Thảo luận Rune Factory 3

Cửa hàng game Nintendo nShop

Edo Phoenix

Nấm nhỏ
Tớ chơi trên DS, khi cần có hình để làm hướng dẫn hay gì đó thì mới đưa lên giả lập chứ laptop ko mang vào wc đc thì còn lâu mới có lv như vậy :))

Help! không thể nào kiếm ra cục ruby để làm nhẫn cưới! :em25: mún cưới vợ lắm rồi:em06:. đã đập gần 70 cái ore nhưng vẫn vô vọng....:em39:

gameboy89

V.I.P Member
Help! không thể nào kiếm ra cục ruby để làm nhẫn cưới! :em25: mún cưới vợ lắm rồi:em06:. đã đập gần 70 cái ore nhưng vẫn vô vọng....:em39:
Trước lối vào các map đều có cái biển thông báo: ghi những item có thể kiếm đc đó. Vào trong mò kiểu ji cũng ra :)>-

Edo Phoenix

Nấm nhỏ
Nước và lửa khắc chế lẫn nhau, nhưng ko áp dụng cho con boss Siren ở tầng 6 Labyrinth world 140 đâu nhé. Con đó kháng cả 6 loại nguyên tố :bye2[1]:

lucasDS

Nấm nhỏ
Tớ hỏi hơi lạc đề phát ,chơi game này có cách nào ko xài đến nút L ko nhỉ ... ( hình như để bật menu hay equip item gì đó ,chưa chơi nên ko rõ lắm ) lần trước down rom về mà cái nút L dở chứng nên chưa chơi đc ,thây mọi người thảo luận mà ham quá :(
@GB : normal đc cái hay là dam đều với tất cả các element ,nhưng nếu khắc chế element thì dam cao hơn ,tội gì mà ko xài ,mà post cái ảnh cưới lên xem nào GB ,nhớ là rom lấy từ máy ra xong phải convert mới sang chơi bằng giả lập đc nhá :bleh[1]:

Edo Phoenix

Nấm nhỏ
Nút L thì giúp mình switch giữa item, equip và spell cho lẹ thôi. Nếu bạn ko thích xài nút L thì lấy stylus chọt vào mấy cái icon dưới góc trái màn hình cũng đc

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Vũ khú loại dam thường là được tốt nhất mà, nhiều con khắc chế ko chỉ 1 mà nhiều loại element nên sẽ bị giảm dam nhiều lắm, muốn xài đòn element thì vừa chém chay vừa xài phép là được mà ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN