Thảo luận Rune Factory 3

Cửa hàng game Nintendo nShop

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Bác nào có kinh nghiệm chơi bean festival với throwing bean festival ko. 2 cái này điểm lẹt đẹt quá :((:((. Với cả ai unlock hết momento thì cho mình hỏi có bnhieu loại cúp nhé :-/:-/

gameboy89

V.I.P Member
Nv của mih cũng mới chỉ max 999 đc 2 chỉ số cuối, mấy cái att & def muốn max chắc phải cày lv :-?

Mà mấy đứatrong làng item 1 & item 2 là: vũ khí và giày ah :-/

Edo Phoenix

Nấm nhỏ
lên lv chỉ tăng HP và RP. STR, VIT, INT tăng là do skill lv tăng. Còn atk,def,mdef,matk tăng là do trang bị. Mà những cái đó cũng ko cần thiết lắm. Thằng nv của mình 4 stats đầu bèo lắm đc có matk là 745 còn lại toàn khoảng 600, nhưng mà nếu bạn đủ "xịn" để né đc các đòn tấn công của địch thì def và mdef là không cần thiết.
item 2 là footwear, headwear hay accessory

gameboy89

V.I.P Member

H` mới mới bít cách up hình lên :D, hoa ra cho file sav vào folder BATERY của No$GBA mới load đc :)), Các bác thấy vợ e sexy chưa

- Phép Blzit của dual-blade kết hợp với Short sworld, chém kinh người

gameboy89

V.I.P Member
Chơi mãi, thua hoài ức chế wa', chơi solo - lv 140, gặp con rồng đỏ mạnh khủng khiếp, bị nó lùa 1 lúc thì về làng :|. Def & Magic Def khủng thế này :rolleyes[1]: mà cũng hok chịu đc vài fat' của nó 8->

- Có ai làm hết đống quest ở trong RF3 chưa :D, càng làm thì càng thấy nhìu thêm :-??

Có khi mình phải chuyển sang chế độ "Easy" để bắt nạt cho dễ mới đc :em17:

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Chơi mãi, thua hoài ức chế wa', chơi solo - lv 140, gặp con rồng đỏ mạnh khủng khiếp, bị nó lùa 1 lúc thì về làng :|. Def & Magic Def khủng thế này :rolleyes[1]: mà cũng hok chịu đc vài fat' của nó 8->

- Có ai làm hết đống quest ở trong RF3 chưa :D, càng làm thì càng thấy nhìu thêm :-??

Có khi mình phải chuyển sang chế độ "Easy" để bắt nạt cho dễ mới đc :em17:
Con đấy đừng đánh cận chiến với nó ^^, né lửa của nó rồi bắn phép nước từ xa ý ^^

Edo Phoenix

Nấm nhỏ
bởi mới nói cái game này kì lắm. m.def có cao đến đâu chăng nữa ăn hết một luồng lửa của nó là chết ngay. Vì thế nên mang Elemental shield để sống thọ hơn ;)), tất nhiên là nên thủ Rune shield để switch nếu gặp dark/light magic. Mà đánh với bos nào cũng vậy, cố gắng né đòn và spam phép vào nó chứ không thể trông chờ vào sức trâu đc :(
Mà sau này đánh Aquaticus ở 220 mới hài, nó thả ruồi ra dí cho mình chạy như vịt ấy. Đánh nó xong mà đau hết cả tay

gameboy89

V.I.P Member
Aha cuối cùng cũng táng xong con rồng đỏ và Aquaticus, may mà mình có real time save, save fat trước trận đấu :))

- Vần 1 lúc thì thuộc lối tấn công, đứng xa bắn power move, dần dần là die
, cái đòn nước bắn vào con rồng lửa có hơn 1K dam, mà bắn power move lên tới 3K dam :em17:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN