Thảo luận Inazuma Eleven 3 - Sekai he no Chosen!! Bomber and Spark

Cửa hàng game Nintendo nShop

usrcheat nè
http://www.mediafire.com/?ybzwmmnjz2m
copy vô system hoặc ttmenu trong máy ds để chơi nha

---------- Post added at 03:46 PM ---------- Previous post was at 03:40 PM ----------

mình chơi đến đọan sau khi lên máy bay đến hòn đảo đầu tiên , sang thành phố thứ 3 nói chuyện với 3 đứa bạn rồi làm gì nữa(1 đứa đứng trc cửa hàng,1 đứa trong cửa hàng còn 1 đứa trong cửa hàng ở bên trên)

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
đang ở trận đấu World cup thứ 2 , lần này bọn nó đá ghê quá, đang bị kẹt khúc đó, bác nào qua rồi chỉ bài để qua cái trận này không

đang ở trận đấu World cup thứ 2 , lần này bọn nó đá ghê quá, đang bị kẹt khúc đó, bác nào qua rồi chỉ bài để qua cái trận này không
Đội nào ? Giờ tuj cũng hok rõ nữa, hay là đội có cú sút hình thanh kiếm
Vậy dễ thuj tuj chơj lúk nào cũng trên 5 trái :))
Bác cho Toramatu ( nhóc sút con hổ ý ) sút chiêu 58 là vào thuj mà :|. Còn có cả Someoka ( anh bạn sút rồng đấy ) sút tuyệt chiêu 53 hay 52 gì đó quên mất :D. Gouenji, hiroto... nhìu chân sút lắm chứ bộ chắc tại do bác chuyền hok chuẩn thôi :D
Mách bác nếu cảm thấy chuyền khó thì ấn vào hình cái tay góc trên bên phải là dừng để mình tiện di chuyển + chuyền. Rồi đó chúc bác thành công hén b-)

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 04:16 PM ----------

usrcheat nè
http://www.mediafire.com/?ybzwmmnjz2m
copy vô system hoặc ttmenu trong máy ds để chơi nha

---------- Post added at 03:46 PM ---------- Previous post was at 03:40 PM ----------

mình chơi đến đọan sau khi lên máy bay đến hòn đảo đầu tiên , sang thành phố thứ 3 nói chuyện với 3 đứa bạn rồi làm gì nữa(1 đứa đứng trc cửa hàng,1 đứa trong cửa hàng còn 1 đứa trong cửa hàng ở bên trên)
Chậc cái này mình quên mất rồi giờ đang chơi lại sắp tới rồi bạn cố đi hỏi mọi người xung quanh khu đó đi nhé :D

Lạy chúa chả aj bik đc đâu. Gợi ý xíu nhé: ở bản 3 này khác bản 2 chỗ nó còn mana là sẽ sử dụng tuyệt chiêu do đó mà bạn bik.
Về việc bik nó còn sút đc hay hok thì trước khi đá, cái lúc nó giới thiệu đội hình bên nó bạn ấn nút bên phải góc dưới rồi xem từng thằng có tuyệt chiêu gì và bao nhiu TP. Đó là knghiệm của mình còn sao thì tùy bạn, chúc bạn thành công :D

Có phải bạn dẫn 1 đứa đi theo nữa đúng hok? THiệt tình mình cũng mún giúp nhưng mà quên mất rồi bạn ráng chờ nhé khoảng 45' là mình sẽ chỉ lại :)

Ghê nhỉ ~.~ . Hok thíc chơi No$ cho lắm bởi vì save hok đc tiện = Desmume ^^. Dù sao cũng tùy mỗi ngừi thấy thíc chơi cái nào hơn quan trọng là AE thường xuyên đóng góp ý kiến cho game là đc :)

ZzRikuzZ

Nấm nhỏ
Level 5 toàn làm game hay nhưng ko đầu tư toàn cầu hóa game của mình =="...Layton chơi hay kinh khủng cũng mới có 2 ver E, sắp tới là ver thứ 3
Inazuma thì phần 1 có patch E còn lại thì mò mẫm =="

stupidghost0112

Nấm nhỏ
Về 3 bữa rồi! Haha. Nghe cứ như đi nước ngoài về ấy.
Mới thu gom được nguyên đám quân tuyển của các đội kia. Đang luyện lại. Phần này sướng cái sau khi post-game thì ko cần mang Endou theo nữa.

stupidghost0112

Nấm nhỏ
Cheat hơi quá rồi! Bản này có chỉnh nên lv vừa vừa là đủ đá rồi.
Chơi story thì 10 chap như mọi khi.
Còn chơi hết thì chắc ...
Như IE2 chơi gần như complete cũng gần tháng.
Mà IE3 thì khủng hơn nhiều.

Đã có bản nào chơi được no$ chưa các bác, chơi trên Des mấy đoạn phim cứ giật giật làm sao ấy
Coi phim trên đó làm gì:em29: mún coi thì lên goodanime.net mà coi có đủ bộ lun :D

---------- Post added at 07:57 AM ---------- Previous post was at 07:31 AM ----------

Cheat hơi quá rồi! Bản này có chỉnh nên lv vừa vừa là đủ đá rồi.
Chơi story thì 10 chap như mọi khi.
Còn chơi hết thì chắc ...
Như IE2 chơi gần như complete cũng gần tháng.
Mà IE3 thì khủng hơn nhiều.
Bác down Rom ở đâu thế :-/

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN