DS Thảo Luận Pokemon Black & White

Cửa hàng game Nintendo nShop

Chán quá cái Pokemon Global link mình chưa kịp thử thì cái site đã down rồi:bye2[1]:, chán kinh. Mong bản U ra thì nó sửa xong cái site.
Bản này chơi sướng lắm, nhiều đổi mới. Có những thay đổi nhỏ mà phải tinh ý mới biết, như là khi đi ở các route, nếu đứng yên thì nhạc sẽ không có tiếng beat, còn khi dịch chuyển thì sẽ có tiếng trống và còi như thúc giục. Camera và hiệu ứng cũng cải thiện tốt. Âm nhạc cũng hoàng tráng. Khi đấu các nhân vật thỉnh thoảng có các chuyển động, cái máy DSHM để dò đồ ẩn cũng khá hay, bật liên tục không phải mỗi lần gặp poke xong lại phải bật hoặc dùng tay dò, ở thành phố của gym thứ 2, có 1 người ngồi đánh đàn, khi ở gần hiệu ứng âm thanh sẽ có tiếng đàn vì xa dần thì nhỏ dần, giúp mình có cảm giác về không gian hơn, tìm rare poke cũng không khó vì bụi rậm sẽ rung lên hoặc có hố ở trên mặt nước, đánh poke hoang dã cũng có thể đánh đôi,...
Mà đến giờ chưa hiểu mấy phần trong c-gear để làm cái gì :)). Mấy cái Wi-fi với IR gì đó bật lên thì tốn pin mà không hiểu dùng làm gì:)).
Nói chũng là hay lắm. Đợi U ra rồi share FC đi đấu, tìm hiểu c-gear\m/

Có ai biết Pokemon Black And White Bản English chừng nào ra không?
Muốn chơi bản White quá trời mà không muốn mua bản J(không hiểu tiếng Nhật)

gamepsp2009

Nấm nhỏ
Có ai biết Pokemon Black And White Bản English chừng nào ra không?
Muốn chơi bản White quá trời mà không muốn mua bản J(không hiểu tiếng Nhật)
chơi pokemon chỉ cần bác bik chiêu và nhìn hiểu hình item là chơi đc rồi nếu bác dân pro đã từng cày qua 4 bản trước thì sẽ không thấy khó khăn
dù là bây giờ có patch E rồi nhưng mình vẫn chơi bản J qua đc đến gym 8
mai mốt ra bản E chơi lại thêm 1 lần cho hiểu story chứ giờ bác chơi bản patch E khi nó ra bản E bảo bảo là sẽ mất hứng

Megazero

Nấm nhỏ
Cho tớ hỏi là tớ chơi PKM Black trên Acekard 2i, chơi trên DSi thì nó có thêm chức năng gì so với chơi trên DSL không? Thấy game này là DSi e+ mà

BubbleHead

Nấm bình thường
thế là rảnh,bh bắt đầu breed dc r,đầu tiên là perfect doru để làm material sandstorm team đã =) bản này thấy cái E4 hoành tráng + cut scene làm cũng dc

cho mình hỏi là lúc trước mình chơi cheat game này ,sau khi đánh xong e4 thì mình muốn bắt lại các con huyền thoại khác (ngoài reshiram)ai đó chỉ mình đi

Mấy bạn cho mình hỏi. Mình đang chơi bản black mà kì wa. Cái black Xity tự nhiên mất đi mấy tòa nhà bự. Đây là do zi vậy. hay là có TG nào nhất định nó mới hiện lên?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN