Thảo luận Phantasy Star ZerØ

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mấy bạn ơi! Cái trò này làm nhiệm vụ sao vậy? Mới vô làm cái nhiệm vụ đầu tiên của phe Cast là cứu cái thằng Hunter nào đó mà mình đi hết bản đồ rồi mà sao chẳng thấy gì cả

---------- Post added at 04:03 PM ---------- Previous post was at 03:59 PM ----------

Còn nữa dùng cái Zoomer có chơi Wifi được không?

có skill đó bạn.mình tìm được 3 skill là lửa,băng,sấm sét.nếu bạn ấn đè nút đánh thì có skill của vũ khí đó.mình ko biết có thể chọn lớp cho nhân vật không ví dụ như dùng súng,kiếm,hay phép thuật mỗi lớp sẽ chỉ sử dụng dược những vũ khí pro cho lớp của mình thôi.với lại cái Photon shop để làm gì vậy

Sau khi thực hiện nhiệm vụ thứ 3, kiếm được phần thân cho robot Ogi thì bạn có thể xuống đường cống ngầm của thành phố (Phía bên trái lúc vừa mới vào game, có cái nắp cống đấy). Photon Drop dùng để đổi cái item hiếm không bán ở trong shop (element, equip...), được đổi ở dưới đường cống ngầm:-c

cho mình hỏi khi hoàn thành nhiệm vụ dánh 2 co trum cuối rồi nó cho thêm mấy cái nhiệm vụ phu mới,mình di đánh cái nhiệm vụ ji quên tên rồi nhưng có đơ khó 6 sao ấy.đi gần 30 phut nhưng vẫn cứ đi lòng vòng hoài ko hoàn thành dc.ai pit giup minh.

buta_buta

Nấm bình thường
Giờ này mình mới chơi, lạc hậu ghê :">.
WiFi thì ở menu, sau khi chọn nhân vật chọn dòng thứ 3 Nintendo Wifi connection, chọn FreePlay rồi ngồi chờ connect thôi.

Tính vô hỏi vụ cái cống ngầm kiếm mãi không ra mà Xlong nói luôn rồi, đỡ quá :rolleyes[1]:. Mấy nay lên chơi wifi ì xèo, hóa ra cũng còn nhiều người chơi game này phết. Party nào cũng full 4 đứa.

thất vọng tràn trề phần đồ họa cũng như gameplay .... nhưng có còn hơn ko , nếu chơi bản của psp thì đúng là 1 trời 1 vực cứ có cảm tưởng như con cưng và con ghẻ vậy

phá đảo rồi!!! con bos cuối thật sự rất mạnh ko xài cheat thì ko thắng nổi đâu
ae add FC nhau để lên chơi online với nhau cho vui !!!!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN