Thảo luận Kingdom Hearts 358/2 Days

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
R4ultra thì không phải R4 fake rồi, bạn thử chuyển qua dùng Ysmenu xem có chạy được không chứ rom patched là thẻ nào cũng chơi được mà

DragonFly

Coi như là Rồng đi
công nhận game đỉnh thật đấy, càng chơi càng mê, cảm giác còn tuyệt hơn bản KH2 trên PS2 nữa. Ước gì graphic có thể cải thiện hơn nữa nhỉ.............

DragonFly

Coi như là Rồng đi
các bác ui, phần này có double jump như KH2 không nhỉ? Mấy cái rương chỗ Aladdin nhảy không tới, mình chơi mới tới ngày 117 hà. Có vẻ game khs dài nhỉ................

DragonFly

Coi như là Rồng đi
chà, game hay vậy mà mới đây đã chìm vào quên lãng nhỉ?? Mà quả thật cũng chả có bi nhiêu bí mật để bàn tán cả. Vừa Finish xong, công nhận cốt truyện hay thật, bây giwof biết làm gì nữa đây? Dual wielder mong đợi cũng lấy rồi (hơi thất vọng chút), không có hứng thú làm mấy cái mission luôn.................

DragonFly

Coi như là Rồng đi
hơ, mình tìm hoài sao không thấy cái Badge để mở nhiệm vụ trong mission mode nhỉ?? Lục tung cả Twinlight Town luôn...... Có bồ nào biết chỉ với T_T

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Badge là cái nó bay bay trên không mà, bạn bay đc chưa có nhìu cái ở trên cao lắm phải có Jump high và cái lướt + bay mới lên đc :P
Đâu nào, mình đã max Movement rồi đấy, jump+2, slide air+2 luôn, chỉ là không biết cái badge ở vị trí nào thôi hà.
Tính chơi nhiệm vụ kiếm ultimate weapon luôn nhưng nản quá chơi không nổi......:em30::em30::em30:

Death_of_Light

Nấm nhỏ
chơi lâu rồi chỉ nhớ mang máng thôi:
Day 25:tới Twilight Town -->Side Street, Station Heights, Station Plaza
Boss:Darkside
Day 74:Twilight town-->sandlot gặp Hayner,Olette-->tới Tunnel gặp Pence trả lời câu hỏi(đáp án :Station Plaza, Scoop up some sea-salt ice cream, Just one car)-->rừng cây-->tấn công vào cây có lá rơi-->đuổi theo Xion

mọi người ơi cho mình hỏi mình xài R4i gold down game ve load xong thì vẫn vào được như bình thường nhưng mà start game thì nó lại bị trắng phớ cái màn hình ra mọi người biết thì chỉ dùm mình nha

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN