Thảo luận The Legend Of Zelda - A Link To The Past

Cửa hàng game Nintendo nShop

ẹc,con này dễ ẹc.Bạn cứ đi lên lấy kiếm đánh vào đuôi nó(tránh lúc nó lao vào bạn)nếu rớt xuống đi lên làm típ(cứ như zay,con boss sẽ chít)

Help Zelda 4 swords!

Hiện mình đang cần một hay 2 bạn thích chơi Zelda để play cùng trò Zelda 4 swords vì bản Zelda này đòi hỏi đủ 4 người mới chơi đc:cry[1]: , nếu bạn là fan Zelda hoặc đơn giản là thích chơi Zelda thì contact mình wa nick: westlife_mylove1488 nhé, nhắc lại, mình chỉ cần tối đa 2 bạn thui vì mình đã kiếm đc 1 bạn rùi,^^, thanks^^.....

trừ mấy game online ra thì game nào mà kô có single mode cho 1 người chơi, làm gì có game nào ma đòi 4 người mới chơi được, mà cái game này hình như trên gamecube mà, bác kiếm được 4 người thì 4 người đó phải ngồi chung 1 một mới chơi được chứ có chơi được wa wifi đâu mà bác kiếm người trên này.

may quá có bạn support rùi^^
@lad_cali : bản 4 swords là trên GBA, thực ra trên gamecube cũng có nhưng mà có cũng chịu, cái giả lập Dolphin có chơi online đc đâu :em29: , bản 4swords là bản bắt buộc có 4 người chơi vì các quest của nó phải 4 ng thực hiện cùng 1 lúc như là :đẩy đá, đứng lên 4 switches...GBA thì có cái visual boy advance link í, dùng hamachi là chơi đc^^
@CradleOfFilth: tớ đang nghỉ hè nên thời gian rảnh nhiều, tớ thì lúc nào cũng đc, chiều từ 2-5h, tối từ 8-10h (nếu ko bận), bạn xem lúc nào play đc thì nt qua nik của tớ nhé^^
:em18:

viking3

Nấm bình thường
minh lay dc 3 pedants va cay kiem rui sau do khong bik nen lam j nua ak
cay cau noi 2 ngo nui bi dut va duong tren thi bi chan. Lam sao nhi
Sau khi lấy đc 3 pendants ban đầu thì vào rừng để rút được thanh kiếm cắm vào đá trong đó. Sau đó quay lại lâu đài, lên tầng 2, chém vào cánh cửa có con dơi điện bảo vệ để đi tiếp.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN