Thảo luận Kingdom Hearts 358/2 Days

Cửa hàng game Nintendo nShop

honquoc

Thành viên lâu năm
Khoái trò này quá!Em đặt tên trò này là ice-cream dream(Tại vì cứ đánh xong là ăn kem)
Mà em đang ở day 75 Bàn aladin .Bạn nào qua rồi cho em hỏi khi vào được trong hang kho báu rồi thì làm sao bay qua được cái vực...PM nhanh giúp em nhé!em kẹt mấy hôm rồi !Hix
bạn vào đây youtube chỉ toàn phần nhé
http://www.youtube.com/watch?v=rfjBKEMLJRY&feature=PlayList&p=96E4CD333AE66687&playnext_from=PL&playnext=1&index=34

Về tựa game KingDom Heart 358/2 Days này, mình đã chơi xong hết chỉ còn lại phần challenge mission là chơi chưa xong,mới hoàn thành đươc 82%,đang ráng chơi để hoàn thành được 100%,khi đó thì sẽ được nhân vật thứ 19:Sora^^

sora thì công nhận nó mạnh thiệt mình add panel zero gear với 3 cái ability panel thì nó cầm nguyên cây kiếm chứ chả phài keyblade nhưng mà limit break của nó như thằng rosax dual weilder @@ dở kinh khũng

Ai biết cách làm nhiệm vụ tìm tằng Xion không ? Hôm qua dành 1 tiếng mà vẫn chưa qua được. Tới khúc "usual spot" không biết làm sao. Bạn nào biết chỉ mình đầy đủ quest đó với.

Gặp thằng nhóc hỏi 3 câu thì bạn thử trả lời theo thứ tự 3-2-3 xem, các câu hỏi của thằng này thường thay đổi thứ tự, nhưng bạn cứ yên tâm, thường thì nó ra 3-2-3.:>:>

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN