[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ger Japa

Nấm nhỏ
Ngon à, để lát thử đội sweep của mình coi sao :D. Không biết có nên đổi Nasty Plot của Togekiss để học Thunder Wave hay không? hic thấy cũng chả dùng Nasty Plot mấy...
Em cũng xài Togekiss nè, hihu nói vậy thôi nhưng đôi khi em thấy Nasty Plot cũng rất lợi ạ, nhất là switch in lúc mà Pokemon đối phương bất lợi thế, gần như chắc chắn đối phương sẽ switch thì mình làm phát Nasty Plot, sweep nguyên team luôn bác ạ! Nên chắc là em vẫn giữ, có Klefki chơi trò Thunder Wave rùi :">

@Ryan Hú hú sorry bác giờ em mới về, được lệnh của phụ thân ra sân bay đón mẫu thân :'( bác còn onl ko em trả bác Aggron, om lâu quá rùi :">

Ryan

Nấm nhỏ
Em cũng xài Togekiss nè, hihu nói vậy thôi nhưng đôi khi em thấy Nasty Plot cũng rất lợi ạ, nhất là switch in lúc mà Pokemon đối phương bất lợi thế, gần như chắc chắn đối phương sẽ switch thì mình làm phát Nasty Plot, sweep nguyên team luôn bác ạ! Nên chắc là em vẫn giữ, có Klefki chơi trò Thunder Wave rùi :">

@Ryan Hú hú sorry bác giờ em mới về, được lệnh của phụ thân ra sân bay đón mẫu thân :'( bác còn onl ko em trả bác Aggron, om lâu quá rùi :">
còn đây, đang battle ngon :v

Ryan

Nấm nhỏ
@Ryan : Con Bagon hôm qua tui xin ông đâu rồi:(
@nobody3220 :Cho tui xin 1 con Dratini nhá^,^
nó vẫn còn ở nhà tui chứ có bay đi đâu đc đâu :v, hôm qua bác dọn nhà, trade lỡ đi đâu tùm lum sao, nay bác lên thì hú e
tui co eevee adamant ne, dang lam dum cho bac day ! ma cha ra con cai moi dau =.=! toan ra con duc ko ha =.=!
bác có eevee adamant H.A 5 ivs chuẩn ko, đổi cho e 1 con tương tự đi, cần khác ID để nó đẻ nhanh à
qua h breed 15 con ra đc đúng 1 con cái mà 4 ivs :((

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN