DS Thảo Luận Pokemon Black & White

Cửa hàng game Nintendo nShop

mà có ai biết khi đánh xonhg thăng N nó kêu mình kiếm 7 thằng sage vậy ai cho em biết vị trí tụi nó đi(chơi bản EU)

---------- Post added at 11:50 AM ---------- Previous post was at 11:49 AM ----------

hentai pikachu là cái gì

các bạn cho mình hỏi muốn trade từ bản platinum lên B/W trên cùng 1 máy ds thì làm thế nào? hay lại phải thông qua 1 người khác à? mà 2 bản khác nhau về ngôn ngữ thì không chuyển dc cho nhau à :( kiểu chuyển từ bản U sang bản E ý

BubbleHead

Nấm bình thường
mà có ai biết khi đánh xonhg thăng N nó kêu mình kiếm 7 thằng sage vậy ai cho em biết vị trí tụi nó đi(chơi bản EU)

---------- Post added at 11:50 AM ---------- Previous post was at 11:49 AM ----------

hentai pikachu là cái gì
muốn b' hentai bicatru là cái j thì pm hentaixxx.Thành viên bá đạo chuyên post hentai trong box ẩn của forum =))

@ars : phải thông qua máy khác.1 máy Black 1 máy Pla.2 ngôn ngữ khác nhau thì chịu chết là vừa.U,E thì hình như vẫn chuyển dc

muốn b' hentai bicatru là cái j thì pm hentaixxx.Thành viên bá đạo chuyên post hentai trong box ẩn của forum =))

@ars : phải thông qua máy khác.1 máy Black 1 máy Pla.2 ngôn ngữ khác nhau thì chịu chết là vừa.U,E thì hình như vẫn chuyển dc
Không được đâu, có người đã test thử rồi ~.~

muốn vào dream world thì làm sao hả mọi người ? có cần phải kết nối wifi ko ? các abi dream world thì chỉ pkm trong đó mới có hay có cách nào làm cho pkm bắt ở ngoài có abi dream world được ko ? :rolleyes[1]:

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
muốn vào dream world thì làm sao hả mọi người ? có cần phải kết nối wifi ko ? các abi dream world thì chỉ pkm trong đó mới có hay có cách nào làm cho pkm bắt ở ngoài có abi dream world được ko ? :rolleyes[1]:
Cái server Dream World cho bản U hình như chưa sẵn sàng thì phải bạn ạ :-?:-?
CÒn đâu thì bạn cần kết nối wifi để chuyển pokemon lên xuống giữa dream world và máy ds bt hàng ngày, cần reg 1 nick trên cái link này nữa http://www.pokemon-gl.com/pre/en.html

@1 ai đấy: ko biết ai mới là đứa ko biết gì, nói linh ta linh tinh, cả forum nói nhảm cũng chỉ vì vài người như bạn đấy, ko biết thì dựa cột mà nghe nhé, đừng có chém gió để thể hiện cái sự vãi chưởng của bạn. Nói thật là thách bạn kiếm đc con Bicatru nào Thunder chết Onix đấy :-<:-< ( nói ai thì người đấy tự rõ, não phẳng quá ko thông được thì mình cũng chịu :|:|)

phải thông qua máy khác.1 máy Black 1 máy Pla
Ủa? Tưởng đưa vào cái "Pal Park" gì đó rồi vào bắt lại là được mà :|
2 bản khác ngôn ngữ thì tất nhiên là ko được rồi :)

@1 ai đấy: ko biết ai mới là đứa ko biết gì, nói linh ta linh tinh, cả forum nói nhảm cũng chỉ vì vài người như bạn đấy, ko biết thì dựa cột mà nghe nhé, đừng có chém gió để thể hiện cái sự vãi chưởng của bạn. Nói thật là thách bạn kiếm đc con Bicatru nào Thunder chết Onix đấy :-<:-< ( nói ai thì người đấy tự rõ, não phẳng quá ko thông được thì mình cũng chịu :|:|)
Quá chuẩn đó :))
Không péc ai mở đầu rồi giờ lại hỏi thế :))
Bicatru thunder chết Onix =]]~

Pikachu lvl 100 vẫn ko Thunder chết đc em Onix lvl 1 nhá :))

P/s: Mới xong xuôi White U trên DSi :)) ( nhưng mà vẫn thấy chán vì hem có em 3DS mà thử tính năng mới của BW >"< )

enfalala

Nấm nhỏ
Gen này hơi khó nhỉ, sao pokemon của đối phương lúc nào cũng hơn lv pokemon của mình hết vậy ta ? Mấy gen trước đâu có vụ này, ai cho biết kinh nghiệm với.

chào các cậu. tớ đangc hơi pokemon black. nhưng ko biết cách bắt 2 con victini và zoroak. mong các cậu hướng dẫn dùm tớ. ko hiểu lắm về cách để có event gì đó. à tớ đang dùng r4 :)

chào các cậu. tớ đangc hơi pokemon black. nhưng ko biết cách bắt 2 con victini và zoroak. mong các cậu hướng dẫn dùm tớ. ko hiểu lắm về cách để có event gì đó. à tớ đang dùng r4 :)
- Cách bắt Victini có ở trên rồi.
- Muốn có Zoroark, bạn phải transfer 1 trong 3 con Raikou, Entei, Suicuine đặc biệt có được từ event của Diamond/Pearl/Platinum/HeartGold/Soulsilver sang mới được.

BubbleHead

Nấm bình thường
k phải lỗi bug bạn ah.Bicatru của mình là loại shiny tức là loại cực hiếm trong tg bô cê môn nên nó có khả năng là đánh dc những con khắc hệ 1 cách bt :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN