Thảo luận The Legend of Zelda: Spirit Tracks

Cửa hàng game Nintendo nShop

ủa kì vậy
tui dùng no$zoomer chơi đến đoạn lên xe lửa đi đến lâu đài mà có bị lỗi gì đâu????
mà nè,tui đến cái đoạn vào cái hang động
có 4 cái quả cầu ,chém thế nào cho nó mở cửa =.=,chỉ dẫn đọc chả hiểu mô tê chi sất >"<

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm

Spirit Tracks phiên bản tiếp theo của Phanton Hourglass, Spirit Tracker có bối cảnh diễn ra trong 100 năm sau.
The Legend of Zelda: Spirit Tracks có gameplay tương tự như bản Phanton Hourglass đã quá thành công trước đó. Lần này Link sẽ trở thành 1 người lái xe lửa, không một chút lúng túng mà sẽ thành thạo như khi đứng trên boong tàu trong Phantom Hourglass vậy.
Ngay từ khi bước chân lên chiếc xe lửa, Link sẽ sở hữu ngay 1 khẩu cannon vô cùng hữu dụng cho cuộc hành trình dài trên đường ray, hoàn toàn trái với vẻ bề ngoài đồ sộ, bạn chỉ cần bấm vào màn hình Touch của DS để bắn mà thôi, bởi vì sao mà khẩu đại pháo này xuất hiện một cách quá sớm như vậy? Đơn giản thôi, sẽ chẳng có một kẻ thù nào từ chối cơ hội được tấn công một mục tiêu di động đang ngang nhiên đi qua hang ổ của chúng cả, vì vậy sẽ giúp bạn yên tâm rằng bạn có thể chống trả được những đợt càn quét của 1 lũ Skulltulas khi đi qua những vùng ẩm thấp tối tăm dơ bẩn trong rừng rậm, hay những loài thú hoang đang đói ngấu nghiến đang chờ đợi nạn nhân tiếp theo… (trích trong forum)

Gene: Action Adventure
Language: US
Platform: DS
RAR file : 63MB
Release: 7/12/2009
Link download: Megaupload - Mediafire - Rapidshare - Zshare - Mediafire(FixRom)

Lưu ý: đây là link down Path tại đây trong đó có sẵn file Hướng dẫn bằng Tiếng Việt, sau khi Patch mở game sẽ xuất hiện chữ Xenophobia, ko sao cả bạn chỉ cần nhấn phím A là vào game

- Link Mediafire(FixRom) bạn down về chỉ cần giải nén chép vào thẻ nhớ mà thui, vì mình đã fix rom đó rui

Hiện tại Fix rom hỗ trợ một số FC sau

Ko hỗ trợ các FC sau:

Trailer
[YOUTUBE]DH9yOh9dsy8[/YOUTUBE]

Have fun
Các bạn có biết khi giải xong trùm côn trùng bự bự thì tiếp đó phải lái tàu đi đâu và làm cái gì có trên screenshot trên con côn trùng đấy

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
gặp công chúa cho cái lá thư, mở ra coi đi theo kí hiệu. Nhảy qua vô cánh cửa phía trên bên phải, rồi đi 1 hồi tới phòng công chúa :myemo0138:

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
đưa công chúa thì:
Trong lâu đài thì đợi thằng dưới đi lên trên rồi thì dắt công chúa chạy xuống ngã dưới. Sau đó thằng trên sẽ đi xuống, đợi nó đi qua thì dắt công chúa chạy ra khỏi cửa.
Ngoài lâu đài, điều khiển Link nói chuyện với 2 đứa đầu rồi đứng đó. Nhấn vào công chúa điều khiển đi núp lùm. Khi công chúa đã an toàn thì chạy đi. Đối với thằng thứ 3 thì phải cầm cục đá đi lên trên chọi, khi đó nó sẽ rượt theo Link coi. Nhanh chóng điều khiển công chúa chạy nhanh đến cổng phía dưới là được.
Link ra tới cổng rồi thì call công chúa là xong :Drinks[1]:

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Mình thì đang điên đầu chỗ giải mã 4 viên ngọc, chém vào 4 viên ngọc phát sáng theo thứ tự sẽ open dc gate nhưng mình thử theo hương dẫn của các phiền đá mà chẳng ra dc ><

trời ơi, mình dùng No$ mà hóa ra là người đầu tiên chơi à, VIP thật đấy
ông chơi hôm nào :))
tui chơi hôm nay 8-} (do điều kiện)
cái này hay ra phết,ko thua gì bản 1
mà tui lấy đc cái spirit train rồi (hình như tên thế :-? )
xong rồi đi đâu,vô rừng lại trở lại vị trí chưa vô ?????(chắc giống bản 1 vào chỗ sương mù :)) )

nintendo ds

Nấm bình thường
ông chơi hôm nào :))
tui chơi hôm nay 8-} (do điều kiện)
cái này hay ra phết,ko thua gì bản 1
mà tui lấy đc cái spirit train rồi (hình như tên thế :-? )
xong rồi đi đâu,vô rừng lại trở lại vị trí chưa vô ?????(chắc giống bản 1 vào chỗ sương mù :)) )
à, chỗ đó mình vừa qua xong chơi đến bực, đến lúc qua thấy mừng, ko biết mỗi máy chơi nó có cho chỗ rẽ khác nhau ko nhưng nhớ mang máng thì như thế này:
Khúc 1: Phải
........2:Trái
........3:Trái
........4:Quên rồi !
........5:trái

nintendo ds

Nấm bình thường
Cho mình hỏi sau khi vượt qua cánh rừng ở mấy màn đầu mà mình phải mò đường ấy, đến cái chỗ rừng ấy thì chịu, đường bị đá chắn, có 2 quả bom, minh cố dùng nó để phá đá, nhưng vừa tạo cái cầu xong, nhặt 2 quả bom thì nó đóng lại, giờ làm sao đây ?

---------- Post added at 05:56 PM ---------- Previous post was at 05:40 PM ----------

Sao ko thấy ai giúp nhỉ ? Đang mún chơi mà ko biết đi tiếp thế nào

à, chỗ đó mình vừa qua xong chơi đến bực, đến lúc qua thấy mừng, ko biết mỗi máy chơi nó có cho chỗ rẽ khác nhau ko nhưng nhớ mang máng thì như thế này:
Khúc 1: Phải
........2:Trái
........3:Trái
........4:Quên rồi !
........5:trái
không phải rồi
tui cũng qua đc rùi ,thanks to ông :D
...4: quên rồi là phải
đến bước 4 là xong rùi :D,túm lại là :Phải trái trái phải \m/\m/\m/
mà nè,ai qua đoạn thổi sáo chưa,tui thổi vô cái mic đứt cả hơi rồi mà chả thấy cái gì cả X( X( X( (mic vẫn hoạt động tốt)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN