Thảo luận The Legend of Zelda: Twilight Princess

Cửa hàng game Nintendo nShop

các pác oi làm ơn hướng dẫn cái khúc tập wánh kiếm đó---cụ thể là cái khúc no bảo là lightly shake the numchuk side to side làm seo huhu em đi wa đi lại wòai mà vẫn hok được

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Khúc đó hình như bác cầm cái nunchuk lắc mạnh mạnh tay để nó ra đòn xoay vòng kiếm là dc thôi . Chỗ đó dễ mà :D

còn cái khúc đi wa cái làn khói độc roài vô cái hang co con nhện to đùng rồi có cái hộp sắt phía trên cái bục sao lấ`y xuống đây

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Cái dó dùng ná bắn (hay là dùng cái xoáy gió - mình ko nhớ rõ) . Chỗ đó bạn nên mò vòng hết xung quanh rồi hãy tính chuyện lấy cái hộp ấy . Khi nào đủ 1 đống khỉ để có thể qua bên cầu kia là dc :D

THật ra bạn phải tập hợp gần 20 con cơ, hang đó rộng lắm, tìm thật kĩ, đừng thoát cái nào! Có ai biết cahcs nâng cấp túi tiền ko ?

THật ra bạn phải tập hợp gần 20 con cơ, hang đó rộng lắm, tìm thật kĩ, đừng thoát cái nào! Có ai biết cahcs nâng cấp túi tiền ko ?

Lấy một golden bug có ở rất nhiều nơi rồi tới đường phía nam của Hyrule Town, đi vô nhà của con nhỏ Apatha(không nhớ tên chính xác)

Chỗ dễ lấy 1 con golden bug là dưới gốc cây nằm trong Graveyard (nghĩa địa) ở Kakariko vileage. 1 con khác nằm trong 1 nhà kho cũng ở Kakariko vileage. Nên nhớ là chỉ sau khi có được cái túi của Ilia thì mấy con sâu vàng này mới xuất hiện.

Cho hỏi ! lúc xuống thành phố dưới nước ! đã có bộ đồ lặn rồi ! bơi xuống cái tp ở dưới hồ ! bơi dzo ! kéo cái cần màu vàng ! cửa mở ra ! 1 cái cục màu trắng rớt xuống ! còn 4 cái cục trên đầu ! làm sao đi típ đây ! ?

thôi khỏi mình biết cách làm rồi !

Ai chỉ Tui ! sao khi dc công chúa cá cho cái móc câu ! rồi làm gì nữa ! câu con gì ?
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tìm dc rồi khỏi chỉ ! cam on !

ppkhoa

V.I.P Member
Hỏi đáp về Zelda !

Chào các bạn, những ai đang chơi game zelda nhưng lại bí ở phần nào hay ko giải đựoc câu đố ... thì hãy post câu hỏi của bạn tại đây, mình đã in sách guidebook rùi. Đây là topic đành cho những bạn ko có điều kiện lên mạng, mà vốn tiếng Anh của mình cũng kha khá nên có thể giúp mấy bạn 1 phần nào đó. Mà sao tui pót cái topic kết nối bạn bè dùng wii mà chẳng thấy ai hửong ứng hết trơn vậy, buốn thế !!!! Cái số wii của mình cũng đăng rùi có gì xem lại nha !!!

save trong máy mà ! tự nhiên giờ mua thêm 1 cái thẻ nhớ up save lên á !
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nói chơi chưa có phá ! hí hí ! mới mua máy có 3-4 ngày !
đang bí khúc hồi phục xong trí nhớ cho con nhỏ bạn ! (có cái dây chuyền kêu ngựa ấy, tiếng nhật nên ngu luôn ! )

oh` ! mới post xong là tự nhên tim dc đường rồi ! giờ bí cái chỗ dzo cái thành rồi ! bên trái có 6 cái cục quay gió ! làn hoài ko dc (Room 3
Head back to the main courtyard and proceed to the west. Plenty of goblins here, with archers in
the towers and foot soldiers on the ground. Feel free to snipe the archers if you wish, or just
ignore the lot of them and roll your way to the north where a pair of boars are penned up. Hop
aboard one of them and use it to smash your way to the west and from there to the far northern
part of the room.
Boomerang time! There are six pillars with windmills atop them here. You need to hit four of them
in a specific pattern to unlock the door nearby. You can find the pattern by using your boomerang
on the leaves in front of the door. Ignoring the pillars in the southwest and northwest, the pattern
goes west, south, north, east. Open the door and nab the Dungeon Map. Ignore the ladder here
for the moment; instead, change into wolf form and use your Senses to find a hole in the ground
near the north wall near the pillars. Dig through to reach Room 4.)

Phá Băng rồi anh em ui ! mừng wa ! mẹ cái lúc con nhỏ bạn bị giết ! sôi máu lên ! chém chết , chết giết giết thằng boss cuối ! tức dễ sợ ! con nhỏ đó dễ thương wa ! love rùi ! ^^ ! Sao đó 4 vị thần hồi sinh cho nóa ! thật mà cảm động ! hé hé ! cuối cùng hiên nguyên hình ban đầu, đã dẹp lại càng đẹp hơn ! hihihihiihi

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Cho hỏi lại : chỗ này làm sao đi tiếp :| Bí lâu quá trời luôn gòi , mò dc xuống phía dưới nhưng cần phải có chìa khóa mở cửa . Tìm mãi ko ra :((

<<< chỗ này nè

Cho hỏi lại : chỗ này làm sao đi tiếp :| Bí lâu quá trời luôn gòi , mò dc xuống phía dưới nhưng cần phải có chìa khóa mở cửa . Tìm mãi ko ra :((

<<< chỗ này nè
bạn đi về bên phải tìm cái hình cần trục như vậy nhưng không có cầu thang ở dưới nhảy xuống kéo cần trục đó cầu thang chuyển động rồi nhảy xuống đi về phía bên kia cầu thang quẹo trái để tìm con ooccoo

Cho hỏi ! lúc xuống thành phố dưới nước ! đã có bộ đồ lặn rồi ! bơi xuống cái tp ở dưới hồ ! bơi dzo ! kéo cái cần màu vàng ! cửa mở ra ! 1 cái cục màu trắng rớt xuống ! còn 4 cái cục trên đầu ! làm sao đi típ đây ! ?

thôi khỏi mình biết cách làm rồi !

Ai chỉ Tui ! sao khi dc công chúa cá cho cái móc câu ! rồi làm gì nữa ! câu con gì ?
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tìm dc rồi khỏi chỉ ! cam on !
dùng cung gép với bomb nước bắn vào mấy cục đó cho rớt xuống rồi đi.

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Chìa khóa nằm ở con đó hả bạn ? Mình nhớ có đi lòng vòng đó rồi nhưng ko thấy , để cn này tìm lại xem @-)

help me

Có ai biết sau khi gặp Auru và lấy được Auru’s Memo thì đi Gerudo Desert bằng cách nào ko? Giúp mình với mình bí ròi!!!

kiu cái ông ngay giữa sống đó , bắn cái đùng là qua chứ gì ! lên ngọn hải đang nói chuyện với cái ông kia trước , ổng cho cái tờ giấy , rồi đưa cho cái ông kia , rồi bay cái vèo ! :bounce[1]: :bounce[1]: :bounce[1]: :bounce[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN