[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
game hơi bị ngắn, chơi khoảng 25h là đánh xong E4. Mà sao E4 lần này yếu, chỉ có 4 con thay vì 5 con như hồi xưa. Champion cũng tệ, chỉ có mỗi con mega gradivoir là ngon. Cynthia, Green với Lance vẫn là champion mạnh nhất

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
game hơi bị ngắn, chơi khoảng 25h là đánh xong E4. Mà sao E4 lần này yếu, chỉ có 4 con thay vì 5 con như hồi xưa. Champion cũng tệ, chỉ có mỗi con mega gradivoir là ngon. Cynthia, Green với Lance vẫn là champion mạnh nhất

o_ice.prince_o

Nấm nhỏ
ai hướng dạn cho minh dùng mấy cái berry với, công dụng của mỗi loại berry, mà trồng berry để có nhiều berry hơn phải không, còn cái Muth hay much gì đó để làm gì, cũng ở chỗ trồng berry luôn đó

ai hướng dạn cho minh dùng mấy cái berry với, công dụng của mỗi loại berry, mà trồng berry để có nhiều berry hơn phải không, còn cái Muth hay much gì đó để làm gì, cũng ở chỗ trồng berry luôn đó
nếu bạn có thể đọc tiếng anh thì bạn có thể tham khảo ở đây http://www.serebii.net/itemdex/list/berry.shtml và đây http://www.serebii.net/xy/berryfields.shtml
nếu không thì mình sẽ translate cho bạn :D

giờ đang phân vân ko bik nên chơi 1 phát hết game luôn roài build team đi chiến với trade, hay là chơi từ từ để vừa mò bí mật vừa build team nữa... :|

o_ice.prince_o

Nấm nhỏ
mỗi lần mình dùng dịch vụ gì thì nó hỏi có tip ko ( tip )có nghĩa là tiền bo đúng không nhỉ? mà nếu mình tip 100$ hay 1000$ thì nó khác gi ko nhỉ

Hà Pika

Nấm nhỏ
Ai vào Friend Zone ( hệ Water ) thấy Milotic bắt rùi Trade mình nha ( tại mình vào hết khu vực Water của mình rùi mà k thấy ) tks nhiu nha

HOANS

Nấm nhỏ
:(( Gym 2 tìm hoài ko thấy! Có ai biết ở đâu ko. Đến route 10 toàn tảng đá.... Pikachu ở đâu mà lắm thế ko bít, nguyên khu rừng toàn gặp bé chuột vàng!

:(( Gym 2 tìm hoài ko thấy! Có ai biết ở đâu ko. Đến route 10 toàn tảng đá.... Pikachu ở đâu mà lắm thế ko bít, nguyên khu rừng toàn gặp bé chuột vàng!
- bác bắt cho e 1 bé Pikachu Modest với đc k :((, tự kỉ cả hqua mà vẫn chưa đc bé có nature này, may đc 1 quả Light Ball an ủi :(

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN