier (xene) của genesis ở đâu?????mình tìm mãi ko thấy:myemo0136::myemo0136::myemo0136:

Tình hình là recruit trog phần n qá khó !!! đòi hỏi số lượg cầu thủ trog đội r mới xuất hiện !! level cao r phải có vài cầu thủ khác đặc biệt theo yêu cầu trong đội thì nó mới xuất hiện !!!! R phải đi ra đi vô map 2-3 lần mới gặp

stupidghost0112

Nấm nhỏ
Tình hình là recruit trog phần n qá khó !!! đòi hỏi số lượg cầu thủ trog đội r mới xuất hiện !! level cao r phải có vài cầu thủ khác đặc biệt theo yêu cầu trong đội thì nó mới xuất hiện !!!! R phải đi ra đi vô map 2-3 lần mới gặp
Kì vậy, nhớ hồi xưa chơi bản jp cứ recruit đều đều hết nên chẳng biết. Hồi đó có mỗi Hide Nakata là yêu cầu số cầu thủ trong đội với Team LV thôi :) .
Xavier thì qua trường của Tachimukai ( bản E là Lachance), xuất hiện random nha, chịu khó chạy ra chạy vô vài lần.

Sau khi chơi xong thì mình recruit bellatrix với xene nhưng nó đòi phải đá? Nhưng sút kiểu nào Nero tm của nó cũng chụp dc hết. Team lv 39

rokzeng

Nấm nhỏ
Cho mình hỏi trong các trận giao hữu, làm sao để ko xài Mark Evan vậy, vì mình ko xài các thủ môn khác như LaChace đc

Xene recruit dc rùi
Thế cho mình hỏi kiếm Torch và Heat (Prominence) và Nero (Genesis) ở đâu vậy?
Nếu khi đã dùng chiêu xong nó hiện lên Mlv+ là sao? khi dùng chiêu nó hiện lên số nữa???

Xene recruit dc rùi
Thế cho mình hỏi kiếm Torch và Heat (Prominence) và Nero (Genesis) ở đâu vậy?
Nếu khi đã dùng chiêu xong nó hiện lên Mlv+ là sao? khi dùng chiêu nó hiện lên số nữa???
đầu tiên bạn nói chuyện với con mèo ở fuji , xong đến shopping centre ở tokyo , ra nói chuyện với thằng ng đứng gần cái nhà cũ ( nhà tập ở phần 1 ) với 1 đống mèo . xong rồi đến fuji thì gặp Torch , mình kiếm Gazelle ở bản blizzard là thế :P Nero thì chịu chưa kiếm :P . là lúc đó chiêu lên lv đó , sút chắc khỏe hơn

Torch khó ăn quá. Nhưng bellatrix recruit dc rồi, ko cấn dùng chiêu gì hết.
SAu khi chơi xong game thì recruit nathan với steve, canon evans ở đâu vậy? mình mới recruit dc có Timmy, Tod với Kevin ak

mọi người ơi cho mình hỏi :mình đang chơi fire storm mà sau khi phá đảo xong vẫn ko dc đấu với đội Prominence của alius là sao????????

mọi người ơi cho mình hỏi :mình đang chơi fire storm mà sau khi phá đảo xong vẫn ko dc đấu với đội Prominence của alius là sao????????
SAu khi chơi xong, bạn trở lại Fuji Forest, vừa vào, bạn sẽ gặp con mèo, nói chuyện với con mèo đó. Nghe nó nói xong. Trở lại Tower, nói với thằng đứng gần tower. Sau đó tới Shopping area, tới warehouse(nơi ở phần 1 tập luyện với veteran) Ở đó có 2 thằng nhỏ. Nói chuyện với thằng bé dứng trc cổng warehouse. Nghe xong trở lại Fuji forest. Bạn sẽ gặp Torch đứng đó, nói chuyện với nó, viên đá lớn gần đó sẽ bể. Đi đường đó. => Tới forest maze. Tới đây bạn tự kiếm đường, đường đi có thể lặp lại, ko dc đường này thử đường khác. SAu khi tới nơi thằng Torch đứng, đi xung quanh nơi đó, mở hòm. Rồi đấu.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN