DS Thảo Luận Pokemon Black & White

Cửa hàng game Nintendo nShop

Phoenix Flame

Nấm nhỏ
cái pkm-gl thì sài sao? vô creater ID mà không thấy gì hết! sài DStwo ko cho phép à? hay phải sài games gốc =.=''! dream world vô được à?
Vào game chọn Game Sync trong C-Gear, đợi nó sync xong sẽ hiện ra Sync Game ID Code. Flashcard vẫn xài đc.
Lên website, register nick, sau khi xác nhận em-mail nó sẽ bảo add game vào (hoặc vào profile để add), chọn đúng bản Black or White rồi gõ Sync Game ID Code vào.

Muốn biết được event cần dùng, thì tui phải vô cái web của nó để biết ngày event, rồi sau đó phải có Wi-fi để connect và dùng event; nhưng tui thì lại ko có Wi-fi để dùng, làm sao mà lại dùng được event chứ. :((
Event gì vậy bạn , sao hum qua mình vào chả thấy gì khác lạ nhỉ @.@

P/s:Nếu nhà bạn có mạng thì bạn sắm 1 con USB tp-link W321G tầm 300K để phát sóng wifi, cần hướng dẫn cách làm thì mình sẽ giúp ^^

B.Giovanni

Nấm bình thường
Mới phát hiện ra bản pkm này thỉnh thoảng đi còn có đoạn cỏ động đậy rồi bước vào thì gặp pkm khác cơ :myemo0132:

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
vừa lấy đc doduo trên dream world, ko có trong pokedex =)) ko biết sau này oánh xog E4 phát hiện ra con này nó có del file save như rubi ngày xưa ko nhỉ, sợ vãi :-s

Có cách nào bắt được nhiều pokemon trong 1 lượt Dreamworld không vậy Vanitas ( 1 ngay nó cho vào dreamworld 1 h , bắt được pokemon thì phải entralink, mà entralink thì phải bắt pokemon dậy .... dậy xong khỏi vào nữa =.=' ):myemo0114:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN