Thảo luận Kingdom Hearts 358/2 Days

Cửa hàng game Nintendo nShop

chắc các bạn chưa chơi KH1,2 và cũng chưa xem KHII FM movie đâu nhỉ, nếu xem ta sẽ được thưởng thức một trận vs của các keyblade master một cách vô đối

Xion trong mission mode có từ đầu mà, lam ji mà nó hok cho :-j, vừa finish xong kết game thấy lấp lửng wa' hình như câu chuyện vẫn chưa xong :-?

Chắc nó làm kết như vậy để chuẩn bị cho ra bản 2 :>

Save của tớ nè chỉ còn làm mission mode là xong :D
http://www.mediafire.com/download.php?2jdjlqmhnmi
Xion có 4 dạng cơ. Cái con Xion mặc giáp mà mặt giống Sora ấy, nhìn thích dã man luôn.
Đọc truyện tranh Kingdom Hearts 2, đoạn cuối đấy là đầu phần 2. 358/2 ngày lại làm ngược về trước phàn 2.

chắc các bạn chưa chơi KH1,2 và cũng chưa xem KHII FM movie đâu nhỉ, nếu xem ta sẽ được thưởng thức một trận vs của các keyblade master một cách vô đối
Xem rồi , chơi rồi :-" Công nhận KH2 đỉnh thật , chơi hoài ko chán .
Còn cái KH 358/2 Days hơi uổng là chỉ có ngày cuối mới có thể cầm 2 Keyblade , còn mấy ngày kia , ngoại trừ Mission Mode , gắn 3 Ability vào Zero Gear ra lại Kingdom Key+ :((
Mà thật sự vẫn còn chưa rõ hết ý nghĩa của "/2" . 2 là Roxas + Xion àh :-?

gameboy89

V.I.P Member
Gắn 3 abilyti vào Zero Gear là có Dual Gear ah :-/, nhưng mình mua hết shop cũng chỉ có 2 cái :-??

Sắp làm hết mission mode rùi, hok ngờ bây h` dễ làm wa' :em33:

Chuẩn bị phải kiếm game mới rùi :-< hix hình như trên DS chỉ có mỗi một bản KH thui nhỉ :-?

Ultimate

Nấm nhỏ
Gắn 3 abilyti vào Zero Gear là có Dual Gear ah :-/, nhưng mình mua hết shop cũng chỉ có 2 cái :-??

Sắp làm hết mission mode rùi, hok ngờ bây h` dễ làm wa' :em33:

Chuẩn bị phải kiếm game mới rùi :-< hix hình như trên DS chỉ có mỗi một bản KH thui nhỉ :-?
Một cái nữa bác phải hoàn thành trọn vẹn Mission 30 mới lấy dc thì phải:bleh[1]:

Đã làm Chall chưa mà đòi hết game [-(,cái đấy mới là thử thách thực sự kìa,Mission Mode chỉ dc cái lâu thôi,chẳng khó hơn mấy

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
tình hình bây giờ rất là tình hình, đã tới day 73 nhưng quest quá khó( đi tìm Xion ) tìm hoài tìm hoài mới ra thấy nó , gợi ý đầu tiên rất khó kiếm , ở trong nhà kho , lấy mảnh giấy map trên oil rum :D
mà sao game này không đi theo cốt truyện nhỉ, toàn đi làm Q chán nản thật

Cầm casual gear đi đánh nhau hài quá.
Vẫn chưa có con Xion 4 dạng, chán.

Bạn béo lấy được cái bản đồ rồi thì nói chuyện với thằng bé áo đỏ

KH358/2 có cốt truyện riêng đấy bạn ạ. Bạn có nhớ lúc Axel xuất hiện trong KH 2 , bảo thằng Roxas là còn nhớ gì không ? Phần này là Prequal đó.

Ultimate

Nấm nhỏ
Cầm casual gear đi đánh nhau hài quá.
Vẫn chưa có con Xion 4 dạng, chán.

Bạn béo lấy được cái bản đồ rồi thì nói chuyện với thằng bé áo đỏ

KH358/2 có cốt truyện riêng đấy bạn ạ. Bạn có nhớ lúc Axel xuất hiện trong KH 2 , bảo thằng Roxas là còn nhớ gì không ? Phần này là Prequal đó.
Xin lỗi làm bạn mất hứng,nhưng không unlock dc Xion 4 form đấy đâu :em31:

Sao lại nói 358/2 không có cốt truyện ??????Một story cảm động thế cơ mà:em20:

em có một tâm sự ko bik tỏ cùng ai :cry[1]:.Vào 1 ngày đẹp trời đang ngồi down game ,down xong hí hửng rút thẻ nhớ chép vào liền :em21:.Ai dè gặp phải sao quả tạ,cái thẻ 4G made in taiwan bị lỗi làm đơ máy luôn :bash[1]:.Tưởng reset là đâu ra đó ai ngờ máy ko đọc được ,format cũng ko :myemo0110:0.Lên google tìm soft khôi phục thì nó chỉ cho format chứ vẫn ko đọc được thẻ đành hi sinh cái save KH nằm trong đó ~X(:em43:Em chơi được tới day 117 rồi bạn nào chơi đến day 100 ~ 130 thì cho mình xin cái save đó :myemo0131:,thanks nhiều :myemo0131:

Xin lỗi làm bạn mất hứng,nhưng không unlock dc Xion 4 form đấy đâu :em31:

Sao lại nói 358/2 không có cốt truyện ??????Một story cảm động thế cơ mà:em20:
Có phải mình nói là KH3/2 không có cốt truyện đâu, mình bảo là đây là phần ở giữa KH 1 và 2, thế nên ở đầu phần 2 thằng Axel nó biết Roxas.

Hic con Xion đấy không được chọn à. Đành dùng Mickey hoàn thành Misson mode vậy.

Ultimate

Nấm nhỏ
Có phải mình nói là KH3/2 không có cốt truyện đâu, mình bảo là đây là phần ở giữa KH 1 và 2, thế nên ở đầu phần 2 thằng Axel nó biết Roxas.

Hic con Xion đấy không được chọn à. Đành dùng Mickey hoàn thành Misson mode vậy.
Bạn thử xài Lexaeus cầm Pandora's Gear chưa,đảm bảo bạn sẽ chẳng thèm động vào char nào nữa=))

mấy bạn cho mình hỏi mình xài r4 fake....up len firm moi nhat tren r4ultra.com gòi...dơn patch lun gòi..lúc vào game chọn dộ khó xong dén lúc thằng nhóc ngòi dậy thì dơ+đen thui màn hình..hõi nhìu lắm gòi mà ko có ai tra lòi..dén lúc nguoi ta clear game het gòi mình còn chưa dc chơi...:((

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN