Thảo luận Inazuma Eleven

Cửa hàng game Nintendo nShop

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
chạy đủ mọi kiểu, bạn chỉ cần cầm stylus rồi vẽ đường nó đi là được, nếu gặp đối thủ, nó cho mình 2 lựa chọn để vượt qua và ngược lại nó cũng cho mình 2 lựa chọn để lấy banh, thế thôi
Còn có tuyệt chiêu câu banh vào, bạn đang có banh, chuyền bổng cho thằng bên trong, nhanh tay chỉ stylus vào cầu môn, nó sẽ ra 2 lựa chọn, 1 cái là vole đẹp lắm, bạn thử xem

....haizz có bao nhiêu nhân vật...bạn nói thế k ổn lắm...

có cái đội Occul j j đấy... mà toàn thằng dùng sp.move ghost....
mãi mà vẫn không qua được bọn ý :((
cả team mình lv 18 rồi.... mà vẫn k qua được :((
ai có bí quyết chỉ đi...
đến đoạn mà thủ môn bên nó dùng cái swap j j để bắt bóng, nó bảo phải 2 thằng Axel với cả Kenvil kết hợp mới ăn được :((
chẳng hiểu kết hợp kiểu j:sorry[1]:

....haizz có bao nhiêu nhân vật...bạn nói thế k ổn lắm...

có cái đội Occul j j đấy... mà toàn thằng dùng sp.move ghost....
mãi mà vẫn không qua được bọn ý :((
cả team mình lv 18 rồi.... mà vẫn k qua được :((
ai có bí quyết chỉ đi...
đến đoạn mà thủ môn bên nó dùng cái swap j j để bắt bóng, nó bảo phải 2 thằng Axel với cả Kenvil kết hợp mới ăn được :((
chẳng hiểu kết hợp kiểu j:sorry[1]:
Àh !! Cái đấy bạn chỉ cần lấy thằg kevin sut là nó tự kết hợp thì phải !! Mà s sau trận đó là k xài kevin dc nữa nhĩ ???

Có bác nào rành chỉ em mấy cái chỉ số của cầu thủ với, chẳng hạn như kick có phải là shoot ko? Nếu là thủ môn thì cần những chỉ số gì? Hậu vệ, tiền đạo với trung vệ cần chỉ số gì?

^ trận bọn occult đấy, khi thằng GK bên nó dùng cái chiêu swap gì gì đấy để bắt bóng, bạn dùng thằng kevin sút 1 phát Dragon Carsh, sau đó sẽ xuất hiện 1 đoạn nc về việc kết hợp Fire tornado vs Dragon carsh, và kevin sẽ có SP move mới, dùng SP move ms là phá đc cái SP move của thằng GK occult

[Thảo Luận] Đội Hình Izuna Eleven

Anh em vào post tham khảo đội hình Inazuma Eleven của mình nào !!!!

Ghost Swap :
-Axel Blaze-
-Jude Sharp--------------------Kevin Dragonfly
-Max---------------------Jack----------------------------Sam
-Nathan---------------------Bobby-------------------Drent-------------Franky
-Mark Evans-
Giúp đỡ !!!!!:bleh[1]:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
cái này bạn vào cái club room đó, có 3 đứa con gái đứng ở trong, con đứng giữa thì bạn nói chuyện với nó, vào cái connect map, chọn thằng mình thích, oke xong nó sẽ cho nv để tìm thằng đó ( vd là nó ở sân bóng chày, station gi gì đó rồi đấu với nó nó sẽ nhập đội )
-Còn đứa đứng bên phải, nói chuyện với nó nó sẽ đưa list vài đội mình đã gặp và đá rồi, chọn 1 đội rồi đi đâu đó chơi ( hoặc tiếp story ) sau 1 lúc nó sẽ gọi dt báo mình bảo đã có cầu thủ cần chiêu mộ, bạn về club room nói chuyện lại với nó, nó đưa list 4 5 thằng, chọn 1 thằng ưa thích đưa vào đội và trả friend point gì cho nó nữa :D

Cho mình hỏi ở chapter 7, có cái nv fint staverans, thằng đó thì thấy nhiều nhưng mà tìm hoài mà chả thấy nó ở đâu :(

Ko phải mấy ông veteran hốt rác đâu !!!!!!! Mà là thành viên cũ của Inazuma Eleven !!
Có 3 ông lần lượt ở :
Shopping Area [Đi sâu vào lun nhak] - Builder
Tower - Hawk
Station - Vulture

cái này bạn vào cái club room đó, có 3 đứa con gái đứng ở trong, con đứng giữa thì bạn nói chuyện với nó, vào cái connect map, chọn thằng mình thích, oke xong nó sẽ cho nv để tìm thằng đó ( vd là nó ở sân bóng chày, station gi gì đó rồi đấu với nó nó sẽ nhập đội )
-Còn đứa đứng bên phải, nói chuyện với nó nó sẽ đưa list vài đội mình đã gặp và đá rồi, chọn 1 đội rồi đi đâu đó chơi ( hoặc tiếp story ) sau 1 lúc nó sẽ gọi dt báo mình bảo đã có cầu thủ cần chiêu mộ, bạn về club room nói chuyện lại với nó, nó đưa list 4 5 thằng, chọn 1 thằng ưa thích đưa vào đội và trả friend point gì cho nó nữa :D

Cho mình hỏi ở chapter 7, có cái nv fint staverans, thằng đó thì thấy nhiều nhưng mà tìm hoài mà chả thấy nó ở đâu :(
Ko ý em hỏi là khi mà search xong rồi cho vào đội thì làm sao cho nó vào đội hình chính đc
Chẳng lẽ phải xa thải mấy thằng ở đội hình chính mới cho nó vào đc ??

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
cho nó vào đội hình dự bị, rồi khi vào trận đấu 11 người thay vào thôi, hình như lúc đó phải vào X->friend để chỉnh nó vào
mà cái vụ veteran, mình đi hết từng map, nói chuyện hết từng người, xem hết mấy cái event trên mà vẫn có cái nv "find the veterans" là sao nhỉ, mình chẳng qua được khúc này :(

cho nó vào đội hình dự bị, rồi khi vào trận đấu 11 người thay vào thôi, hình như lúc đó phải vào X->friend để chỉnh nó vào
mà cái vụ veteran, mình đi hết từng map, nói chuyện hết từng người, xem hết mấy cái event trên mà vẫn có cái nv "find the veterans" là sao nhỉ, mình chẳng qua được khúc này :(
Cho vào đội dự bị như thế nào ??
Ông veteran thì
1. đến tower là gặp 1 ông
2. đến station là 2 ông
3. là đến shopping đi thẳng bên phải đến chỗ ngã 3 đó thì bạn tiếp tục đi thẳng có một cái cửa ở đó vào đó

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN