[Thảo Luận]Pokemon Black 2 - White 2

Cửa hàng game Nintendo nShop

nickcarter9

Banned
crystal là bản của gbc hay gba vậy bạn . nó như thế nào, thấy người ta khen về nó nhiều lắm
crystal là bản trên gameboy color với âm thanh hình ảnh đồ họa tuyệt đẹp nhân vật chính là bộ 3 entei suicune raikou có hình dưới chữ kí mình đó
phiên bản này có 2 vùng là Johto và Kanto

hình ảnh đây crystal là băng màu xanh có kim tuyến đó hiện nay bản này hiếm lắm hình này là toàn bộ băng gen 2 của mình dưới cuốn crystal là gold và silver :em24:

Mình không hiểu bạn đã tự xưng là Pokefan ở đâu hoặc bao giờ chưa, nhưng mà nếu chưa thì mình khuyên thật lòng là đừng nhé =)) bạn sẽ làm cho một cộng đồng bị đánh giá sai mất =))
nếu phải chọn giữa Trubbish và Grimmer thì chắc chắn là mình sẽ chọn Trubbish =))
đó lá ý kiến riêng của mình, một số bạn cũng cho là như thế, từ khi ông sáng chế ra siêu phẩm poket monster này qua đời, pokemon dần dần tẻ nhạt đi ... trong bản mà mình thấy đáng chơi nhất cho ds là D/P/Pl mới vào được chọt quả bóng ấn tượng ngay từ phút ban đầu....Tùy quan niệm, theo mình nghĩ là thế

Mario

Thành viên lâu năm
NVN ko có nhập đâu bạn ơi :)) chỉ có băng 3ds thôi
game chưa ra mà lên đến 2 trang rồi hot nhỉ. cái này ra game gốc thì giá khoảng 950k là hết cỡ à, mình thấy trên quận 1 kỳ hg, ss vơi b và w thì giá vẫn nhiu đó à

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
đó lá ý kiến riêng của mình, một số bạn cũng cho là như thế, từ khi ông sáng chế ra siêu phẩm poket monster này qua đời, pokemon dần dần tẻ nhạt đi ... trong bản mà mình thấy đáng chơi nhất cho ds là D/P/Pl mới vào được chọt quả bóng ấn tượng ngay từ phút ban đầu....Tùy quan niệm, theo mình nghĩ là thế
ở đâu ra tin cha đẻ pkm qua đời đếy :-w

boytoof198

Pokemon Master
vc mình biết ngay mà =)) 28/8 này ông ấy kỉ niệm sinh nhật lần thứ 47 bạn ơi =))
mà cũng có lẽ thế thật, tùy quan niệm, có lẽ chỉ có mình mới thích Pokemon là một thế giới thực, chứ không chết dí ở mỗi Kanto =)) vì thế nên mới có nhiều Pokemon, chứ không có thế giới nào mà có 151 loài cả =)) mà vì vậy nên cũng phải chấp nhận có con nhìn đẹp mắt có con không chứ, ngay ở Trái Đất cũng có phải là có con nào mới là con đấy đẹp ngay đâu =)) mời bạn xem thử

Japan: June 23, 2012
North America: Autumn 2012
Australia: Spring 2012
Europe: Autumn 2012
South Korea: N/A
Đó là ngày game ra đúng không vậy?

Cheren trong B&W 2 không có đeo kính :D.

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
Ổng là cha đẻ của series pkm anime bạn ơi, chả liên quan gì đến game và manga cả vì hai mảng này do người khác đảm nhiệm, nếu bạn nói ổng qua đời thì pkm nhạt đi là hơi lầm đấy :rolleyes[1]:

uh hiểu rồi, thanks bro .cỏ lẽ đây là phiên bản PKM cuối cùng cho máy ds...nếu ra tiếp bản nữa chắc rom lên tới 512mb nhỉ ,mong ds có thể chạy game muc đó

thì ae cùng nhau thảo luận sớm thôi
ae nên cày trên black and white đi khi nào ra bản US thì trade pokemon qua rồi lập team chiến thôi
:em34::em34::em34:
chơi black and white cần gì dùng chữ cày pokemon lên cấp nhanh vải cứ đưa team chính thức của mình trên 80 vào đập elite four rồi cấy exp share cho con nào cần luyện đảm bảo lên cấp cực nhanh chẳng mấy chốc lên 80,90 à
bản black white kiếm kinh nghiệm rất nhiều, chẳng bù pokemon HG/SS cày muốn nát luôn mà lên cấp chậm vải
cái clip trailer của B/W 2 có từ lâu rồi mà bạn

chơi black and white cần gì dùng chữ cày pokemon lên cấp nhanh vải cứ đưa team chính thức của mình trên 80 vào đập elite four rồi cấy exp share cho con nào cần luyện đảm bảo lên cấp cực nhanh chẳng mấy chốc lên 80,90 à
bản black white kiếm kinh nghiệm rất nhiều, chẳng bù pokemon HG/SS cày muốn nát luôn mà lên cấp chậm vải
cái clip trailer của B/W 2 có từ lâu rồi mà bạn
cứ cày cho cấp cao thật cao rồi đánh máy em pokemon lv thấp hơn bằng những chiêu thường dùng thì không hay vừa mất thời gian vừa mất tính ly kỳ... những trận đánh pokemon hay thường không chênh lệch cấp độ chỉ quan trọng sử dụng chiêu sao cho hiệu quả.không nhất thiên toàn bộ kỹ năng của em nó toàn là attack cứ 1 2 hit qua loa cho xong... có một số chiêu hỗ trợ phãi khiến đối phuơng chao đảo ngoài ra còn có 1 số item hữu ích để pokemon giữ lại trong mình tăng kháng x damge kết hợp nhiều thứ như vậy khi qua được 1 trận đấu ta mới cảm thấy hả hê và đầy phấn trấn... qua lần chơi bản black/white thấy bản này ứng dụng tốt điều đó mong ver2 sẽ xuất sắc hơn:)>-

---------- Post added at 12:35 AM ---------- Previous post was at 12:33 AM ----------

@@ Cheren chuyển sang đeo cong tắc len hế hế... handsome nhỉ lúc chơi game nhìn ảnh ngố kinh

---------- Post added at 12:35 AM ---------- Previous post was at 12:35 AM ----------

@@ Cheren chuyển sang đeo cong tắc len hế hế... handsome nhỉ lúc chơi game nhìn ảnh ngố kinh

stupidghost0112

Nấm nhỏ
Dạ vâng! Ko phải mỗi mình bác từng chơi Pokemon đâu ạ!:em19:
Hết chê Pokemon xấu, lại bảo cha đẻ pokemon chết, h lại tới cái này. :(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN